Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/1/16
0
577
78
Mợ chơi bài ngửa ép nó đi, nói nhà này e giấu chồng mua, h ko có sổ siếc gì hết chồng e nó chửi e ngu đòi bỏ e, h a ko cho e cái ngày chính xác là e lên báo lu loa cho a khỏi làm ăn luôn đó:3dcuoi:
Cái này chẳng khác gì xúi trẻ con ăn cứt gà. Nó mà áp dụng chiêu của 4S or ĐK là muốn ở cũng ko yên. :3dcuoi:

Hạng B2
27/6/13
246
1.952
93
Cái này chẳng khác gì xúi trẻ con ăn cứt gà. Nó mà áp dụng chiêu của 4S or ĐK là muốn ở cũng ko yên. :3dcuoi:
đang trong giai đoạn lùa gà căng thẳng chắc a N cũng sợ dính phốt lắm, h mà báo chí um xùm ảnh cũng khó lòng lùa thêm gà

Hạng D
13/12/06
1.048
6.027
113
đang trong giai đoạn lùa gà căng thẳng chắc a N cũng sợ dính phốt lắm, h mà báo chí um xùm ảnh cũng khó lòng lùa thêm gà

Đoé mẹ!

các anh có tiền đi mua nhà mà suốt ngày phải ngĩ mưu đấu trí với cdt

mệt nhỉ

• Like
Reactions: Bé Mập and lucsi
Hạng B2
27/6/13
246
1.952
93
Đoé mẹ!

các anh có tiền đi mua nhà mà suốt ngày phải ngĩ mưu đấu trí với cdt

mệt nhỉ
e đâu có điên mà đâm đầu vô a nổ và la, có suất ngoại giao nào thơm thơm thì chắc còn xem xét :3dcuoi:

Hạng D
13/12/06
1.048
6.027
113
e đâu có điên mà đâm đầu vô a nổ và la, có suất ngoại giao nào thơm thơm thì chắc còn xem xét :3dcuoi:

Với em thì chỉ búc mồm

Khi nào có bán được chênh lệch thì em chỉ xin cái vênh thôi ạ

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B2
27/6/13
246
1.952
93
Với em thì chỉ búc mồm

Khi nào có bán được chênh lệch thì em chỉ xin cái vênh thôi ạ
a lực mạnh thì bọn ló mới cho búc mồm, e phận dân đen, muốn ăn cái chênh cũng phải mang bao tiền ra gói đem về

Hạng C
12/9/14
676
7.423
93
Kính thưa các bác, có bác nào có kinh nghiệm cho em xin tí thông tin ạ.
số là em đã vào ở Tropic được 2 năm, cuối năm rồi có nộp hồ sơ làm sổ hồng theo yêu cầu. Được hứa hẹn qua Tết sẽ thông báo kết quả.
mà em chờ hoài kg thấy nên mới hỏi khi nào có thông tin thì nhận được phản hồi như sau, nghe xong em nửa tỉnh nửa mê luôn các bác các mợ ạ
1 em bên phong thu thập hồ sơ làm sổ của tập đoàn novaland trả lời:
"Khoảng tháng 6 bên em sẽ mời chị lên ký hồ sơ đo đạc diện tích, và sau khi ký thì khoảng 1 năm sau sẽ có sổ"
em hỏi thêm cái này là theo quy định hay là thời gian do bên ẻm tự định ra, ẻm mới nói lúng ta lúng túng và lòi ra 2 thông tin
1/ vì bên tropic đang vướng vài vấn đề về pháp lý nên kg thể làm sổ nhanh chị ạ!
-> hỏi vấn đề gì thì kg trả lời mà lái qua thông tin số 2
2/ chị xem lại hợp đồng đi, novaland kg có trách nhiệm làm sổ cho cư dân, mà ở đây chỉ là đang hỗ trợ nên novaland cũng bị động chị à!!!
em chưa về nhà để xem lại hợp đồng nữa, mà em nghe xong em choáng quá nên vội vã lên đây tham khảo các bác
vậy mà hôm trước bác @manchester nói tropic có sổ rồi, hic hic
Có thâu âm không mợ, có thì lâu lâu up lên mays trang web xem bình loạn nova chơi :).

Hạng B2
16/12/10
197
7.959
93
Kg bác ạ! Vì em kg có chuẩn bị trước...
Lập FB, post tất cả các trao đổi mà Nova hứa hẹn lên và gửi link cho Nova. Bên đó sẽ có áp lực phải làm sổ hồng cho bác.
Nhớ tag nhiều người vào comment, đặc biệc các cư dân cùng khu để theo dõi, update liên tục.

Status
Không mở trả lời sau này.