Hạng B2
9/7/07
315
226
43
Có Thông tư mới hiện đã cấm xxx núp lùm bắn tốc độ rồi. gặp trường hợp này là chiến thôi.

Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
CÁi bip bip của xe em là của cái HUD nó limit speed ở 120km/h nhưng em set 110 km/h cho an toàn nên mỗi khi em lên tầm 112-115 là nó rú lên để em biết nhẹ chân ga. Xe em nó hơi dzot nên em phải kìm nó

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
kết luận là: các bác cũng chỉ đối phó chứ cũng chẳng có ý thức gì về việc chấp hành luật, người ta bắn kệ người ta mình nên làm đúng trước còn nếu lỡ chân quá tốc độ thì nên lấy biên bản và vui vẻ đi nộp phạt đừng làm hư cán bộ rồi lại chửi bới tùm lum

• Like
Reactions: SGChánh Quân
Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
kết luận là: các bác cũng chỉ đối phó chứ cũng chẳng có ý thức gì về việc chấp hành luật, người ta bắn kệ người ta mình nên làm đúng trước còn nếu lỡ chân quá tốc độ thì nên lấy biên bản và vui vẻ đi nộp phạt đừng làm hư cán bộ rồi lại chửi bới tùm lum

Bác có thấy tui lố tốc ko mà kêu tui đối phó cái loại người thích kết luậng ng khác nhứ bác thì em ko chấp nhưng em post lên đầy để cảnh báo anh em có tính chất tốt chứ ko khuyến khích loại người như bác vô dạy đời người khác. Xin lỗi em chấp bác kiếm dc hình ảnh em vp tốc độ đó.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thaotq
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
em không nói mà không có căn cứ bác để ý comment của 1 số bác chỉ mong biết vị trí núp để tránh và đi đúng tốc độ, qua những đoạn đó thì lại đi theo kiểu mình thích rồi khi bị túm thì lại đổ thừa rồi chửi bới, trường hợp đây giờ rất phỏ biến, muốn chửi người ta thì mình phải tử tế trước. em chưa bao giwof bị tóm vì đi quá tốc độ cho phép kể cả 2h đêm đường vắng cho bao nhiêu em chạy bấy nhiêu bác nhé chứ không phải em cũng máu lửa rồi ngồi phán bậy

• Like
Reactions: SGChánh Quân
Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
em không nói mà không có căn cứ bác để ý comment của 1 số bác chỉ mong biết vị trí núp để tránh và đi đúng tốc độ, qua những đoạn đó thì lại đi theo kiểu mình thích rồi khi bị túm thì lại đổ thừa rồi chửi bới, trường hợp đây giờ rất phỏ biến, muốn chửi người ta thì mình phải tử tế trước. em chưa bao giwof bị tóm vì đi quá tốc độ cho phép kể cả 2h đêm đường vắng cho bao nhiêu em chạy bấy nhiêu bác nhé chứ không phải em cũng máu lửa rồi ngồi phán bậy
Bản thân mình ko vi phạm sao đi chụp mũ kết luận ng khác phải vi phạm bác đoọc lại cmt của bác ở trên coi có hay ho ko? Potay ghi rõ tiêu đề là cảnh báo nhé em ko nói bắn ở đó né đi ... potay

• Like
Reactions: thangmsu
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
xin lỗi bác nếu làm bác hiểu nhầm, ý em là đọc quá nhiều comment không chỉ trong topic của bác mà hầu như chỗ nào cũng có 1 số bác chỉ mong biết để đến chỗ đó đi đúng luật chứ không hề có ý thức tuân thủ từ đầu.

• Like
Reactions: dinhthephuong