Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/5/09
152
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Bác Triết đã chọn người mẫu cho bộ đồng phục sắp tới chưa…………?
Em thấy chú Thòn làm người mẫu được đó bác “chân dài lại mình dây….”( chuẩn của siêu mẫu đó bác nhể….)

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

hahah anh em vẫn tập luyện và sinh hoạt đều đặn quá nhỉ, lâu quá rồi không tham gia cùng anh em. Chúc anh em luôn mạnh khỏe và luôn đảm bảo được phong độ nhé.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Hôm qua chiến giao hữu với đội bên bác Luu-manh-lich-su cũng vui.
@ Chuthong: vẫn bị AE phàn nàn vì ông bầu mà đi trễ :p
@ Nòng cốt của OFC lên sân như lá mùa thu :(, phải nhờ bạn bên Vinh, bạn Thích SV mới đủ quân mà chiến => xu hướng không tốt tí nào cho các trận giao hữu, đặc biệt là sân lớn.
@ Quần áo thi đấu nhiều mùa nên đã tơi tả => phải thuê đồ thi đấu hôm qua => đang chờ đồng phục mới từ bác Triết già (nghe nói bác ấy đang xin giảm số lượng thương hiệu trên áo, nặng quá anh em đu theo banh hổng nổi :D)

Còn về trận đấu thì như bác Triết già tóm tắt. Đội mình tuy quân số ít nhưng hôm qua cầm cự khá tốt, hầu như ai cũng đảm bảo thể lực cả. Mình có cơ hội khá nhiều nhưng vì nhiều lý do khách & chủ quan nên tỷ số là 2-3. Chú trọng tài "ngơ ngơ" chắc tối hôm T7 lại theo Chuthong tài-xỉu nên sáng ra thổi "hay hay" ;), cũng không có gì nghiêm trọng chỉ bỏ qua 3 trái penalty thôi :D. Chỉ tội các chú bên mình bị đá giò mà trọng tài im re làm nhát chân luôn.

Bác Hp, khắc phục "bão tố"xong chưa mà chưa thấy bác tái ngộ dzậy ?

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Bác Sup @: Em lên trước giờ trọng tài thổi còi bắt đầu .....................còn đến 15 phút khởi động vậy mà Bác nói em đi trễ, bó tay.com........he..he..... tại ông Vinh nhà mình càm ràm............chứ em ở nhà gọi điện từng người một lên sân, vậy mà các Bác hem biết..........chuyến này em sợ rồi.........không cáp kèo đá giao hữu sân lớn lần nào nữa đâu...........vì lở hứa bên anh Lm-LS nên phải đá.....................em đã thông báo và gọi điện từng người vậy mà đến giờ ra sân có loe ngoe vài người...............thôi bye bye sân lớn.........he...he.......;)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình chung, sau mùa giải lúc nào cũng thiếu hụt nhân sự...sẽ khắc phục sớm.

Em ko tham gia được vì chấn thương vẫn còn xin cáo lỗi cùng các bác.

Thay măt đội xin cảm ơn đội anh LMLS, khi nào em lành chân cho em xin 1 chân bên đội anh vào cn sân lớn nhé, ko thì em sẽ cáp đá với đội anh tiếp ( lần này em làm bầu, cn là ngày of bác Thọ nên bác í làm bầu ko được đâu hehhe)

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Hôm qua CN sân lón thấy ben đôi mình thieu nhièu nguoi nhỉ .... Chuthong da tran này tốt hon nhiều , ngac nghien quá , hong biet co đi tap huấn o đâu ko ta .
@ Undertaker , luc nay ben anh đa san lon van CN hàng tuàn , cung đi đá vài noi Cn tuan truoc thì san thanhlong , con tuan này thi sân Đàm Sen ( san bô cong an đó ) em co ranh ko thi đi đá .
Mot lần nua cám on cac thanh viên đoi banh Oto Saigon ( sai gon ford ) đa giao luu vui ve vói ben mình .

LMLS

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

khi nào em lành cái chân em sẽ theo chân anh :d
Chú thong dao này lên chân lắm anh ơi, đá 1 phát mà chân lên tới vai em luôn nè hehehe

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Không phải công nhận trận CN vừa rồi Chuthong đá hay, hay hơn hẳn khi tập T3/T6.
Còn một cầu thủ đá tốt nữa là Tùng SV. Hôm đó mà có Vũ Okie (kg què giò à nha) hay Vuaden đá với Tùng là bên bác LMLS mệt hơn rùi.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

lau quá ko chạy nhiều, hôm qua lên chay nguyen trận về ê ẩm toàn thân. E ko nhớ bác nào "đóng' vào đùi em 1 cái, về nhức đến giờ...hình như anh Sup thì phải

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Anh em nhà ông Triết già - Vũ Okìa toàn nghi oan cho Sup thôi :(
Trong một lúc bối rối . . . rồi hốt hoảng . . . múc vội . . . thế là trúng đâu có trời biết ;)
Nói chung ai biểu đá HV chi cho hay mang tiếng nhể !

Status
Không mở trả lời sau này.