Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Có anh Hiếu Anh bên Huyndai đá buổi thứ 3 tân binh mới đá cũng được phết..........he...he

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

okielah nói:
trời mới mưa có tí mà mấy lão ở nhà hết.
Đề nghị mọi người nếu ko bận việc thì hãy vì đội bóng và sức khoẻ mà lên sân cho som tụ. lúc này vắng wá mất zui hết.
Triết già càm ràm ghê qúa, đúng là già thật rồi . . . haha
T6 rồi đi vắng, vừa về hôm qua thôi, Sup đá từ xa mà lị !
Ngày mai có bão cũng ra sân, lão Triết nhớ ra đó nghen.

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

QuySGF nói:
Các bác ơi chất lượng các tân binh đáng báo động quá.Trong các tân binh chưa thấy chấm được ai cả.Đội bóng bây giờ đá loạn cả lên chẳng có một đội hình hay vị trí gì cả.Cứ đà này em thấy ko ổn lắm.

Đá vui mà Bác, thể dục thể thao thôi --- cố lên.

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

mocgian nói:
QuySGF nói:
Các bác ơi chất lượng các tân binh đáng báo động quá.Trong các tân binh chưa thấy chấm được ai cả.Đội bóng bây giờ đá loạn cả lên chẳng có một đội hình hay vị trí gì cả.Cứ đà này em thấy ko ổn lắm.

Quý đừng nóng, từ từ rùi cũng có nhân tài.hehehe...đừng nóng ...đừng nóng.
Đồng ý là TDTT nhưng mà cũng bài bản tí tí thì đá mới sung.... còn ko thì chỉ còn biết cố lên mà thui. đừng bùn ,đừng giận ...cám ơn.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/5/08
10
0
0
42
saigonford

okielah nói:
mocgian nói:
QuySGF nói:

Quý đừng nóng, từ từ rùi cũng có nhân tài.hehehe...đừng nóng ...đừng nóng.
Đồng ý là TDTT nhưng mà cũng bài bản tí tí thì đá mới sung.... còn ko thì chỉ còn biết cố lên mà thui. đừng bùn ,đừng giận ...cám ơn.

Em đồng ý với bác về điều này, đá vui nhưng cũng phải có tí bài bản thì đá nó mới sướng,chứ cứ đá loạn cả lên thì dễ nản lắm.Với lại lâu lâu đá giao hữu cũng đỡ mất mặt phải ko các bác hehe. Vì vậy có tuyển tân binh thì cố gắng lựa mấy bác có cơ bản một tí nhe mấy bác :D

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Sup chỉ thấy một số AE có dẫn người quen lên sân nhưng có thể không phải tham gia lâu dài nên không báo cáo "tổ chức" :)
@ Thôi thì cứ mặc định là hễ là bạn của bên SGFord thì Chuthong nhắc nhở dùm để báo với bác petrol để nhận diện người mới (quan trọng phải thu phí cho có trách nhiệm ra sân). Chuthong đảm nhiệm nhé, OK không ?
@ Còn nếu AE ngoài SGFord thì phải báo bác Phước Hp, cứ chủ động báo không thì AE nhắc dùm.

Cái gì nó cứ "rõ ràng" thì vui & khỏe !!!

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vòng Loại World Cup 2010

Hy Lạp vs Luxembourg

Đánh bại Lavia ở trận đấu vừa qua với tỉ số 5-2 trên sân nhà, thầy trò HLV Otto có quyền tự quyết cho số phận của mình ở trận đấu này nếu như thắng đội bóng tí hon Luxembourg đêm nay. Đội quân của King Otto sẽ dành được vé vớt đá play off của bảng. Thậm chí họ sẽ có 1 suất đi thẳng nếu Isreal đánh bại được Thụy sĩ ở trận đấu cùng giờ.

Supper Big Bet Hy Lạp -3,5 ball..

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chuthonsgf nói:
Vòng Loại World Cup 2010

Hy Lạp vs Luxembourg

Đánh bại Lavia ở trận đấu vừa qua với tỉ số 5-2 trên sân nhà, thầy trò HLV Otto có quyền tự quyết cho số phận của mình ở trận đấu này nếu như thắng đội bóng tí hon Luxembourg đêm nay. Đội quân của King Otto sẽ dành được vé vớt đá play off của bảng. Thậm chí họ sẽ có 1 suất đi thẳng nếu Isreal đánh bại được Thụy sĩ ở trận đấu diễn ra cùng giờ.

Supper Big Bet Hy Lạp -3,5 ball..

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tối thứ 6 có đội nào đá giao hữu không nhỉ?? kiểu này chắc lèo tèo vài người nữa rồi.....:D

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

Caùc baùc cho e xin tí yù kieán :
Nhöûng laõo töôùng e daãn ñi ñaù 1,2 hoâm ruøi muoán ñoùng tieàn ñeå ñöôïc tham gia vôùi ñoäi boùng daøi laâu. Theo e thì caùc laõo naøy thöøa nhieät tình nhöng thieáu kinh nghieäm ñaù boùng, chæ coù laõo aùo ñen hoâm thöù 3 vöøa ruøi laø e bieát roû luùc tröôùc daù toát nhöng bi giôø buïng böïù neân hôi chaäm. Theo caùc baùc e neân nhaän hay thoâi.

Status
Không mở trả lời sau này.