Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/5/09
152
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Undertaker. nói:
Chuthonsgf nói:
Dẹp hết, khỏi đá đấm gì hết.............................cho hạn nhì luôn.........:mad:

mai qua méc bác Phong và bác Long cho koi :))

Chú Thòn xương sường nhiều lắm…………bác không sợ ah……………heeheh

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tại thằng Đen nó nói mà không suy nghỉ........nó nói anh phủ nhận công lao của đội bóng. Trong khi lập danh sách tuyển quân, anh phải xem chân cẳng anh em nào đá được mới gọi vào đội. Phải gọi điện từng người hỏi để làm hồ sơ nộp ban tổ chức, phải đặt áo đấu trước cả tháng trời, phải chạy qua BTC bổ sung hồ sơ các thứ. Nó muốn đá với đội hình (Long, Định, Vũ Cao), anh cũng sắp theo ý nó, trong khi anh em ở ngoài không được đá. Còn tiền bạc mấy sếp hứa là 1 chuyện, nhưng muốn lấy đâu có đơn giản, phải làm thủ tục các thứ, phải nhờ Vũ nhỏ lấy hóa đơn. Anh để nghị sếp mua nước suối chai cho anh em uống, không cho uống nước trên sân vì đang dịch cúm. Bao nhiêu đó đủ biết Chuthon muốn đội bóng bảo vệ thành công chức vô địch rồi.......:cool:.....

Tập Lái
15/5/08
10
0
0
42
saigonford

thôi ko nói về vấn đề này nữa.càng nói sẽ càng mất đoàn kết đấy.ko ai nói thêm ji nữa nha!Cùng hướng tới trận chung kết đi đừng ngồi cãi nhau nữa

10/9/09
20
0
0
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Vua đen @: Cũng với tính khí của chú không thay đổi, đá bóng mà nóng nẩy như chú, máu thắng thua quá, cho chú dự bị luôn. Không ai phủ nhận công lao của anh em cả. Nếu chú nói anh phủ nhận công lao thì, năm sao anh khỏi gọi ai vào đá. Bóng đá là thể thao, anh thấy nhiều pha em nhắm thẳng giò người ta sút vào ống quyển như vậy là nguy hiểm, đứng ngoài trong thấy rõ muời mươi (trận đá với Mộc Kiến Gia đấy). Lấy cúp ai mà không ham, nhưng phải bình tỉnh, nóng quá hỏng việc.
bác nói câu trước đạp đá câu sau em đọc thấy chán ....lúc thì bác thể hiện là mình máu thắng thua ?lúc thì thể hiện thắng thua không quan trọng ? em chăng biết bác định nói cái gì ?
1> nếu thắng thua với bác không quan trọng thì việc gì bác phải Post đội hình thi đấu trước gần 1 tuần làm gì cho khổ ?
2> nếu thắng thua không quan trong thì việc gì bác phải cố gắng đăng kí ....gọi điện cho từng người yêu cầu nộp ảnh để bác kịp làm thủ tục ? .

quan điểm của em là khi chơi bóng phải nhiệt tình và cố gắng hết mình ...ngay cả khi đá tập cũng vậy, bác có thấy em luôn muốn các bác cố gắng không ?em lúc nào cũng cố làm sao cho các bác đá cho tốt để ít nữa khi các bác có giao lưu với bất kì đội bóng nào đi nữa thì các bác cũng sẽ cho họ biết OFC không dễ đánh bại . đợt này đá giải nếu không máu thắng và không đá hết mình ở mỗi trận thì anh em có thể vào đây được không ?bác làm câu THẮNG THUA KHÔNG QUAN TRONG.....em nghe khó chịu quá nên mới nói lại bác thôi . còn ít nữa bác có nói gì em cũng mặc kệ ....
P/s: việc bác đăng kí em đá giải đợt này em rất cảm ơn bác ....nhưng với việc bác nói rằng tính khí em nóng này ( em thừa nhận là đúng ) vào bóng thô bạo ....hề..hề.....bác nói làm em buồn cười ....... em đá chân thằng cầu thủ bên kia ,em đẩy,em đạp ,em kéo người trong trận đấu mà trọng tài chỉ phạt em có 1 chiếc thẻ VÀNg ......nếu vào trận đấu ,kể cả thẻ đỏ em cũng chơi chứ đừng nói là thẻ vàng .
@@@@@LÒng tỰ ÁI của em khá cáo ! bác bảo em là :Cũng với tính khí của chú không thay đổi, đá bóng mà nóng nẩy như chú, máu thắng thua quá, cho chú dự bị luôn.<<<<nếu là người khác em tin là khỏi cần bác đăng kí danh sách đá.người ta cũng OK < <<< nhưng với em :thì tính thần trách nhiệm của em không cho phép em bỏ anh em giữa đường , em vẫn sẽ cố gắng đá cho hết giải đấu này với quyết tâm cao nhất . còn việc đá chính hay dự bị hoặc thậm trí không đá thì em cũng chẳng có vấn đề gì ....
@@@ em vẫn quý bác như anh trai em vậy ! sau bài viết này vẫn đâu vào đấy ! chỉ góp ý mang tính xây dựng thôi nhé bác thọ .

10/9/09
20
0
0
www.otosaigon.com

Undertaker. nói:
Chuthonsgf nói:
Dẹp hết, khỏi đá đấm gì hết.............................cho hạn nhì luôn.........:mad:

mai qua méc bác Phong và bác Long cho koi :))

tí nữa đi đường bác thọ làm chai ĐÔC_TỜ _THANH ĐI ! bác còn nóng tánh hơn em ! hệ hệ ....
p/s: chết chết tí nữa lên sân bóng gặp bác thọ em chốn ......bác ấy mà đá gãy căng em thì chết ....trận tranh cãi bất đồng suy nghĩ đã kết thúc cầu thủ 2 đội bắt tay làm hòa nhá bác thọ !

10/9/09
20
0
0
www.otosaigon.com

trận tranh cãi bất đồng suy nghĩ đã kết thúc cầu thủ 2 đội bắt tay làm hòa nhá bác thọ !
p/s: bác nóng tánh kém gì em ...bác chơi với em thành thử bác nhiễm Cúm tính nóng của em rồi đó !

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Lên Sân tập dợt thôi, chuẩn bị chiến đấu cho ngày thứ 7 cuối cùng......

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Hai bác này làm rối đội hình quá, sau trận này em cho 2 bác đi tập huấn hết ( cho 2 bác lên Đàlạt thời tiết mát mẻ sẽ hạ hỏa…….heheeh)

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

thoi bác hoàng và b.thọ đừng cãi nhaunữa. ra sân cứ đá hết mình thàng nào gãy chân mình chở đi bv, tiền viện fí tự trả .thống nhất vậy nhé.híhìhì...e ngủ.

Status
Không mở trả lời sau này.