Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Undertaker. nói:
petrol nói:
Có công ty IBM vừa mời giao hữu thứ 7 này, không biết a em có hứng không, sân Hoàng H Thám, lúc 8 h. Đội hình của bạn chúng ta cũng mới tập với nhau được 3 tháng thui

Petrol đi Cong tác hết tuần, tạm chi a tay nhé các bác. E đi Hu ế gi úp n ó tr ụ h ang m ùa n ày đ ó muh, s ẳn e l àm việc với NINH BINH kêu thằng M AX v ề đầu quân cho OFC

thứ 7 thì hơi căng đấy bác Xăng ah. Thứ 7 ae mình đi làm hơi bị nhiều nên tập hợp lại hơi bị khó và tối thứ 6 có chiến rồi, sáng thứ 7 chiến nữa thì khó kéo ae đến sân được.

@petrol: bác ni đi công tác tỉnh nhiều quá koi chừng con rơi con rớt khắp vn bây giờ nhé...xem đi ít ít thôi để còn đấm đá với ae nữa chứ lị

Petrol@: Chắc không tham chiến được anh ơi..............tụi em đang tập trung cho trận đá giao hữu bên anh Lm_LS..........đang tuyển quân đây..........hii

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

Hhiihi Trận giao hữu hay thế mà thấy ít người tham gia thế ta, anh em ơi nhanh lên. Sân tốt, kèo thơm hehehe.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

mocgian nói:
Hhiihi Trận giao hữu hay thế mà thấy ít người tham gia thế ta, anh em ơi nhanh lên. Sân tốt, kèo thơm hehehe.

hiiii............sân thì đẹp nhưng kèo chưa chắc thơm à nghen........còn tùy thuộc các Bác đá đấm như thế lào ??....heee..............thấy ít vậy chứ mai mốt đến ngày đá không còn chổ trống để mà đăng ký đâu Bác à............danh sách em chốt lại là 15 tuyển thủ với phương châm (cần chất chứ không cần lượng) ....trung bình độ tuổi là U 30.............già có....trẻ có (trẻ nhất 23 tuổi.....già nhất 40 tuổi).

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Hôm lay trời mưa to thế không biết !!!
Chả biết nước sân KHòa có kịp thoát cho AE mình tập không đây ?
Mới dạm ra đường mà thấy như sông, lên sân chắc phải đeo thêm phao cứu sinh :)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

SUp.com nói:
Hôm lay trời mưa to thế không biết !!!
Chả biết nước sân KHòa có kịp thoát cho AE mình tập không đây ?
Mới dạm ra đường mà thấy như sông, lên sân chắc phải đeo thêm phao cứu sinh :)

Bác Sốp cứ yên tâm.................em bảo đảm sân Old Trans Phớt không bị ngập nước...........hệ thống thoát nước sân này đạt tiêu chuẩn quốc tế đấy anh ạ......mưa lên càng ít đá càng sướng hị..hị...hị..

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Đang ở Huế, buồn thấy mịa, tập thể lực ở khách sạn thôi, ai cuời thì chịu

mai lai ra Hội An có đường rộng chạy bộ cho sướng

Chúc các bác ra sân vui vẻ

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

Bac Petrol dang o Huế ah, em ( Trí ) đây, em đang ở Thanh Hóa, em đang tập luyện với đội XM Thanh Hóa nè, hihihihi, vì biết dạo này anh em đá lên chân quá nên phải xin vào tập để về theo kịp anh,em đó mà, gặp bác sau nhé.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội hình giao hữu 2-8 được bổ sung như sau:

1/ Đinh Bá Huấn
2/ Bùi Huy Hoàng
3/ Đặng khoa Vũ
4/ Đặng Khoa Triết
5/ Võ Đại Long
6/ Thái Salem
7/ Chu Văn Đức Tuấn
8/ Nguyễn Hữu Thọ
9/ Anh Vinh (bạn Vũ nhỏ)
10/ Tùng sinh viên ( em nhớ hồi âm sớm nhe)
11/ em a Vinh (dự bị)
12/ Bạn a Vinh (dự bị)
13/ .......................chưa có
14/ .......................chưa có
15/ ....................... chưa có

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Em sẽ đem bộ đồng phục mới đặt của SGF.........màu áo Barselona lên cho các Bác mặc đá giao hữu.............vì đồng phục cũ ko đủ

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0

Em cũng có đội bóng mini ở Vũng tàu 5 đá 1 bắt, khi nào có điều kiện đi vũng tàu em mới các bác OFC giao lưu 1 trận nhé, sân cỏ nhân tạo đẹp nhất VT, để em chụp hình post các bác xem ah.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.