Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Em cũng chạy nissan teana, cũng công nhận em nó khá ngon so với tầm giá em nó (hàn đài thôi nhé), tiếc là em teana mẽo này giá ngoài tâm với của em nên thôi, thực ra em nó có km khoảng 1.2 tỏi - 1.3 tỏi là suy nghĩ đổi xe lên đời

Tập Lái
3/12/14
36
16
8
41
Em Teana mới này nhập Mẽo thật hở bác? Có cái gì đóng trên thân xe chứng minh xuất xứ không ạ?
tờ khai nguồn gốc nó thể hiện rõ xuất xứ nhập xe đó má ... các má đưa ra câu hỏi khó trả lời phết

Hạng C
13/12/14
844
452
63
40
Em Teana mới này nhập Mẽo thật hở bác? Có cái gì đóng trên thân xe chứng minh xuất xứ không ạ?
Hình như có chữ Assembly by Nissan USA đóng trên lốc máy,mà nằm bên trong động cơ,rã máy ra mới thấy được =))

• Like
Reactions: Lapin
Hạng B2
8/8/15
343
149
43
54
Má thông cảm, ít tiền nên cứ phải hỏi cho chắc. Dấu đóng hay chữ in dập nổi dù vẫn có thể làm giả được nhưng đáng tin hơn tờ khai nguồn gốc nhiều!
Em hỏi vì nhớ có cụ nói trên Camry nhập Mẽo có in thông số hay thông tin nơi sản xuất là ở Mẽo đâu đó trên thân xe hay trên kiếng má ạ.
tờ khai nguồn gốc nó thể hiện rõ xuất xứ nhập xe đó má ... các má đưa ra câu hỏi khó trả lời phết

Tập Lái
24/11/14
32
7
8
35
tờ khai nguồn gốc có hết, khi mua xe mới thì bác sẽ thấy trong đó. khi mua xe cũ thì nó thể hiện trên sổ đăng kiểm. (đấy là những cái chứng minh, thật giả thì bàn sau,HEHE)

Tập Lái
24/11/14
32
7
8
35
Bữa đi triễn lãm Nissan ở Aeon Mall mở cái nắp ca pô Sunny lên là kết cái máy liền..nhưng không ưa nổi cái nội thất Sunny...nhìn táp lô như năm 90...
Sắp tới lại triễn lãm ở Cresen Mall này bác..ra mắt số tự động 1 cầu bán tải..

• Like
Reactions: maxes
Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Nissan thì chất lượng cũng như công nghệ khá tốt ( công nghệ CVT giờ trùm là thằng Jatco, con ty con của Nissan ), tuy nhiên, thiết kế và nội thất của Nissan có vẻ không ổn. Giờ thì mọi người chú ý nhiều về thiết kế và nội thất hơn ( giống như ngày xưa thì ăn cho no, mặc ấm, giờ thì phải ăn ngon, mặc đẹp ), mà chất lượng các hãng xe trên thế giới cũng ngang nhau hết rồi ( độ bền Nissan 50 năm thì những hãng khác cũng 49 năm ), vì vậy nên phải xếp sau thôi.
Còn ông nội sale như trên thì chắc khó lại càng khó. Bán hàng mà cứ dìm hàng người khác thì chắc là khó tồn tại lâu được ( ai biết được vài bữa qua làm cho hãng xe khác thì lại dìm hàng Nissan hơn nữa, vì đã quá hiểu nhược điểm của Nissan ), còn khách hàng mà nghe sale dìm hàng người khác thì ghét liền thằng sale này, có khi ghét luôn hãng.
:3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: Nguyên Khôi Đỗ
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Bữa đi triễn lãm Nissan ở Aeon Mall mở cái nắp ca pô Sunny lên là kết cái máy liền..nhưng không ưa nổi cái nội thất Sunny...nhìn táp lô như năm 90...
Nhìn nội thất là cái gì cũng bo tròn trông ngộ ngộ!