Hạng D
6/12/14
1.364
1.315
113
Hai ông nầy đâu khác nhau nhiều , sao Ranger lại Ok hơn chả lẽ vì có 200-188=12 Hp chăng ? ngoài ra chả có gì khác cả , dân mình cũng lạ thật .
Khác nhau nhiều bạn ạ, bạn nghiên cứu thêm đi nhé

Tập Lái
25/11/15
11
1
3
32
Navara là một chiếc xe tốt, đoạt được giải thưởng quốc tế là một vinh dự lớn cho dòng bán tải Nissan. Đánh giá tổng thể trước khi chọn các bạn nhé, Ranger chạy đầy đường sắp thành thánh Toyota rồi :))

Tập Lái
21/3/16
9
3
3
34
Navara còn đạt danh hiệu "chiếc pick-up thân thiện của năm" với chương trình này chuyên dành cho những người đi Na :3dup:
Các bác search Navara.vn sẽ ra :3dcuoigif:

Tập Lái
14/1/16
6
0
1
39
Mình thích phần đầu Navara, phần đuôi ko cân xứng với đầu... xấu!
Có thể bác thích ngoại hình của em này hơn thôi. Khi bác ngồi sau con Ranger có thể bác sẽ nghĩ khác..
giờ Nissan đã có dòng NP300 số tự động 1 cầu, đã ko còn dùng nhíp nữa mà sử dụng hệ thống treo đa điểm, người ngồi sau sẽ trở nên êm ái hơn nhiều rồi bạn.
ototphcm.com chuyên về dòng NISSAN tại sài gòn

Tập Lái
14/1/16
6
0
1
39
Em không biết tại sao nó lại thất bại thảm hại tại vn, riêng em thì thấy nó ổn hơn Ranger.
giờ Nissan đã có dòng NP300 số tự động 1 cầu, đã ko còn dùng nhíp nữa mà sử dụng hệ thống treo đa điểm, người ngồi sau sẽ trở nên êm ái hơn nhiều rồi bạn.

Tập Lái
21/3/16
9
3
3
34
Em không biết tại sao nó lại thất bại thảm hại tại vn, riêng em thì thấy nó ổn hơn Ranger.
Bác ạ, công nhận Thắng - Bại là chuyện thời thế :))) Các bác cứ khen hãng này hãng no, chứ em thấy các bác đi Na ở đây yêu xe của các bác ý lắm.
Không tin vào đây mà xem: https://navara.vn/phong-trung-bay.html

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Khác nhau nhiều bạn ạ, bạn nghiên cứu thêm đi nhé
Nghiên cứu thêm ? chi bằng bác là người chơi Ford quá rành rồi, mong bác cho biết điểm mạnh và cũng là khác biệt duy nhất mà người mua sẽ chọn Ranger thay vì Niss. Còn đọc specification thì hoàn toàn là như nhau, chưa kể Ford Ranger Vietnam chỉ mới nói đến vẻ bên ngoài( 1 lợi thế mà Ford có về Pickup trên thế giới) thì không hề giống chất Ford như các sp tại Thái, đừng kể đến Mỹ. Điều nầy khiến bà con mua về cứ phải độ đẽo mặt calang, rồi vỏ béo vỏ ốm, mà nói thật vẫn không thể là 1 cái xe đúng nghĩa hầm hố hay " chất Mỹ " mà " ai ai " cũng truyền miệng.

Về cái ruột bên trong, option nhiều như rừng, thậm chí sedan nhiều cái không có. Nhưng vẫn bị tình trạng " cánh cụp cánh xòe" hoạt động không ổn định. Bác search hỏi anh gồ thì rõ. Và nếu là dân ở Mỹ thì xe Ford dành cho nhà không phải đại gia , nhưng không lo lắng nhiều về độ ổn định, vì xe Mỹ nó hỏng lặt vặt rất nhiều hơn xe Nhật đấy ah. Mặc dù kỹ nghệ cho xe to thì còn lâu anh Nhật mới thuyết phục được dân Mẽo.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Sao không có phiên bản 2 cầu với hệ thống treo sau đa điểm nhỉ.