12/6/15
323
65
28
gớm, đầy một đống. toy nó vẫn bán xe đều. nhưng mình ko thích con đó một chút nào. đi ồn, không ngon như dòng xtrail
Thấy dân mình khổ quá, thằng toy bán xe thì bắt mua thêm lạc, xe đâm đụng thì túi khí không bung. Nói với kiện nó thì không chịu trách nhiệm rồi lại đổ lỗi người dùng đâm không đúng góc. Đi đường tai vay vạ gió biết hướng nào mà phải đúng góc mới nổ.
Thế mà dân vẫn đổ vào để mua xe của nó chỉ vì 1 cái duy nhất bán ko lỗ :)))

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
thì đúng là mua xe toy bán lại giá vẫn ổn hơn những hãng khác, Nhưng vấn đề là mua dịch vụ thì mình không bao giờ đặt tư tưởng thua lỗ phải bán xe đi hoàn vốn cả. đã đi dịch vụ phải nghĩ thoáng minh làm ăn được chứ nghĩ thụt lùi xui bỏ mẹ hahah

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Còn đi gia đình thì tính lâu dài, mua xe nó thoải mái cho cả mình và cả gì đình. chứ cũng ko bán lại mà phải nghĩ nát đầu hơn thua lỗ lãi gì cả.

12/6/15
323
65
28
thì đúng là mua xe toy bán lại giá vẫn ổn hơn những hãng khác, Nhưng vấn đề là mua dịch vụ thì mình không bao giờ đặt tư tưởng thua lỗ phải bán xe đi hoàn vốn cả. đã đi dịch vụ phải nghĩ thoáng minh làm ăn được chứ nghĩ thụt lùi xui bỏ mẹ hahah
đúng rồi em cũng nghĩ như bác đấy.

Hạng B1
26/11/18
59
21
15
39
ui rời con xtrail có chạy dịch vụ đâu nhỉ, con này đi gia đình thôi chứ

Hạng B1
26/11/18
59
21
15
39
chốt thế này là con Xtrail mới mua được và đang mua. giá nhiều anh em nói cao nhưng mà lại không có quy định chung giá nào là rẻ, giá nào là đắt cả. quan trọng là mình phải có tiền, không có tiền thì kìa buổng sáng cũng đắt

Hạng B1
12/7/18
53
7
13
Yep, đồng ý là không có tiền thì cái gì cũng đắt, chứ có tiền thì mua khỏi nhìn giá. thích thì nhích. Mà em thấy hay ỏ chỗ, nhiều bác cứ kêu xe này đắt nhưng xe khác đắt hơn lại không ý kiến gì trong khi 2 xe nó cũng như nhau

Hạng B1
26/11/18
59
21
15
39
Yep, đồng ý là không có tiền thì cái gì cũng đắt, chứ có tiền thì mua khỏi nhìn giá. thích thì nhích. Mà em thấy hay ỏ chỗ, nhiều bác cứ kêu xe này đắt nhưng xe khác đắt hơn lại không ý kiến gì trong khi 2 xe nó cũng như nhau
toàn sale hãng khác vào phá đám đấy chứ có gì đâu, chúng nó lần nào cũng chê nhưng vào box thấy có ai dùng Nissan kêu ca gì đâu. Vào mấy group fb xtrail ý có mấy ai đăng bài kêu lỗi vặt gì của xe đâu, đa phần thích họ hỏi kinh nghiệm độ thêm đồ chơi cho xe