Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
23/4/16
0
3
2
52
xin mấy bác cao thủ trên đây giúp hộ em là có ai biết tình hình của dự án Đảo Kim Cương không, gia đình em mua bên đó giao nhà hơn 2 năm rồi mà chưa thấy nghe ngóng gì, đội ngũ quản lý cũ là ngừoi VN đã nghỉ hết, giờ mấy bác Kazactan về tiếp quản nên không biết thế nào luôn, nghe nói cũng cắm sổ bên Techcombank rồi. Nhờ mấy bác cho ý kiến, xin cảm ơn nhiều.

Hạng B2
5/12/14
120
1.285
93
47
HCM
www.facebook.com
xin mấy bác cao thủ trên đây giúp hộ em là có ai biết tình hình của dự án Đảo Kim Cương không, gia đình em mua bên đó giao nhà hơn 2 năm rồi mà chưa thấy nghe ngóng gì, đội ngũ quản lý cũ là ngừoi VN đã nghỉ hết, giờ mấy bác Kazactan về tiếp quản nên không biết thế nào luôn, nghe nói cũng cắm sổ bên Techcombank rồi. Nhờ mấy bác cho ý kiến, xin cảm ơn nhiều.
Cái DI hình như chuyển quyền quản lý từ nhóm BTA của Mr. Huy sang Kusto Home thì phải. DI giai đoạn 2 chắc đang chuẩn bị chạy lại rồi, hình như sắp khởi công.

Tập Lái
23/4/16
0
3
2
52
dạ thấy cũng đang lui cui khoan khoan đóng đóng gì đó nhưng có vẻ chậm rãi, vì giai đoạn 1 đã bán xong đâu, dự án gì mà bán từ 2009 tới giờ vẫn còn

Hạng D
13/12/06
1.048
6.027
113
dạ thấy cũng đang lui cui khoan khoan đóng đóng gì đó nhưng có vẻ chậm rãi, vì giai đoạn 1 đã bán xong đâu, dự án gì mà bán từ 2009 tới giờ vẫn còn

Dự án tiếng là Sang chảnh

Có điều kẹt cái cầu nên đành phải chui vào tận cùng của 1 cái xó.

Chứ Quý tộc gì mà cứ mở cửa đi ra đi về phải đi ngang nhà bọn Tái định cư, chung chạ cầu đường với nó thì căng lắm

Giờ thì sát nách trung tâm, cũng view sông rạch, rồi cây xanh um tùm, cũng độc lập một mình,.... đầy nhóc. Nên dự là khó tiêu hoá hết thôi

Xếp của ku em bảo về đó ở 2 năm nay rồi nhưng cứ như thằng tự kỷ, ổng nhờ kiếm coi trung tâm Q1 có căn nào xe hơi để còn có người ra người vào.....

• Like
Reactions: lucsi
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
Dự án tiếng là Sang chảnh

Có điều kẹt cái cầu nên đành phải chui vào tận cùng của 1 cái xó.

Chứ Quý tộc gì mà cứ mở cửa đi ra đi về phải đi ngang nhà bọn Tái định cư, chung chạ cầu đường với nó thì căng lắm

Giờ thì sát nách trung tâm, cũng view sông rạch, rồi cây xanh um tùm, cũng độc lập một mình,.... đầy nhóc. Nên dự là khó tiêu hoá hết thôi

Xếp của ku em bảo về đó ở 2 năm nay rồi nhưng cứ như thằng tự kỷ, ổng nhờ kiếm coi trung tâm Q1 có căn nào xe hơi để còn có người ra người vào.....

cái khúc sông đó, đêm tàu chạy ngang nó hú còi, nhà em Xiêu thị Mê chô còn nghe rõ mồn một, ngay sông đó chắc tỉnh ngủ hẳn anh nhỉ...
cái vị trí thặc là pó tay...

• Like
Reactions: bavaria
Hạng D
13/12/06
1.048
6.027
113
cái khúc sông đó, đêm tàu chạy ngang nó hú còi, nhà em Xiêu thị Mê chô còn nghe rõ mồn một, ngay sông đó chắc tỉnh ngủ hẳn anh nhỉ...
cái vị trí thặc là pó tay...

Ối!

Lại có cả "Tiếng còi trong sương đêm" nữa à

Kiểu này thì gia đình lại cứ gọi là "Vỡ Kế Hoạch" mất thôi

:3dcuoi:

Hạng C
29/1/16
549
6.572
93
Nghe dân tình đang đồn Vi na ca pi tồ rút vốn khỏi Nổ Lớn rồi hả mấy bác?

Hạng C
29/1/16
549
6.572
93
Em đọc báo cáo của Vi na cạp cạp thì éo thấy có xu nào chẩy vào Nova. Toàn thấy chụp hềnh bắt tay.
Nghe đồn nó qua thằng NH nước ngoài vay, NH đó lắc đầu! Mấy anh NHCP trong nước thì nói ko với Nổ Lén

Status
Không mở trả lời sau này.