Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

xin chúc mừng các bác...thêm 1 chai nữa..lộn, thêm 1 chiến thắng nữa cho các bác..con đường chinh phục ngày càng ngắn, chỉ còn 2 bước nữa thôi, cố lên.
@hp: bác bắt với ai thế??sao ko ới em với, cho em kí chút đỉnh

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

XIN THÔNG BÁO VỚI ĐỘI BÓNG

Khả năng 02 đội Cao Thắng và Phổ Quang gặp nhau ở Bán Kết là không thể xảy ra vì Ban tổ chức đã lên lịch từ đầu (1) gặp (3) và (2) gặp (4)
(1) là Cao Thắng
(2) là Phổ Quang

Các Bác vào savico.com.vn để biết rõ hơn. thanks

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:

Khả năng 02 đội Cao Thắng và Phổ Quang gặp nhau ở Bán Kết là không thể xảy ra vì Ban tổ chức đã lên lịch từ đầu (1) gặp (3) và (2) gặp (4)
(1) là Cao Thắng
(2) là Phổ Quang

vậy thì tránh được ứng cử viên năng kí chức vô địch (ford phổ quang ) rồi . đội mình gặp mấy bác bên ford phổ quang thì hết sức cẩn thận đội bạn bây giờ đá lên chân và khỏe lém .....nhìn kết quả toàn thắng là biết rồi ,còn bên mình có trận thua đến 2-0 đấy ..chết chết phải đưa người qua theo dõi đội ford phổ quang để biết thực lực bên họ thế nào chứ bác thọ ui ...kiểu này có gặp nhau bác thọ bảo các anh bên đó chấp bên mình 1 trái banh nhé ! .....đội mình cần cố gắng hơn nữa .....

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Chuthonsgf nói:

(1) là Cao Thắng
(2) là Phổ Quang

Em vừa xem lịch thi đấu rùi, chúng ta sẻ gặp SGNS – BT SAVICO. Còn Ford Phổ Quang sẻ gặp Đông Đô Thành. Hi vọng hai Saigon Ford sẻ gặp nhau ở trận chung kết…

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

_Over nói:
Chuthonsgf nói:

(1) là Cao Thắng
(2) là Phổ Quang

Em vừa xem lịch thi đấu rùi, chúng ta sẻ gặp SGNS – BT SAVICO. Còn Ford Phổ Quang sẻ gặp Đông Đô Thành. Hi vọng hai Saigon Ford sẻ gặp nhau ở trận chung kết…

kết quả của 2 trận đấu kia thế nào nhỉ ? long biết kết quả không ? tỉ số thế nào ?

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Không gặp ở bán kết thì cũng gặp nhau ở chung kết, Ford Phổ Quang là đội nặng ký hay không thì em không rõ nhưng không vì nghe như vậy mà đáng sợ, bình thường thôi…….thắng thua là chuyện của “giời”…..heheh
Đội OS Cao Thắng cố lên , nếu thua thì toàn đội mình tổ chức đi chơi “ xả xui” còn nếu thắng thì tổ chức hoành tráng để ăn mừng…….( ví dụ : đi Đàlạt chẳng hạn………)

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Hoành tráng quá đeeee , bua nào giao luu lai vói đoi mình nhe Thọ :) .

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LuuManh_LichSu nói:
Hoành tráng quá đeeee , bua nào giao luu lai vói đoi mình nhe Thọ :) .

LMLS

Oh, lâu quá mới thấy anh lên, ok để xong giải đấu sắp xếp đá lượt về với đội anh 1 bữa.....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Bác Mocgian@: Sao lâu quá không thấy Bác lên sân ngày thứ 6 đá........mắt kinh của Bác còn ở đây nè.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

có bác nào biết 2 đội cùng vào vòng sau cùng với ford cao thắng và ford phổ quang là đội nào không ?

Status
Không mở trả lời sau này.