Tập Lái
3/12/14
36
16
8
41
mua ô tô, dù như thế nào thì cũng tổn thất vài trăm chai => cách nhìn nhận của người mua và người không mua khác nhau ... người tham mưu tư vấn lung tung thường là người "bàn ra" ... cho nên, nói thực tình là chả có sale nào ưa người ko mua mà thích "bàn" đâu pác ...

em hiểu là khi bị sale nói "móc" thì ai cũng sốc ... nhưng pác cũng nên thông cảm cho mấy em sale ... vì bị áp lực doanh số nên họ không muốn mất thời gian với những người "bàn về xe mà không mua xe" nên đôi khi mấy em nc ko được nhẹ nhàng làm pác chủ hơi buồn.

• Like
Reactions: Truong_artelia
Hạng C
12/4/13
832
11.214
93
Tôi là tín đồ của Nissan nhưng nói thật các bác trên đây bênh vực cho lão sale đó quá! Trình của Sale như vậy là thua, bác chủ chứ gặp em là bị ăn chửi ngay! Nó bán xe chư chắc đèo gì nó có tiền mua xe, mà chưa mua được xe thì làm đèo gì trải nghiệm được những thương hiệu xe khác nhau để mà cảm nhận! Muốn bán được hàng thi đâu cần phải dìm hàng các hãng khác! ... Em cũng bục theo bác chủ.... Hiiiii, nhưng em đang chạy Tenna .... Tuyệt vời các bác ạ!

Tập Lái
3/12/14
36
16
8
41
việc gì phải chửi nhau thế pác thầy cúng ... ko thích thì mình ko mua ... thế thôi .... chửi nhau đâu làm nâng cao giá trị bản thân đâu pác, đúng hem các mem

Tập Lái
3/12/14
36
16
8
41
"mua ôtô không phải là gánh nặng" nhé các tình yêu xế độp
(Nissan) Muốn bán được hàng thì dìm hàng đối thủ, chê khách hàng ngu?

Hạng B2
13/1/15
381
89
28
Tôi là tín đồ của Nissan nhưng nói thật các bác trên đây bênh vực cho lão sale đó quá! Trình của Sale như vậy là thua, bác chủ chứ gặp em là bị ăn chửi ngay! Nó bán xe chư chắc đèo gì nó có tiền mua xe, mà chưa mua được xe thì làm đèo gì trải nghiệm được những thương hiệu xe khác nhau để mà cảm nhận! Muốn bán được hàng thi đâu cần phải dìm hàng các hãng khác! ... Em cũng bục theo bác chủ.... Hiiiii, nhưng em đang chạy Tenna .... Tuyệt vời các bác ạ!
Mình cũng khá có cảm tình với Nissan kể từ lúc ngồi lên con sunny:D,nhưng tại sao ở Mỹ thì Nissan không cạnh tranh lại được với Toy và Hon trong 10 xe bán chạy nhất nhỉ:3dcuoi: