Thảo Luận Nissan Murano moi tai VN

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND
RE: Nissan Murano moi tai VN

Trích đoạn: triump

Trích đoạn: kuruma_bijin

em nó 100k đấy các bác ạ.... xe xuất mẽo...
cty sở hữu em này trụ sở tại Trung yên... anh chủ xe có nhiều em chân dài lém...[8D]

Hía hía nhà e cũng gần đấy gặp suốt:D công ty bác làm về gì thế:D gần đấy có con QX56 như khủng long[8D] mấy lần e định shoot rồi nhưng công ty bác đội bảo vệ kinh[&:]

em nhắc bác bảo vệ rồi đấy, hôm nào rảnh bác cứ sang chụp ảnh nhé... nhớ bảo là bác ở diễn đàn otosaigon nhé...

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
34
Cần Thơ City

Trích đoạn: kanz_min

hix mấy em Crossover của Nisan em ko thể tiêu hóa đc >.< nhưng Infiniti thì lại khác hẳn :D, kết nhất là dòng EX35 vóc dáng đẹp và rất phù hợp với HN ^^

em thấy Q7... GL...ML... X5.. X6... Pót STS, Turbo... Murano... FX50... thua xa em Vera triump bác Kanz_meo nhỉ???.....
ấy ấy vera ko thuộc triump bác ơi

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

Trích đoạn: kanz_min

hix mấy em Crossover của Nisan em ko thể tiêu hóa đc >.< nhưng Infiniti thì lại khác hẳn :D, kết nhất là dòng EX35 vóc dáng đẹp và rất phù hợp với HN ^^

em thấy Q7... GL...ML... X5.. X6... Pót STS, Turbo... Murano... FX50... thua xa em Vera triump bác Kanz_meo nhỉ???.....

Câu nói hay nhất trong tháng :D
ko thể nhịn được cười với bác nữa :D

Mà chết rồi, giờ mới sực nhớ ra là pp em cũng đi Vera... :mad:
Thôi e ko cười nữa đâu :mad:

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG
Re: RE: Nissan Murano moi tai VN

Em thấy thay vì bác mua Murano mới vậy bác mua Acura MDX chạy rồi đời 2007 2008 gì cũng được. Em nghĩ giá chắc khoảng chừng 80K. Mua như vậy bác vừa save được một ít tiền mà Acura lại cao cấp hơn Nissan.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Cũng chả nhiều đâu pác, em ở trong Tp.HCM, đi òai ngòai đường mà cũng ít thấy lọai 09 này lắm...tòan Murano đời trước đó thôi.[8D]

Hạng B2
11/10/07
248
5
18
Hà nội
www.aumodulo.com

cứ nhắc đến MURANO là e lại dưng dưng, chỉ vì e nó 5 chỗ nên e không cưới được e nó.....người tình trong mộng của e.....

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

blacksuv nói:
cứ nhắc đến MURANO là e lại dưng dưng, chỉ vì e nó 5 chỗ nên e không cưới được e nó.....người tình trong mộng của e.....

Bác muốn xe trên 5 chỗ dành cho GĐình thì chỉ có nghía xe lọai Minivan như : Sienna, Previa, Odyssey, Quest...thôi; thì hàng ghế sau cùng người ngồi mới thỏai mái được.:)
Chứ dòng SUV, Crossover chuyên về địa hình không thể nhét thêm người thứ 6 vào đâu ![&:]