Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
21/5/14
79
127
33
TP,HCM
www.diaocquan2.com
A lào anh ? A apak đó hở ?
Khu A apak thì cái nào ra được đã ra dzồi. Cái này chưa ra thì dính đền bù nghen, chờ mùa quýt.
cảm ơn anh cái miếng nằm ngay quán phở đường số 7 khu A đó.
cò nó bảo 1 tháng ra sổ
bên canh là quán lẩu bò.
em cũng nghi mà nó khẳng định 1 tháng
cảm ơn anh nhiều anh Man

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng B2
3/11/04
281
424
63
Hôm nay ăn trưa bên Omni nghe tiếng chuông chùa giật mình nhìn qua

Thấy cái gì đó quen quen.

À thì ra là dự án mới

mới luôn cả cái cần cẩu.

Nghĩ bụng ngày xưa Nova với Bình Định như hình với bóng.
Vậy mà giờ đây......

Ôi! Ngày xưa nay còn đâu

Cái tên khách sạn bác uống cà phê cũng đổi thành Movepick rồi Estin rồi mà bác Mèo... huống hồ chi cái cần cẩu

• Like
Reactions: bavaria
Hạng F
29/8/07
8.005
26.848
113
Khu A là khu đầu tiên, nhưng toàn dính giải tỏa. Bác để ý nguyên cái bên phải Nguyên Quý Đức toàn bãi rửa xe đó ko giải tỏa nổi. Chạy vô chút còn 1 số lô còn chưa giao nên được. Nguyên phía sau Nguyên Hiền cung ko giải tỏa nổi. Muốn ra sổ phai giải tỏa hết, bàn giao hạ tầng cho quận mới ra sổ được.
B và C ra sau A nhưng giai tỏa xong hết, bàn giao hạ tầng cho quận nên đã ra sổ hết rùi.
Mua khu A cẩn thận củi lửa ko là dính đạn đó.
cảm ơn anh cái miếng nằm ngay quán phở đường số 7 khu A đó.
cò nó bảo 1 tháng ra sổ
bên canh là quán lẩu bò.
em cũng nghi mà nó khẳng định 1 tháng
cảm ơn anh nhiều anh Man

Tập Lái
2/2/10
1
169
28
Kệ đi mợ, thoải mái để rặn cho nó dễ.
Chứ ko đến lúc đó mà nhớ mặt anh N thì mệt lắm.
Chúc mợ mẹ tròn con vui mai mốt ẳm nhóc qua ăn tân gia VV nha :)
Em cảm ơn bác @lqkhoi :) em cũng đang tìm đến những thông tin vui vẻ, chứ đẻ con ra mà mặt quạu đeo thì kỳ :D
Chắc em kg kịp đi xem nhà mẫu VV tầng 9 rùi, các bác các mợ đi xong nhớ chụp hình về share cho em coi với nha! :3dtanghoa:

Tập Lái
2/2/10
1
169
28
Em cảm ơn các bác các mợ đã "bênh vực" em :D ai hiểu thì hiểu còn ai nghĩ em có động cơ gì thì cứ thoải mái tưởng tượng :D
em kg có sức đi căng băng rôn thiệt, mà cũng chưa làm gì ầm ỉ vì sếp của em kia đã chính thức xin lỗi rồi.
Nghĩ làm sếp bên nova tội quá ạ, phát ngôn rất thận trọng và luôn phải đi xin lỗi dùm nhân viên, còn nhân viên thì thoải mái nói bừa, dù sao cũng có người hốt cho akak
em chỉ đang đợi giải thích tiến trình với thời gian làm sổ cụ thể , mà nghe bác nói sunrise vẫn chưa ra sổ thì coi bộ tropic cũng hên xui :I
hy vọng mai có câu trả lời, em sẽ update để mọi người nắm tình hình ạ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/1/15
1.021
2.800
113
Em cảm ơn các bác các mợ đã "bênh vực" em :D ai hiểu thì hiểu còn ai nghĩ em có động cơ gì thì cứ thoải mái tưởng tượng :D
em kg có sức đi căng băng rôn thiệt, mà cũng chưa làm gì ầm ỉ vì sếp của em kia đã chính thức xin lỗi rồi.
Nghĩ làm sếp bên nova tội quá ạ, phát ngôn rất thận trọng và luôn phải đi xin lỗi dùm nhân viên, còn nhân viên thì thoải mái nói bừa, dù sao cũng có người hốt cho akak
em chỉ đang đợi giải thích tiến trình với thời gian làm sổ cụ thể , mà nghe bác nói sunrise vẫn chưa ra sổ thì coi bộ tropic cũng hên xui :I
mợ sắp sinh mà căng băng rôn giữa thời tiết nắng nóng thế này thì hiệu quả gấp nhiều lần mấy anh bụng phệ bắc loa hô loạn xị đấy :3dcuoi:

Tập Lái
2/2/10
1
169
28
mợ sắp sinh mà căng băng rôn giữa thời tiết nắng nóng thế này thì hiệu quả gấp nhiều lần mấy anh bụng phệ bắc loa hô loạn xị đấy :3dcuoi:
Chắc báo chí sẽ có thêm bài viết bác nhỉ :D

• Like
Reactions: The Uranus
Status
Không mở trả lời sau này.