Hạng B2
26/2/15
100
110
43
Saigon
Túm lại là đi cao tốc đừng mở pha khi mình đi gần xe trước. Ý các bác là vậy phải không?
Câu chuyện em kể là chiếc Honda đi sau em chừng 100m nên em bị chói khó chịu lắm.

• Like
Reactions: amalgam and yeuxemy
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Chừng nào bác đeo bám xe trước mà mở pha mới là quấy rối. Chạy cao tốc mà đi đèn cos thì gặp chướng ngại vật rất khó tránh do tới gần mới thấy, trên ct Long Thành hay có vỏ xe tải bể nằm rải rác đấy bác.
Thì mình có nói là chạy theo phía sau khoảng 50m-100m mà, chứ nếu đi một mình thì có pha đó :)

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Túm lại là đi cao tốc đừng mở pha khi mình đi gần xe trước. Ý các bác là vậy phải không?
Câu chuyện em kể là chiếc Honda đi sau em chừng 100m nên em bị chói khó chịu lắm.
Đúng rồi bác, đi sau khoảng 100m, người phía sau ko cảm thấy chứ người trước sẽ khó chịu lắm

Tập Lái
16/6/09
34
12
8
Thông báo các bác hnay e có dịp đi suối tre lấy bằng lái bị phạt 2,5t trên đoạn đg đi và cả về đều có công trình làm cấm biển hạn chế tốc độ quá ức chế đạp thắng để đúng tốc độ bạn e nó ngồi bên cứ giật mòng hoài luôn
theo cá nhân e thấy và gặp có đoạn công trình làm thiệt và ko và cũng hiểu về các chú nên để ý gương hậu khi đi qua thì thấy hero núp lùm bắn đó nha các bác cẩn thận và hết sức thận trọng mùa lễ tết cún vàng kiếm bánh mì tối đa nhá các bác
E thật sự sợ người làm luật của Việt Nam!
Việt Nam! Xứ sở của nghịch lí

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B1
19/11/12
56
88
23
Đôi lúc bắn trên cao tốc cũng tốt! Hôm CN vừa rồi, mình chạy khúc bb 80-60 đúng tốc độ mà nhiều bác đàng sau nhá đèn, bóp còi liên tục và đòi tránh đường để vượt, trong khi bảng thi công không còn không gian để tránh. Chẳng hiểu các bác đó đi đâu mà vội thế nhỉ? nhanh thì cũng chỉ được 1,2 phút thôi mà?
Chạy về nhà ỉa cho kịp đó bác. Đúng là không có gì sảng khoái bằng ỉa đái kịp thời :))

Tập Lái
13/11/12
40
12
8
Hôm tết tây test speed 150 con stra rex nay thấy bác chủ thông báo em từ nay hết dám test. Thanks

Hạng C
28/3/15
614
695
93
các bác OS lại phá chén cơm người ta, bảo sao mấy ảnh dị ứng khi biết xe của ô ét