Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.103
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

thx bác thọ ....bác rất ư là chuyên nghiệp...em đề nghị bác thọ treo giầy và đi đào tạo 1 khoá làm HLV được rồi đấy nhưng...em vẫn chưa thấy confirm giờ đá :d

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Undertaker. nói:
thx bác thọ ....bác rất ư là chuyên nghiệp...em đề nghị bác thọ treo giầy và đi đào tạo 1 khoá làm HLV được rồi đấy nhưng...em vẫn chưa thấy confirm giờ đá :d

Hiện nay đang trong mùa giải những sân đẹp thường rất hiếm..............sân soàn soàn thì nhiều nhưng sợ anh em đá không được.................lâu lâu các anh em đá thì phải lựa sân đẹp 1 tí với lại gần trung tâm dễ đi..............chứ nếu ko thì thiếu gì sân để đá..............chỉ sơ cái xa............anh em ko chịu đi.................đang chờ sân Phú Nhuận hồi âm lại..............nếu có sân họ sẽ báo.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hy vọng ngày 9 tháng 8 có sân đẹp........

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Các cầu thủ xưa của OFC giờ đi đâu hết rồi nhỉ ??..............hay là đã có sân chơi mới............quên anh em trong forum này rồi.

1/ Bảo (Ford Falcon)
2/ Nhơn (Incotech)
3/ Shipping
4/ Tudia
5/ Minh khách sạn
6/ Thái salem
7/ Cường khách sạn
8/ Cuongeuro
9/ Thanhden
10/ Daothoat
...................nhớ bấy nhiêu đó không nhớ hết nổi...........còn 1 anh đeo kính cận da hơi ngâm đen không biết tên luôn

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Hy vọng ngày 9 tháng 8 có sân đẹp........

bác ui ! gì mà 9 tháng 8 vậy ? bác có đánh nhầm không đấy ? book gì mà phải đợi 1 tháng hả ??? ec ec ec ....

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.103
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình là tối nay đá giao lưu với các bác Santafe đấy nhé mấy bác. Đội bạn đã đồng ý rồi đấy

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Theo đài khí tượng thì tối nay mưa to & dầm dề lâu.
SFC chuyên off-road chắc đá thủy chiến tốt. Đề nghị AE dọn tiệc đón & đưa đội bạn "nhiệt tình" :), phải cho nhớ đời AE mình nhé !!!

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUp.com nói:
Theo đài khí tượng thì tối nay mưa to & dầm dề lâu.
SFC chuyên off-road chắc đá thủy chiến tốt. Đề nghị AE dọn tiệc đón & đưa đội bạn "nhiệt tình" :), phải cho nhớ đời AE mình nhé !!!

hôm này theo em thì đưa bác sup đá tiền đạo để hậu vệ đội bạn chăm sóc tốt nhất có thể nhé ! hố hố .......

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Ec. đá giao lưu àh...cho mình đá ké với dc hong ???? Mù đá sân nào mấy giò hogn thấy nói gì hết vậy cà ????

LMLS

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

LuuManh_LichSu nói:
Ec. đá giao lưu àh...cho mình đá ké với dc hong ???? Mù đá sân nào mấy giò hogn thấy nói gì hết vậy cà ????

LMLS

tối này ! lúc 19 h tại sân kỳ hòa trên đường sư vạn hạnh , đối diện bệnh viện 175

Status
Không mở trả lời sau này.