Hạng D
16/10/11
1.728
9.231
113
Xe mình 2021 bị lỗi mất âm thanh như bác lúc tầm t8/2023 và vô hãng đc họ ghi nhận làm bh nha.Bác xem lại màn hình của bác đã chọc ngoáy tác động gì chưa?Sẵn tiện bác ở đâu để có dịp mình khắc phục giúp xem sao
Mình ở bình thạnh bác, đem vô hãng nó có mở ra kiểm tra bác đo đạc đủ thứ sau đó nói bị hư nguồn đầu android nên không tín hiệu ra tiếng không sửa được chỉ thay mới, mà thay mới thì không được bảo hành.
Nếu sửa thì thợ họ bảo hành sửa cho vấn đề không sửa được phải thay mới mà hết hạn bảo hành nên phải trả tiền mua mới.

Tập Lái
27/12/23
4
1
3
43
Mình ở bình thạnh bác, đem vô hãng nó có mở ra kiểm tra bác đo đạc đủ thứ sau đó nói bị hư nguồn đầu android nên không tín hiệu ra tiếng không sửa được chỉ thay mới, mà thay mới thì không được bảo hành.
Nếu sửa thì thợ họ bảo hành sửa cho vấn đề không sửa được phải thay mới mà hết hạn bảo hành nên phải trả tiền mua mới.
Bác làm ở đâu?mình qa KiA Thảo Điền làm rất ok,họ ghi nhận và làm bh cho mình.Nhưng sau đó mình tự khắc phục đc nên tù chối nhận bh của hãng.

Hạng D
16/10/11
1.728
9.231
113
Bác làm ở đâu?mình qa KiA Thảo Điền làm rất ok,họ ghi nhận và làm bh cho mình.Nhưng sau đó mình tự khắc phục đc nên tù chối nhận bh của hãng.
E mua kia bình triệu nên làm ở bình triệu bác.
Bác có cách thì cho mình địa chỉ tối qua ktra giúp ko mai mình lên chổ anh stanvic quen kiểm tra xem sao. Cn này đi chơi xa mà xe ko có nhạc khó chịu thật hix

• Like
Reactions: stanvic
Tập Lái
27/12/23
4
1
3
43
Bác có cách thì cho mình địa chỉ tối qua ktra giúp ko mai mình lên chổ anh stanvic quen kiểm tra xem sao. Cn này đi chơi xa mà xe ko có nhạc khó chịu thật hiix
Bình thạnh chỗ nào?tối tiện đường mình ghé xem sao

• Like
Reactions: santa_fe09
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
ủa sao thay mới lại ko bảo hành tiếp nhỉ ? xe 2022 mà

Hạng D
16/10/11
1.728
9.231
113
Bình thạnh chỗ nào?tối tiện đường mình ghé xem sao
cho em số điện thoại đi anh nhà em ngay đường phạm văn đồng qua cầu bình triệu quey phải là tới anh.
Số liên lạc 0903 ba một bảy bảy ba một.

• Like
Reactions: stanvic
Hạng D
10/12/13
2.505
6.119
113
Bác có cách thì cho mình địa chỉ tối qua ktra giúp ko mai mình lên chổ anh stanvic quen kiểm tra xem sao. Cn này đi chơi xa mà xe ko có nhạc khó chịu thật hix
Gắn lại đầu Androi xịn ko thì bác chơi con Ipad Pro M2. giá 20 củ lên nghe phê.
E mới gắn đầu Androi xong, nghe cũng ổn, xong mua cho bx con Ipad thì thấy hối hận gắn đầu Android quá.
À, có đi Nha Trang hem? Em hóng vì tuần ni em cũng đi NT. Nhớ ông bà nhạc quá xá trời :p :p

Hạng D
16/10/11
1.728
9.231
113
Gắn lại đầu Androi xịn ko thì bác chơi con Ipad Pro M2. giá 20 củ lên nghe phê.
E mới gắn đầu Androi xong, nghe cũng ổn, xong mua cho bx con Ipad thì thấy hối hận gắn đầu Android quá.
À, có đi Nha Trang hem? Em hóng vì tuần ni em cũng đi NT. Nhớ ông bà nhạc quá xá trời :p :p
Nhớ nhạc gia ít mà nhớ dolla nhạc gia thì nhiều hả kaka.
Anh đi đà lạt
Xe kia sorentor 2022 nó nguyên khối em ơi liền với taplo đồng hồ km éo có thay được đầu nào hết thế mới ác.
Mà có mua con gì cũng phải kết nối vô đầu android của kia mới phát tiếng ra loa mà đầu kia nó có truyền âm thanh ra đâu.

• Like
  • Love
Reactions: stanvic and Mustafa
Hạng D
10/12/13
2.505
6.119
113
Nhớ nhạc gia ít mà nhớ dolla nhạc gia thì nhiều hả kaka.
Anh đi đà lạt
Xe kia sorentor 2022 nó nguyên khối em ơi liền với taplo đồng hồ km éo có thay được đầu nào hết thế mới ác.
Mà có mua con gì cũng phải kết nối vô đầu android của kia mới phát tiếng ra loa mà đầu kia nó có truyền âm thanh ra đâu.
Đi xe Hàn chi. Đáng nhẽ ra là Mazda :p . hí hí

Hạng B1
18/2/19
74
52
18
45
Con android trên xe anh có hỗ trợ bluetooth không ? Nếu có anh kích hoạt chức năng này lên rồi kết nối với con loa bluetooth rời xem có tiếng không rồi mới tính tiếp

• Like
Reactions: santa_fe09