Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/3/08
101
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

SUBO nói:
okielah nói:
bac petrol oi. ktra lai quân số rồi đăng báo tuyển thêm quân tuổi từ 18-45 mắt, mũi, tai đầy đủ, tứ chi nguyên vẹn .có tí xíu kn đá bóng <ko fải kn đá kèo> đc ưu tiên.
em góp chút ý cò vậy đc ko các bác.

Cho em đăng ký thi tuyển được không bác ui…….ihihihihih
subo đăng ký thi tuyển mở hàngkìa .có chú nào đại diện đội bóng ktra ko...híhìhì...mừng wá.

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

@ Vuadendui, cho anh ít time nhé...ảnh resize lúc trước dọn photobucket tiêu lun rồi...giờ thì phải lục từ ổ cứng lưu trử ra làm lại nhé. Chúc vui.

Tập Lái
19/2/09
29
0
0

Undertaker. nói:
tình hình là tối thứ 6 đi xã để sáng thứ 7 đá cho sung nhé các bác

Em Định SV đây!!! Nghe anh nói cái vụ xã..........em sẽ lên xì phố liền.Nhớ dắt đi xã stress nha anh haaaaaa
Vậy là đội hình chúng ta chỉ mất long SV (thể lực xuống do không chịu dùng rượu của bác triết heeeeeee).Nhưng có sự trở lại của anh vũ nhỏ.

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

okielah nói:
SUBO nói:
okielah nói:
bac petrol oi. ktra lai quân số rồi đăng báo tuyển thêm quân tuổi từ 18-45 mắt, mũi, tai đầy đủ, tứ chi nguyên vẹn .có tí xíu kn đá bóng <ko fải kn đá kèo> đc ưu tiên.
em góp chút ý cò vậy đc ko các bác.

Cho em đăng ký thi tuyển được không bác ui…….ihihihihih
subo đăng ký thi tuyển mở hàngkìa .có chú nào đại diện đội bóng ktra ko...híhìhì...mừng wá.

Tuyển cầu thủ đá bóng mà bác cứ đòi kiểm tra này nọ……….người nhà cả nên bác cho em bỏ qua cái vòng ktra gì gì đó nhé……heheh( cho vào đá chính thức luôn bác nhể)

Hạng C
2/10/07
817
4.671
93
57

SUBO nói:
Tuyển cầu thủ đá bóng mà bác cứ đòi kiểm tra này nọ……….người nhà cả nên bác cho em bỏ qua cái vòng ktra gì gì đó nhé……heheh( cho vào đá chính thức luôn bác nhể)
Dứt khoát là không .
@ Subo: làm anh em mất tập trung chuyên môn quá nhe

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Điểm danh lại số lượng cầu thủ cho trận chung kết:

1/ Đinh Bá Huấn
2/ Bùi Huy Hoàng
3/ Phạm Xuân Quý
4/ Nguyễn Đình Vũ
5/ Hồ Tân Định
6/ Huỳnh Quang Thích
7/ Đặng Khoa Vũ
8/ Nguyễn Hữu Thọ
9/ Văn Mỹ Cường
10/ Vũ Văn Lâm
11/ Huỳnh Xuân Phong
12/ Võ Đại Long (vắng mặt)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tối nay các Bác đá nhẹ nhàng để giữ sức cho sáng thứ 7 nhé. tối nay Chuthon ko đá.

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

Chuthonsgf nói:
Tối nay các Bác đá nhẹ nhàng để giữ sức cho sáng thứ 7 nhé. tối nay Chuthon ko đá.

tối nay c.thòn fải đi để nhắc nhở ae đá nhẹ nhàng, chứ ko ae ra sân là chém tuốt .nguy hiểm lắm.
tối nay chú thòn ko đi, sáng t7 chỉ mình c.thòn lành lặn. híhìhì...

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Thông báo với anh em Công Đoàn xin treo giải thêm 2 triệu đồng, thêm phần gia vị cho hấp dẫn. Tổng cộng riêng trận chung kết này của cty là 2 triệu + với 5 triệu + với 4 triệu giải nhất của BTC = 11 triệu. Chưa cộng những tiền thưởng trước...........

Status
Không mở trả lời sau này.