Thảo Luận Nissan Murano moi tai VN

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
34
Cần Thơ City
RE: Nissan Murano moi tai VN

Trích đoạn: kuruma_bijin

em nó 100k đấy các bác ạ.... xe xuất mẽo...
cty sở hữu em này trụ sở tại Trung yên... anh chủ xe có nhiều em chân dài lém...[8D]

Hía hía nhà e cũng gần đấy gặp suốt:D công ty bác làm về gì thế:D gần đấy có con QX56 như khủng long[8D] mấy lần e định shoot rồi nhưng công ty bác đội bảo vệ kinh[&:]

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hix mấy em Crossover của Nisan em ko thể tiêu hóa đc >.< nhưng Infiniti thì lại khác hẳn :D, kết nhất là dòng EX35 vóc dáng đẹp và rất phù hợp với HN ^^

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Trích đoạn: kanz_min

hix mấy em Crossover của Nisan em ko thể tiêu hóa đc >.< nhưng Infiniti thì lại khác hẳn :D, kết nhất là dòng EX35 vóc dáng đẹp và rất phù hợp với HN ^^

bác có vẻ thù xe Nissan nhểy, vì thấy loại/kiểu xe nào bác cũng chê => từ các bài viết khác nữa...[8|]
Nhưng yên tâm đi mọi người còn có có con mắt khác xa bác nhiều...
Nên nhớ Nissan là 1 trong 3 hãng xe nổi tiếng nhất tại Japan và đóng góp thị phần không nhỏ về sản lượng cũng như chất lượng sản fẩm trên toàn Thế giới.
Ai cũng có cảm xúc như bác, thì hãng Nissan sập tiệm từ lâu gòi.[8|]

Hạng C
22/2/06
649
4
18
38
http

em lại kết con Rogue mới lạ chứ, trong gọn gọn và đèn sau đẹp

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Em thì cũng đang phi con Nissan, mà nhìn thấy hàng loạt chiếc Nis đời mới nhập về đẹp quá !!
thèm nuốt mất cả lưỡi:D:D, chứ chưa zám chê chiếc nào cả....[8|] nên đang phải cố gồng để có ngày sẽ đổi được xe đơi...[8D][8D]

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
34
Cần Thơ City

Infi e thấy cái FX35 nhìn cũng chán:( EX35 là cái như nào bác nhỉ[8|]

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

em thấy Q7... GL...ML... X5.. X6... Pót STS, Turbo... Murano... FX50... thua xa em Vera triump bác Kanz_meo nhỉ???.....

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Àh thì ra bác ấy còn cá Chê cả loạt xe trên nữa hả Bác Kuruma_bijin ? :D:D đúng là bệnh nặng wá !
còn dưới con mắt em chiếc Vera cờ rù sờ nhìn còn chán hơn cả chiếc Santafe của thằng cháu em...

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Xe này thuộc dòng Crossover (SUV) giá nhập về từ Dubai khỏang 94k thui ! sau thuế sẽ là hơn 105k...[8D] chát wé..
thôi đành quay về Buôn cưỡi con Zeep lùn ghẻ cho nó lành !!:D:D