Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

petrol nói:
@chuthong chịu khó giao lưu khí thế hén

@Subo: em nên dành thời gian lên cổ vũ bọn anh cho sung nhé, bọn anh đá mà không có khán giả nên buồn quá.

Chú Thòn, thứ 6 này có 2 bác trong BAN ĐIÊU HÀNH lên đá đấy, em tiếp 02 huynh đấy dùm anh, (Bác TIN _TIN)

Số ĐT của chú THÒN 0908876933

Petrol đi công tác chưa về.

Cám ơn chú Thòn nhen

Ok......để em chăm sóc Bác ấy...............em đá hậu vệ chuyên chém đinh chặt sắt ...............heeee.............nói vui tí.................Bác Tin Tin thích đá vị trí nào thì em sắp xếp chổ đó..........hẹn gặp Bác Tin Tin tối thứ 6 lúc 6h30 nhé.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.103
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình kèo thứ 6 với anh LMLS sao rồi bác Thọ??bên a í có chiến ko? hay la ae mình tự xử.

@ 2 bác trong BDH: đội em có tiếng là hiếu khách...bác nên mang đồ bảo vệ chân trước khi vào sân và mua thêm chai xịt giảm đâu nữa :d

@petrol: em tiếp khách vậy được ko bác?

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Sơ đồ 4-4-2 hiệp1:

-------------------------------------tiền đạo-------------------tiền đạo-----------------------------------
(Chuthonsgf) (Đinh Bá Huấn)

----TV cánh trái--------------TV trung tâm-------------TV trung tâm------------TV cánh phải----
( Long SV) (Vua đen đũi) (Vũ nhỏ) (Mocgian)

-----HV cánh trái---------------trung vệ-------------------trung vệ---------------HV cánh phải----
(Sup.com) (Thái Salem) (Tùng SV) (Anh Vinh)

--------------------------------------------------Thủ Môn-------------------------------------------------
(Anh Tuấn)

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Sơ đồ 4-4-2 hiệp2:

-------------------------------------tiền đạo-------------------tiền đạo------------------------------------
(Mocgian) (Đặng Khoa Triết)

----TV cánh trái--------------TV trung tâm--------------TV trung tâm------------TV cánh phải----
( Thái Salem) (Vua đen đũi) (Vũ nhỏ) (Tung SV)

-----HV cánh trái---------------trung vệ-------------------trung vệ---------------HV cánh phải----
(Sup.com) (Long SV) (Chuthonsgf) (Anh Vinh)

-------------------------------------------------Thủ Môn---------------------------------------------------
(Đinh Bá Huấn)

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

àh quên mất tran tối thú 6 ben đoi mình ko dá dc vì đá tối thu 5 ròi , hen gap tran 2/8 nhé . Thks

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LuuManh_LichSu nói:
àh quên mất tran tối thú 6 ben đoi mình ko dá dc vì đá tối thu 5 ròi , hen gap tran 2/8 nhé . Thks

LMLS

ok.............hẹn gặp anh trận giao hữu ngày 2-8............thắng thua không quan trọng ..............quan trọng anh em mình giao lưu học hỏi lẫn nhau.....he.he..he

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội hình mình thiếu vắng 3 trụ cột quan trọng: là Vũ Cao (hộ công, giữ bóng tốt, có khả năng sút xa khá tốt)...................Thích SV (tiền vệ cánh phải).........Định SV (tiền vệ cánh phải có tốc độ, có khả năng đột phá, tạo bất ngờ).

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hay là để anh rủ bên đội bóng bên Phổ Quang được không??

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chuthonsgf nói:
Hay là để anh rủ bên đội bóng bên Phổ Quang được không??

Đá giao hữu ngày thứ 6 với đội Phổ Quang được hem Vũ nhỏ?

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Sáng Cn tuần này lúc 9h00AM anh em nào ranh lên sân 370 o Công Hòa làm tí mồ hôi nhé . Thks

LMLS

Status
Không mở trả lời sau này.