Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Thôi để tối nay ra sân đông đủ rồi bắt đội nhé Vuaden :)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Thông báo ....tối nay Hồ Tân Định vừa dưới we lên .........sẽ trở lại tham gia chiến đấu.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Chuthong , giao hưu sân lớn voi đoi anh ko ? CN tuần sau 26/7/2009 , sân đẹp 370 ? Confrim sóm de book giò đẹp . Thks

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Theo em mỗi đội nên chọn ra bộ khung..............làm cái sườn trước.............
Ví dụ: 1 đội gồm 6 người

Đội 1: Vũ nhỏ (tiền vệ), Tí (hậu vệ), Triết (tiền đạo).................3 vị trí còn lại bổ sung người vào.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LuuManh_LichSu nói:
Chuthong , giao hưu sân lớn voi đoi anh ko ? CN tuần sau 26/7/2009 , sân đẹp 370 ? Confrim sóm de book giò đẹp . Thks

LMLS

Các Bác có ai muốn đá giao hữu với bên đội anh Lưumanh-LS không??? sân 11 người..........sân đẹp giờ đẹp...............lâu lâu thử chinh chiến sân lớn 1 bữa đê..................(Vua đen, Vũ nhỏ, Vũ Cao, Chuthon, Hồ Tân Định, Võ Đại Long, Phạm Xuân Quý, Sup, Hp67, Thích sv, Thắng sv, Vinh, Petrol, Tí, Luận, Bảo...v.v....) ......đội hình hơn 11 người rồi............mấy anh bên đội anh LM-LS đa số cũng lớn tuổi và đá cũng nhẹ nhàng..........giao lưu là chính. Nếu đá thì để thông báo cho anh LM-LS để đặt sân ngay.............kẻo đội khác vớt mất......chủ nhật tuần này bỏ vì bận đá sân Anh Thư rồi..............tuần sau mới đá.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LM_LS @: Ok anh đặt sân đi...............chủ nhật tuần sau......đá buổi sáng đi cho mát khoảng 8giờ hay 9h giờ sáng cũng được.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Oke , đã book sân roi , sáng mai sân 370 sẽ confrim lại cho chắc cú , thks

LMLS

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Ặc , sân 370 ko book dc trọn sân rồi , chuyện qua sân Anh thư ( Bình quói ) vào CN 2/8/2009 dc ko chuthong ?

LMLS

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Các MOD/bác điều hành hình như vừa mới sắp xếp lại các box làm em tìm đỏ cả mắt :) mới vào được đến đây !
Tối qua lực lượng quá ư hùng hậu, đá sân lớn mà đi được đông như thía thì sẽ hạn chế trận thua lắm đây :) (lấy sức đè người mà)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LuuManh_LichSu nói:
Ặc , sân 370 ko book dc trọn sân rồi , chuyện qua sân Anh thư ( Bình quói ) vào CN 2/8/2009 dc ko chuthong ?

LMLS

Thôi ..........nếu vậy mình đá sân Phú Nhuận đê ...........em mới gọi điện hỏi ngày 9 tháng 8 (ngày chủ nhật có sân).......................còn muốn đá sớm thì ngày chủ nhật 26 tháng 7 mình đặt sân Minh Nhật hay sân ANh Thư (ko biết có sân ko?) anh hỏi thử xem.

Status
Không mở trả lời sau này.