Hạng B2
8/8/06
456
18
28
RE: Nữ tài xế Taxi xinh đẹp "chết người"...

Xinh đẹp mà phải di làm cái nghề vất vả nhỉ, chắc thich chu du thiên hạ.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: Sông Cầu

không hẳn đơn giản như bác nghĩ đâu ;) ....

Hạng B2
3/3/08
121
1
18
lo gach
otosaigon.com

khó nhể >phanh thì xe sau hôn mông!> đánh lái nhanh đầu xe sau hôn mạng sườn! em thì là em gí đít thằng xe máy! hehe:D:D:D

Hạng C
18/12/06
588
447
63
50
tp : HCM

hai người ngồi trong xe, em nghỉ cách nhau cũng phải ...4m ngoài quốc lộ mà bác và mợ đó trao đổi qua lại dc như thế em nghỉ phải chụm 2 tay lại làm loa mà gào lên quá ....em đùa tí :D

Hạng B2
20/9/07
239
0
0
www.vnbusiness.vn

Trích đoạn: thienphu_74

hai người ngồi trong xe, em nghỉ cách nhau cũng phải ...4m ngoài quốc lộ mà bác và mợ đó trao đổi qua lại dc như thế em nghỉ phải chụm 2 tay lại làm loa mà gào lên quá ....em đùa tí :D

Hehe, bác đùa quả này ác quá, em phải giải thích chút, đường Lê Văn Lương không phải quốc lộ bác ạ. Lúc đó khoảng gần 10h đêm gì đó nên cũng không nhiều xe. Dừng ở ngã tư đèn xanh/đỏ, em dừng làn trong cùng, mợ ý dừng ở làn giữa nên nói chuyện cũng không khó lắm :D.

Mấy mợ/bác mới lái xe đi ngoài đường chả biết đàng nào mà lần. Cũng chẳng biết ai là người mới lái xe để mà tránh nữa
.

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

Trích đoạn: khoavq

Trích đoạn: thienphu_74

Hehe, bác đùa quả này ác quá, em phải giải thích chút, đường Lê Văn Lương không phải quốc lộ bác ạ. Lúc đó khoảng gần 10h đêm gì đó nên cũng không nhiều xe. Dừng ở ngã tư đèn xanh/đỏ, em dừng làn trong cùng, mợ ý dừng ở làn giữa nên nói chuyện cũng không khó lắm :D.

Mấy mợ/bác mới lái xe đi ngoài đường chả biết đàng nào mà lần
. Cũng chẳng biết ai là người mới lái xe để mà tránh nữa
.

bác này nói chuyện hay nhẩy, em mà là bác em phải có lần ra bằng được, có đẩy ra cũng phải sáp vào :D

Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn

Bác khoa vê cu(vq) :D ơi bác nhớ số xe bi nhiêu ko ợ? Em cũng hay đi 26 nếu bác nhớ số thì để em order đích danh xe đó nha :D

Hạng B1
3/9/07
68
1
8
Visit Site

em mà bác chủ thớt thì lúc dừng đèn đỏ, xuống xe sang làm quen xin số và bảo để anh dạy em thêm tí thì mới lái tốt được em ạ, :D:D:D

Hạng B2
20/9/07
239
0
0
www.vnbusiness.vn

Nói chuyện với các bác hài hước thích thế không biết :D.

Em không nhớ số xe bao nhiêu, nhưng lần sau mà gặp kiểu gì cũng nhớ mặt. Cô bé lái taxi cũng lớn phết các bác ạ, chắc cỡ qua tuổi lấy bằng B2 chút xíu :D. Dưng mùh nói thật là em cũng vẫn cứ chẳng biết đàng nào mà lần...

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Trích đoạn: Sông Cầu

Bác có cao kiến gì cho các em xinh đẹp nhưng không muốn vất vả???:):)

Thực ra anh em mình lái xe rồi thì biết, đây cũng là 1 nghề nặng nhọc và nguy hiểm, phù hợp với cánh đàn ông hơn. Vì thế em cứ nhìn thấy chị em lái xe là em thương lắm. Mà nói thật là cứ nhìn thấy chị em là thấy ....thương, đi xe máy em cũng thương, đi bộ em cũng thương.:D:D