Tập Lái
25/7/11
28
0
0
Hà Nội
ủng hộ bác nhưng mà đấy là bác mất cái logo thôi ạ,em cũng làm bên phụ tùng nhé,nếu bác đi con porsche cayenne hay đại loại cadilac đi.mất logo thì chẳng đáng gì đằng này mất gương chiếu hậu,hic em đi tìm lòng vòng khắp hà nội mà chẳng thấy tăm hơi,dù chỉ tìm hàng ăn trộm,hic ủng hộ bác nhưng giá như chống được bọn trộm vặt thì tốt hơn ^^

Hạng B2
1/7/11
253
2.772
93
em ủng hộ pác chủ. không có lý do j để mình phải tốn tiền mua lại chính đồ của mình bị tụi nó lấy cắp !!!

Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
kingbee144 nói:
ủng hộ bác nhưng mà đấy là bác mất cái logo thôi ạ,em cũng làm bên phụ tùng nhé,nếu bác đi con porsche cayenne hay đại loại cadilac đi.mất logo thì chẳng đáng gì đằng này mất gương chiếu hậu,hic em đi tìm lòng vòng khắp hà nội mà chẳng thấy tăm hơi,dù chỉ tìm hàng ăn trộm,hic ủng hộ bác nhưng giá như chống được bọn trộm vặt thì tốt hơn ^^
Bác cứ đi tìm mua nó sẽ đi vặt về để bán cho Bác thì làm sao mà dẹp nó được.
nếu không ai mua có khi nó đem trả lại Bác đấy .........

r
Tập Lái
10/7/11
6
3
0
57
Địa chỉ quán heo tộc: Đường Nguyễn Tuyển, quận 2, cách ngã ba Nguyễn Duy Trinh (đường đi Phú Hữu) - Nguyễn Tuyển khoảng 400m (đi từ ngoài đường Nguyễn Duy Trinh vào, mé bên phải)

Hạng B2
17/4/10
184
5
18
Hoanh nghênh ý tưởng của Bác chủ
Mong mọi người hãy nói không với linh kiện ăn cắp, từ nay về sau sẽ không còn cái cảnh mất cắp đồ xe nữa

Hạng D
14/10/09
1.967
202
63
E ủng hộ bác chủ, e cũng đã từng bị vặt 2 cái gương và e vào hãng thay 2 cái mới chứ ko chuộc lại.
E nghĩ bác nên chuyển bài này ra mục Trên đường thiên lý để nhiều member đọc hơn.