Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

@hp67: em đang "tuyển quân" xem em nào có khả năng cãi nhau tay đôi với Chuthong để thay vuaden :D
Nói đùa thôi chứ AE đã sinh hoạt lâu lâu với nhau riết rồi thành thân quen . . . bây giờ cứ người đi người ở thì cũng buồn :(
Vuaden chia tay lần này là lần thứ 2 rồi, giá mà em nó học hành "từ tốn" :p thôi thì AE còn chiến với nhau dài dài.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

khi về nhà em không được đá thường xuyên như ở đội mình .em sẽ buồn và nhớ đội bóng lém ..hix ..hix..em sẽ còn quay lại đội .mong là các bác mạnh khoẻ và bền bỉ theo đội ...việc chia tay đột ngột quá ! em còn không hiểu tại sao mình lại chia tay các bác nhành như vậy! khi nào việc nhà ổn thoả em sẽ vô lại chơi cùng các bác !

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Em cũng sắp đi rồi anh Hp, anh Sup ơi..................đi chốn..........he..he.......:cool:

Hạng C
2/10/07
817
4.670
93
57

Chuthonsgf nói:
Em cũng sắp đi rồi anh Hp, anh Sup ơi..................đi chốn..........he..he.......:cool:
Nghe nói chuthon sắp qua làm quản lý cho sân "An-phiu" rồi , phải ko ?

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

chù thòng thua quá nên trốn đấy hahahha.
@vua: vắng bác đội thiếu đi 1 cầu thủ tài năng, thôi thì về quê nghịch "lựu đạn" nhớ giử mình nhé. Chúc bác mạnh khoe và hẹn bác 1 ngày trờ lại sì gòn

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Pac vua đen di đâu thế ??? Đá trân giao huu 4/10 san Phú nhuận đi nè .... he` he` he` .

LMLS

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Tự nhiên thấy bác vua chia tay chia chân với mọi người sao thấy buồn rười rượi vậy nè trời, đội bóng thiếu 1 bác tài năng ………..uhhuhu
Quân số đang thiếu trầm trọng vậy mà SUBO xin về đầu quân mà các bác không chịu nhận……hehehe

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chú Thòn, mặc dù thua nhưng cũng tổ chức tour cho anh em đi ăn nhậu hát hò 1 bữa hoành tráng đê………im ru vậy bùn chết…..

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Undertaker. nói:
có hoành tráng rồi mà subo, chắc hôm đó bác ko tham gia, thiệt là thiếu sót quá đê

Bữa hoành tráng đó đâu phải của riêng đội bóng đâu bác ……..eheheh

Status
Không mở trả lời sau này.