Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/2/09
29
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Bác Triết đẹp giai, Thứ 7 nhớ đem cho em xin 1 ly rượu "ông uống bà khen nha" hehehe. Ok thứ 7 này em xin đóng chút sức lực cùng đội bóng.
Anh vũ nhỏ để đá tiền đạo đi mấy bác, chân mới hết đau mà.

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Nhân tiện mùa Trung Thu em tranh thủ đi kiếm thóc (để đóng tiền sân nữa) không thường xuyên lên sân được buồn thật…kukhu…
Thứ 7 này em chờ tin vui của máy bác đó nha…

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

HEHEHE nói:
Bác Triết đẹp giai, Thứ 7 nhớ đem cho em xin 1 ly rượu "ông uống bà khen nha" hehehe. Ok thứ 7 này em xin đóng chút sức lực cùng đội bóng.
Anh vũ nhỏ để đá tiền đạo đi mấy bác, chân mới hết đau mà.

ok .nghe nói bà nhà chú bi tiểu đường mà, làm quá kiến nó cắn e chú bi giờ.híhìhì...

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Ngày thi đấu gần kề rùi các bác nhớ giữ sức khỏe nhé, tập trung chuyên môn, nghiên cứu lối đá của đối thủ …………
Chúc đội bóng giành thắng lợi nhé, thứ 7 này Subo không lên sân cổ vũ cho các bác được:(
, cố lên … cố lên………

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

okielah nói:
bac petrol oi. ktra lai quân số rồi đăng báo tuyển thêm quân tuổi từ 18-45 mắt, mũi, tai đầy đủ, tứ chi nguyên vẹn .có tí xíu kn đá bóng <ko fải kn đá kèo> đc ưu tiên.
em góp chút ý cò vậy đc ko các bác.

Cho em đăng ký thi tuyển được không bác ui…….ihihihihih

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Ặc ặc....hổng lẻ quân số hao hụt trầm trọng dữ quá vậy sao...chắc hôm nào sung sung cũng vào chạy vài phút với anh em cho vui quá...
@ All, từ những bước ban đầu mà anh em chơi chung cho đến ngày hôm nay là quí lắm ah....có gì thì nên nói nhẹ nhàng thôi các bác,  ý ai cũng chỉ muốn cho đội bóng tốt lên thôi mà...nên tập trung phân tích chuyên môn cho trận chung kết tới đi anh em. Đề nghị anh em tuân theo đấu pháp của BHL nhé (sắp xếp vị trí đá).
- Hic, nhìn loạt hình của mình mà Vuadendui post được thì chắc chắn là mình lọt vào sổ đen của admin rồi - chán..... 

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Chào các bác

"Xin lỗi tình yêu" cái nhé, mấy hôm ni bận đi training ở HN mới dìa, vào nhìn cái box bóng đá xôm tụ hơn cái chợ HOM ở HN e vừa đi qua,
@All: e nghĩ các bác nói đùa với nhau thôi nhá, nói căng quá là petrol đi đá bóng đội mũ bảo hiểm đoá.

E đọc thuộc mấy bài viết của Thòn, Vua, Okie, Under hết roài, e vào xoá thôi

Thứ 7 này Petrol đi làm ngoài giờ rồi, (việc quan trong e không bỏ hoăc nhờ người khác cùng cty làm dùm được) E trân trọng kính nhờ bác HP67 sẽ thay mặt e chăm sóc anh em từ tư tửong cho đến chiên môn. Hậu cần thì chú Thòn sẽ lo dùm,

Các anh em còn lại thì giữ gìn sức khoẻ và răng miệng ( để la TO đó mùh) cổ vũ cho anh em trong sân nhé.
Vũ nhỏ phải vào sân nhé, lực lượng sức mẻ rồi. E vào làm bóng cho Vũ cao ở trên là OKie đấy.
Chúc anh em thi đấu thành công, thắng không kêu bại không nản nhé!!!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình là tối thứ 6 đi xã để sáng thứ 7 đá cho sung nhé các bác

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

trận đấu tới bác thọ hô hào tất cả những ai có trong danh sách đăng kí lên sân .....để cùng nhau đá chiến đấu ....đã đăng kí có tên cho dù đá ít hay đá nhiều cũng phải hoàn thành nghĩa vụ khi đăng kí ....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Tudia nói:
Ặc ặc....hổng lẻ quân số hao hụt trầm trọng dữ quá vậy sao...chắc hôm nào sung sung cũng vào chạy vài phút với anh em cho vui quá...
- Hic, nhìn loạt hình của mình mà Vuadendui post được thì chắc chắn là mình lọt vào sổ đen của admin rồi - chán.....
đội bóng bây giờ thiếu khá nhiều OLd MEMBER ....nếu bác quay lại thì anh em sẽ rất vui .....NHững bức hình của bác CHỤP đẹp quá .....em chỉ COPY và đưa vô cho đội bóng có thể nhìn lại những gì mình đã từng trải qua .....để anh em ít nữa nhìn lại thấy rằng mình là 1 thành viên của đội OFC club ....em và toàn thể anh em đội bóng cảm ơn bác nhiều lắm . những bức hình của bác thật là quý . mong là bác có thể chia sẻ thêm nhiều nữa với đội bóng .
P/s: hôm nào bác có time , bác tìm lại những bức hình cũ .ở những trận giao hữu luc struwowcs ,bác gửi cho em nhé ! hoặc là bác post thẳng lên bài POSt bên kia để anh em có thể xem .cảm ơn bác nhiều

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.