Hạng B1
12/7/18
53
7
13
vâng, con mới thì đẹp hơn nhiều rồi. Nhưng ý em là xe này mẫu những năm chỉ các anh hơn 35 đi thành ra những người trẻ như đi vào lối mòn ko chú ý gì đến xe này>
bản v series này đjep nên em cũng đang chú ý thêm về nó

26/11/18
68
15
13
43
Nếu mà không so với outlander thì ở cùng phân khúc Xtrail đáng lựa chọn hơn nhiều so với CRV hay CX5

26/11/18
68
15
13
43
Fortuner thì chỉ được cái thương hiệu chứ xe bình thường, đợt trước dính phốt lật xe, còn cả túi khí nữa nên ko đánh giá cao con này.
Mazda thì vỏ xe mỏng, khung xe yếu và bị ồn cả từ gầm đến âm thanh môi trường.
CRV thì cũng ổn nhưng có vài lỗi vặt, bán thì phải mua thêm lạc nên cũng không đánh gia em này quá cao

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Riêng cảm nhận của mình thì lại khác, mình thích cái kiểu mặt đơn giản của Fom cũ, trông khá nam tính, V-Series này cũng đẹp và hiện đại với các bạn trẻ hơn (Nhưng mình thích một cái gì đó tách biệt như thế hệ cũ). Về phần nội thất V series thì không chê được, cải tiến cách tân khá hiện đại xe được hãng trang bị Ốp 4 mặt quanh xe trông lại gồ ghề không thanh thoát, cũng là tùy theo quan điểm hay cảm nhận khách quan từng người.

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Phải nói máy trên X-Trail thực sự ấn tượng, khi những lần vượt xe rất tốt, mình ở ngoại ô hiếm khi đi vào thành phố, động cơ leo lúi khá chất vì có 1 lần mình đi thử đoạn đường tầm 5-7Km leo dốc thử thì thấy thâm xe có vẻ rất ổn định với địa hình xấu

Hạng B1
12/7/18
53
7
13
Phải nói máy trên X-Trail thực sự ấn tượng, khi những lần vượt xe rất tốt, mình ở ngoại ô hiếm khi đi vào thành phố, động cơ leo lúi khá chất vì có 1 lần mình đi thử đoạn đường tầm 5-7Km leo dốc thử thì thấy thâm xe có vẻ rất ổn định với địa hình xấu
đúng thế thật đấy bác, hỏi mấy bác có xe rồi, ai cũng khen lấy khen để. tiếc là mọi người tập trung nhiều quá vào mazda với cr5 quá.