Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
aladinsaigon nói:
Có khi nào xxx photoshop (ghép hình) xe mình và tốc độ tại hiện trường luôn không các bác?
Điều kiện để xxx đứng bắn là gì? có kế hoạch cụ thể chứ

Dễ ẹt, bác à.
Làm mấy miếng phim trong như miếng dán màn hình đt, kích thước bằng kích thước màn hình máy bắn, đem photocopy mấy con số 58km/h, 68 km/h, 78 km/h, v.v... vào vị trí cần thiết.
Thấy xe chạy đến thì ịn miếng phim đó vô màn hình cho lái xe xem, hình sẽ hơi mờ vì nhìn qua miếng phim, nhưng vẫn làm tài xế á khẩu được.
Khi ra quyết định xử phạt thì in bản photoshop ra.

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
709
571
93
Bác xem phin lại mà không nhận ra xe nào của mình hả, đâu cần phải rõ bảng số mồn một mới biết là mình? Nếu đã có phin lằm bằng chứng thì kiện thưa gì nữa hả bác?
Xe bác có gắn báo động tốc độ không? nếu không, e cá với bác là bác không hề biết nếu xe bác chạy 55 hay 60/ 50 đâu. Xe nó ngon trớn lên hồi nào mình không có cam giác đó đâu. Hổng lẽ bác vừa chạy vừa liếc cái đồng hồ hoài :).

Hạng D
14/8/11
4.204
89.951
113
DSG nói:
Bác xem phin lại mà không nhận ra xe nào của mình hả, đâu cần phải rõ bảng số mồn một mới biết là mình? Nếu đã có phin lằm bằng chứng thì kiện thưa gì nữa hả bác?
Xe bác có gắn báo động tốc độ không? nếu không, e cá với bác là bác không hề biết nếu xe bác chạy 55 hay 60/ 50 đâu. Xe nó ngon trớn lên hồi nào mình không có cam giác đó đâu. Hổng lẽ bác vừa chạy vừa liếc cái đồng hồ hoài :).
Nhà cháu không hoàn toàn đồng ý với cái dòng đen đen của cụ đâu!! Chạy nhanh chậm cảm giác của tài xế cũng tương đối chính xác... hơn nữa việc liếc nhìn đồng hồ để kiểm soát tốc độ là việc phải làm của tài xế khi chạy xe đường trường mà!!!