Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/5/09
152
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Chuthonsgf nói:
Thông báo với anh em Công Đoàn xin treo giải thêm 2 triệu đồng, thêm phần gia vị cho hấp dẫn. Tổng cộng riêng trận chung kết này của cty là 2 triệu + với 5 triệu + với 4 triệu giải nhất của BTC = 11 triệu. Chưa cộng những tiền thưởng trước...........
Giải thưởng hấp dẫn nhỉ, có thêm “ lực ‘ để đá rùi các bác ui……..
Cố gắng giành chiến thắng để ăng mừng hoành tráng nhé
Ah, giành vô địch để bác Kiencuong tài trợ đi đàlạt chứ…………hiihhii

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

_Over nói:
Chuthong@ nói BTC đá 7h đi cho em tham chiến với huhuu.....

Long 7h sáng anh còn chưa thức dậy mà đá đấm gì...........hiiiii

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

tối nay đề nghị ae tập trung đầy đủ kể cả cđv.
hấp dẫn wé.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Bàn sơ lược về chiến thuật.

Ngày mai là ngày Chuthon muốn hàng tiền vệ phải làm việc hết công suất, đánh chặn từ xa, nhằm hạn chế tối đa những đường lên bóng của đối phương và những cú sút xa đầy uy lực của đối thủ và để giảm gánh nặng trên vai của hàng hậu vệ. Ở thời điểm này mới thấy rõ vai trò của cầu thủ đánh chặn và tranh chấp bóng ở tuyến giữa quan trọng biết chừng nào. Ở 1 khía cạnh nào đó, một người tiền vệ đa năng là phải oằn lưng ra tranh chấp bóng quyết liệt ở tuyến giữa vừa phải kiến thiết bóng cho đồng đội ở tuyến trên là đều ngoài sức tưởng tượng. Đội ta không có mẫu cầu thủ nào có đủ lực để làm tròn 2 nhiệm vụ trên. Định, Quý, Thòn có sức càng tốt nhưng lại hạn chế về mặt kiến thiết bóng. Vua đen, Vũ Cao, Vũ nhỏ, kỹ thuật tốt, kiến thiết bóng tốt nhưng lại hạn chế về thể lực. Được cái này mất cái kia. Vì vậy đội bóng phải tuân thủ theo đấu pháp, sử dụng sở trường của mình và điều quan trọng nhất trong lúc này là tinh thần thi đấu và sự đoàn kết hiệp lực, tương trợ lẫn nhau giữa các cầu thủ, để bổ sung những khiếm khuyết cho nhau là điều rất cần thiết. Ngày mai Vũ Cao sẽ phải cố gắng vừa tiếp đạn cho tuyến trên vừa phải tranh thủ thời cơ dứt điểm từ xa. Còn Định hay Quý nhớ là khi đồng đội mất bóng là phải lập tức lui về tuyến giữa phía trên hàng hậu vệ tranh chấp bóng quyết liệt để hổ trợ cho Vũ Cao và hàng hậu vệ nhé.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

há há bác thọ cũng máu thắng thua lém ........hôm nay em mệt không lên sân được .....sáng mai để đồng hồ dậy sớm ....đi ăn sáng rồi lên sân khởi động .....
p/s: giải thưởng lớn quá ! cứ như là đá C1 vậy ....thích quá đi à !

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

CHÚC ĐỘI BÓNG CHIẾN THẮNG VÀ DÀNH NGÔI VÔ ĐỊCH !
CHÚNG TA CỐ HẾT MÌNH NÀO !EM LẠI MUỐN ĂN THỊT ĐỘI BẠN RỒI !

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
CHÚC ĐỘI BÓNG CHIẾN THẮNG VÀ DÀNH NGÔI VÔ ĐỊCH !
CHÚNG TA CỐ HẾT MÌNH NÀO !EM LẠI MUỐN ĂN THỊT ĐỘI BẠN RỒI !

Bác vua kinh quá, thịt người là cứ làm như thịt gà, đòi “ làm gỏi” rồi lại đòi “ ăn sống”…….khiếp quá…

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

các chú đá giải nhớ ngủ sớm, sáng mai ăn điểm tâm nhớ hút 1 cái tròng đỏ hột gà nhé. hiệu quả lắm đấy.
chút kn bản thân góp sức cùng các chú.
chúc các chú chân cứng ,chân đội bạn mềm.
CHÚNG TA LẠI VÔ ĐỊCH

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Xin lỗi anh em thật nhiều và rất là tiếc không lên sân được, công việc nhiều quá, dù chỉ muốn chăm sóc hậu cần cho anh em.

Sáng mai sẽ Bình Luận trực tiếp trận cầu nóng bỏng, dự kiến là VTV3 THTT nhé.

Petrol có vài nhắc nhở đối với anh em là hết sức máu lạnh nhé, nhất là chú VUA nhà mình đấy, đừng bị cuống hút vào lối chơi rát của đội bạn nhé, khi có bóng e cố gắng tìm đồng đội chuyền sệt thật nhanh là đội bạn lúng túng. các bác cẩn thận là đội bạn cũng chơi tiểu xảo nhằm khiêu khích chúng ta sập bẫy đó nhé.

Chúc anh e thi đấu tưng bừng....

Xong trận này Petrol bố trí 1 ngày liên hoan và củng cố đội hình để duy trì phong trào và định hướng cho đội bóng họat động thêm vui và đòan kết.

OFC : hãy bảo vệ ngôi vua ----> điều đó hòan tòan nằm trong khả năng.

Tập Lái
17/3/09
12
0
0
39

Chuthonsgf nói:
Ford Cao Thắng vs Đông Đô Thành

FORD VS VOLKWAGEN

Tỉ Lệ Châu á: (Asian Handicap Odds) 1.90 0 : 1/4 2.0

Home Draw Away
Tỉ Lệ Châu Âu: (Fixed Odds) 2.21 3.26 3.10

Tỉ Lệ tài xỉu (over/Under) 2.5 Ball

Tài 1.85 Xỉu 2.05

>>>>>> hãy cùng nhận định trận đấu với chuyên gia...........

chuthon ơi cho em 2 chai tài đi
trận này về tài chắc nếu thấy đội mình ko thắng nối em sẽ bán độ để gỡ tí các bác giúp em làm kèo thơm này nhé ai tham gia co %

Status
Không mở trả lời sau này.