Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/10/07
817
4.671
93
57
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

okielah nói:
vua đen oi. chắc minh fải dẩn cậu đi tắm hơi cho hạ hoả nhể

Bác Triết già phải dắt cả đội đi chứ , không quên cổ động viên nhe

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

okielah nói:
vua đen oi. chắc minh fải dẩn cậu đi tắm hơi cho hạ hoả nhể

Bác Triết sao thiên vị thế, sao lại dẫn 1 mình bác vua đi nhể…

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

PRO^XIMANG nói:
HEHEHE nói:
Long và Huấn sinh viên,Thi thì năm nào không thi đá banh thì lâu lâu có 1 lần haaaaaaaaaaa
.

còn thằng long thôi các bác,với em co niềm đam mê mà hj em đã sắp xếp thầy wa 1 bên rùi.thầy còn hứa lên cô vũ phong trào để động viên học trò xuất sắc nũa đấy.đúng la 1nam mới có 1 kì đồ án nhưng bên cạnh đó giải bóng 1nam cững 1 lần hơn nua lại vào tới trung kết rùi.:cool: so di tính lại thấy bên bóng nặng hơn phải chiến cùng các pác thôi.các pác cho em 1 quết định để trình cho thầy nhé

Bác pro có tinh thần thể thao nhể, bác Triết phải dẫn cả bác này đi tắm hơi + massage đầy nhé

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vua đen @: Cũng với tính khí của chú không thay đổi, đá bóng mà nóng nẩy như chú, máu thắng thua quá, cho chú dự bị luôn. Không ai phủ nhận công lao của anh em cả. Nếu chú nói anh phủ nhận công lao thì, năm sao anh khỏi gọi ai vào đá. Bóng đá là thể thao, anh thấy nhiều pha em nhắm thẳng giò người ta sút vào ống quyển như vậy là nguy hiểm, đứng ngoài trong thấy rõ muời mươi (trận đá với Mộc Kiến Gia đấy). Lấy cúp ai mà không ham, nhưng phải bình tỉnh, nóng quá hỏng việc.

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

trận ck tới trước mắt rùi mà mấy bác còn lộn xộn quá. vụ tắm hơi mình thấy có vẻ đồng lòng hơn. híhìhì...

Tập Lái
15/5/08
10
0
0
42
saigonford

Thôi các bác mỗi người bớt đi một chút.Chưa đá mà nội bộ đã lục đục thế này thì đá làm sao.Mà em nghĩ đã đá thì phải quyết tâm thắng, mà đã quyết tâm thì máu là chuyện bình thường,ko máu thì ko đá được....Vì vậy có đá vào giò đối thủ cũng là bình thường vì là do ham bóng thôi chứ ai mà nhắm chân nó đá làm ji cho nó đau chân mình ra =)).Trận vừa rồi em cũng táng vào chân một thằng haha

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Dẹp hết, khỏi đá đấm gì hết.............................cho hạn nhì luôn.........:mad:

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Chuthonsgf nói:
Dẹp hết, khỏi đá đấm gì hết.............................cho hạn nhì luôn.........:mad:

hahahha...hứa rồi đấy nhe khekhekhe
Mà kì vậy??bắt người ta uống thuốc rồi ko cho đá là sao...kì quá àh.
Nói thì nói vậy thôi nhưng tất cả anh em mình đều vì đội cả, ai cũng có công có sức cả (ko phải đá nhiều là sức nhiều. Ví dụ như bác Thọ tuy ko được đá nhưng cũng vì đội bóng mà làm việc rất cật lực. Bác Luân luôn luôn là động lực cho đội, người thì nhỏ nhưng trận nào cũng phải lo nước lo khăn lạnh cho anh en. Bác Phước, Triết, Subo và nhiều bác khác tuy ko có trong ds nhưng vẫn đi đầy đủ luôn luôn là động lực cho anh em

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Sao mà cãi nhau um sùm vậy các anh ui, tất cả đều vì chiến thắng của đội bóng nhưng phải giũ bình tĩnh chứ, chưa ra sân mà đã muốn “ đánh “ nhau rùi
Mỗi người nhường nhau 1 tí chứ, anh em trong nhà cả mà.
Nếu cứ như vậy làm sao mà hợp tác với nhau ra sân, đối nội chưa xong làm sao mà đối ngoại

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/3/08
101
0
0

mình thích zụ này à. để tối thứ 6 mình rủ đi tắm hơi , t7 bò ra sân khỏi dá lun. cũng được hạng 2 ,ok không các bác.híhìhì...
giải trước xôm tụ ,giải này lộn xộn wá. các bác làm e mất hứng

Status
Không mở trả lời sau này.