Hạng B2
23/11/13
163
134
43
bữa e coi group Ranger trên FB, nó độ 2 thanh trượt để trượt lên phía trước, 1 lẫy để ngã ghế ra sau đó bác.
Bác cho em cái Link đc hok, em tìm nhưng nhiều quá. thanks bác trước :)

D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
803
1.558
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Có thể bác thích ngoại hình của em này hơn thôi. Khi bác ngồi sau con Ranger có thể bác sẽ nghĩ khác..
Ranger 3.2 nội thất cùi lắm bác ơi, ghế nỉ phối với màu cam tối tối trông hơi dơ. Tất cả các chi tiết bằng nhựa thì chả khác gì matiz.
Thẳng thắn mà nói thì nội thất WT 3.2 thua hầu hết các em bán mới ra năm nay, chắc chỉ hơn Mekong primo
Em chạy Nav nhưng nói về nội thất thì em kết nhất Colo mới upadate, nhìn ghế da nâu manly vãi

Hạng D
9/7/09
1.757
964
113
Em này cũng đẹp nhưng em vẫn thích Pick-up của các hãng Mỹ hơn!

Tập Lái
7/12/15
49
53
18
Ranger 3.2 nội thất cùi lắm bác ơi, ghế nỉ phối với màu cam tối tối trông hơi dơ. Tất cả các chi tiết bằng nhựa thì chả khác gì matiz.
Thẳng thắn mà nói thì nội thất WT 3.2 thua hầu hết các em bán mới ra năm nay, chắc chỉ hơn Mekong primo
Em chạy Nav nhưng nói về nội thất thì em kết nhất Colo mới upadate, nhìn ghế da nâu manly vãi
Wt 3.2 hình như ghế da mà bác. Con wt 2.2 của công ty e chạy bữa h dàn nhựa đen e thấy cũng ổn đâu đến nổi như matiz 20xx bác nói đâu. Chắc do bác đc đi nhìu dòng bán tải của các hãng nên bác có dịp trải nghiệm :), còn e trước h chạy bán tải chỉ có mỗi dòng ford xls và wt thôi nên không có đk để so sánh như bác đc :(. Kho của cty e nằm sau lưng chevrolet đông đô thành thảo điền, bãi xe của chev đt ở trước mặt kho của cty e. Cơ mà con colorado mà bác nói không biết dàn nội như thế nào vì ở đây xe mới dàn ghế và dàn nhựa đều còn nằm trong bọc nylon e không so sánh đc, chứ xe e đậu kế bên e vẫn thấy con wt của e đẹp hơn. :3dcuoi:

D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
803
1.558
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Wt 3.2 hình như ghế da mà bác. Con wt 2.2 của công ty e chạy bữa h dàn nhựa đen e thấy cũng ổn đâu đến nổi như matiz 20xx bác nói đâu. Chắc do bác đc đi nhìu dòng bán tải của các hãng nên bác có dịp trải nghiệm :), còn e trước h chạy bán tải chỉ có mỗi dòng ford xls và wt thôi nên không có đk để so sánh như bác đc :(. Kho của cty e nằm sau lưng chevrolet đông đô thành thảo điền, bãi xe của chev đt ở trước mặt kho của cty e. Cơ mà con colorado mà bác nói không biết dàn nội như thế nào vì ở đây xe mới dàn ghế và dàn nhựa đều còn nằm trong bọc nylon e không so sánh đc, chứ xe e đậu kế bên e vẫn thấy con wt của e đẹp hơn. :3dcuoi:
Chính xác thì WT3.2 2016 là nội thất da pha nỉ và do màu cam của nó xỉn xỉn nên so với WT3.2 bản 2015 thì bản 2015 đẹp hơn. Dàn nhựa thì đúng là kiểu nhựa ... nhựa...
Còn Colorado em nói là bản High country nhé. Bản cũ thì đúng là xe tải đó mà :))

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Hai ông nầy đâu khác nhau nhiều , sao Ranger lại Ok hơn chả lẽ vì có 200-188=12 Hp chăng ? ngoài ra chả có gì khác cả , dân mình cũng lạ thật .