Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/6/13
127
227
43
Vại giờ mình nên làm phước cho người sau bằng cách im lặng hả anh ?

Anh @Man đang teo trym rồi, em dự là sang năm bác mới nhận nhà. Theo em, Nova hoàn thiện Lexington sớm thôi, nhưng chỉ phần bên ngoài để gây ấn tượng với cộng đồng, nhằm bán hàng cho dễ thôi. Còn nội thất thì từ từ, khi nào bán được căn hộ chỗ khác thì làm, bán chậm thì làm chầm chậm, chầm chậm, chờ tiền về.
Có Bác nào đòi nhà căng quá, thì hoàn thiện một vài căn cần thiết giao sớm. Mấy bác vào nhận nhà thấy ngỗn ngang công trình, cũng không muốn dọn về.
Còn sổ thì xin thưa. Chờ đủ tiền xây dựng xong gần 30 dự án, mới tính tới bỏ tiền làm sổ cho các bác, chắc khoảng 10 năm nữa.
Trong vòng 10 năm này, a N trái gió trở trời thì các bác sẽ bị vạ lây.

Hạng B2
27/6/13
246
1.952
93
bà bầu mà ra căng băng rôn thì chắc dăm bữa nửa tháng là có bìa hồng ép plastic chuyển phát nhanh về tận nhà :3dcuoi: Lúc căng nhớ gọi 1 2 a người quen cầm mấy con DSLR ra làm vài pô như phóng ziên tác nghiệp là tụi nó sợ xanh mặt

• Like
Reactions: N9ice and Bé Mập
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
bà bầu mà ra căng băng rôn thì chắc dăm bữa nửa tháng là có bìa hồng ép plastic chuyển phát nhanh về tận nhà :3dcuoi: Lúc căng nhớ gọi 1 2 a người quen cầm mấy con DSLR ra làm vài pô như phóng ziên tác nghiệp là tụi nó sợ xanh mặt

chỉ sợ là con domino đầu tiên đổ xuống, anh Man kẹp giữa, oan mạng.
Đã vậy còn đổ tiền thiết kế ghê lắm:3dcuoi:

Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
mợ sắp sinh mà căng băng rôn giữa thời tiết nắng nóng thế này thì hiệu quả gấp nhiều lần mấy anh bụng phệ bắc loa hô loạn xị đấy :3dcuoi:
Há há há há...hơi vô duyên tí chứ Mập không nhịn được cười bác ợ :)

• Like
Reactions: N9ice
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
Anh @Man đang teo trym rồi, em dự là sang năm bác mới nhận nhà. Theo em, Nova hoàn thiện Lexington sớm thôi, nhưng chỉ phần bên ngoài để gây ấn tượng với cộng đồng, nhằm bán hàng cho dễ thôi. Còn nội thất thì từ từ, khi nào bán được căn hộ chỗ khác thì làm, bán chậm thì làm chầm chậm, chầm chậm, chờ tiền về.
Có Bác nào đòi nhà căng quá, thì hoàn thiện một vài căn cần thiết giao sớm. Mấy bác vào nhận nhà thấy ngỗn ngang công trình, cũng không muốn dọn về.
Còn sổ thì xin thưa. Chờ đủ tiền xây dựng xong gần 30 dự án, mới tính tới bỏ tiền làm sổ cho các bác, chắc khoảng 10 năm nữa.
Trong vòng 10 năm này, a N trái gió trở trời thì các bác sẽ bị vạ lây.
Người ta sắp bán dự án mới á. La làng lên tội mấy em Sale nhe :)

• Like
Reactions: Lê Anh 89
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
đang nghiên cứ cái lec veu
kiểu này nghi không giám xuống xác về APAK cho lành,
Khu A bảo 1 tháng ra sổ hả các bác
Giống Mập vậy. Mềnh mở topic bàn tiếp dzụ Lếch Vêu đê. Mập thấy đẹp, mà sợ cái vụ giấy tờ bỏ mịa.

Hay chơi như chồng Thu Minh bắt làm phụ lục nhỉ?!

• Like
Reactions: ilyilyiny
Hạng B2
27/6/13
246
1.952
93
Giống Mập vậy. Mềnh mở topic bàn tiếp dzụ Lếch Vêu đê. Mập thấy đẹp, mà sợ cái vụ giấy tờ bỏ mịa.

Hay chơi như chồng Thu Minh bắt làm phụ lục nhỉ?!
bắt làm phụ lục nhiều khi ảnh éo bán cho luôn đó, ảnh đâu vã như a Chung CT vì có 2 tỷ ứng trước mà phơi chym ra cho chúng nó búng :3dcuoi: ko thể chỉ vì lùa 1 con gà mà bỏ lỡ cả trại gà phía trước dc

• Like
Reactions: Aron_Truong
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
bắt làm phụ lục nhiều khi ảnh éo bán cho luôn đó, ảnh đâu vã như a Chung CT vì có 2 tỷ ứng trước mà phơi chym ra cho chúng nó búng :3dcuoi: ko thể chỉ vì lùa 1 con gà mà bỏ lỡ cả trại gà phía trước dc
Ý Mập là lập cái hội đòi phụ lục á. Trên này anh đi mua hôm đó cứ đòi phụ lục thì xướng. Mập thấy cái này đẹp quá luôn á. NVL mà xây cái Mall trong khu này là nó đẹp thôi rồi. Thấy khu Sunrise với Lotte và cái dãi nhà phố, BT bên trong thấy đã hôn???

Bác nào thấy vụ làm phụ lục hay lên tiếng nhe :)

• Like
Reactions: Marx and nhilan
Status
Không mở trả lời sau này.