Hạng B2
23/4/11
171
2
16
44
TP.HCM
phutungotocarthuduc.com
Re:Nissan Cường Thanh chuyển thành Chevrolet SG

Các bác Nissan đang sử dụng dịch vụ ở Cường Thanh cứ yên tâm vì CT vẫn làm xe Nissan. Về mặt phụ tùng thì các bác cứ contact với Cường Thanh, nếu không có thì contact em. Em chuyên về Infiniti và Nissan đây. Trước đây em chỉ làm cho khách quen thôi, giờ thì mở rộng rồi
Phụ tùng ôtô CAR THỦ ĐỨC. Số 81, đường số 6, KP.1, P.Linh Xuân, Q.Thủ Đức. ĐT: 0982 800 814 Lê Cai. Email: [email protected] hoặc [email protected]. Giao hàng tận nơi, phụ tùng chính hãng, giá mềm. Quý khách chỉ cần cho số khung bên em sẽ gởi báo giá nhanh chóng
Dưới đây là một vài hình ảnh phụ tùng em đã nhập về và đang bán cho khách hàng:

(Phía trên chỉ là một vài hình ảnh) Em cung cấp tất cả phụ tùng cho hiệu Nissan và Infiniti
Hân hạnh được phục vụ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/7/11
110
9
18

hino86 nói:
tonngocnghia nói:
hino86 nói:
tonngocnghia nói:
CT họ lột sạch logo Niss rồi Bác ợ. Không bảo hành Niss nữa. Bảo dưỡng ăn $ thì làm cho tất cả các hãng :D
Bữa bảo dưỡng Bác gọi em thì lại không có ở công ty. Trước mắt thì Chevrolet cho nó đa dạng sản phẩm tí Bác ạ. Nissan vẫn cứng nhắc trong cách làm việc, lộ trình đưa ra chẳng bao giờ đúng. Cái lò xo Bác có được bảo hành không?
Lò xo em bị đẩy qua TSN bảo hành bác ợ.
Úi :D , có nghĩa là ông Nissan VN không công nhận bên em được bảo hành nữa à? :D:D:D
Em mới đưa vợ 2 Nissan vào chỗ bác trang điểm lại. Bác chiếu cố em tí.

Hạng B2
17/5/12
194
49
28

Các Bác cho em hỏi ngu tý, cái phuộc của Tida hơi cứng em tính thay 04 luôn bằng phuôc của Teana thì có được không. Nhờ Bác hino86 giúp với

Tập Lái
23/6/12
15
0
0
38

bác hino86 vào giúp bác putincar kìa!

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?

PutinCar nói:
Các Bác cho em hỏi ngu tý, cái phuộc của Tida hơi cứng em tính thay 04 luôn bằng phuôc của Teana thì có được không. Nhờ Bác hino86 giúp với
Cái này em cũng...ngu luôn! hihi. Em sợ khoảng sáng gầm xe, kết cấu pát phuộc nó không phù hợp thôi, để em hỏi dịch dụ dùm Bác luôn.
@tumo: Bác nhá máy em phát mới biết được Bác chứ.^^. Pm em phát nhá.
@Thảo: ghẹo nghen, ghẹo nghen.:D

Hạng B2
20/4/11
184
0
16

kỹ thuật thì e cũng pó giò

Hạng B2

tableland nói:
theo thông tin hành lang em được tiết lộ là ko chia tay Nissan, Cường Thanh làm cùng lúc 2 thương hiệu.
Đã là đại lý chính hãng rồi thì chắc không hãng nào họ chịu ở chung như thế đâu bác.

Hạng B2

hino86 nói:
Úi :D , có nghĩa là ông Nissan VN không công nhận bên em được bảo hành nữa à? :D:D:D
Chào bác hino86. em làm bên Nissan Hà Đông, bữa trước có giao lưu với bác mấy lần qua điện thoại, nghe tình hình nissan Cường Thanh thấy bất an quá, em cũng không nhớ bác làm bên CT hay TSN nữa.
Em mới vô Sài Gòn đầu quân cho Mazda, hôm nào rảnh em sao giao lưu bác nha

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?

nghiabv nói:
hino86 nói:
Chào bác hino86. em làm bên Nissan Hà Đông, bữa trước có giao lưu với bác mấy lần qua điện thoại, nghe tình hình nissan Cường Thanh thấy bất an quá, em cũng không nhớ bác làm bên CT hay TSN nữa.
Em mới vô Sài Gòn đầu quân cho Mazda, hôm nào rảnh em sao giao lưu bác nha
Ok Bác! Em làm Cường Thanh Bác ạ. Bác chịu chơi nhẩy, từ Hà Nội vô SG luôn!