Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

many thx 2 bác F1.
@ALL: trận giao hữu với HDFC ngày chủ nhật 4/1/2009, đề nghị các bác đi đông đủ, đội bạn đã lục đục tiếp ae mình rồi đấy nhé. Bác nào kô đi được thì báo trước nhé.
@incotex,khoa: sao 2 bác bỏ đội đi luôn vậy??thiếu 2 bác đội bóng thiếu hết chất "lửa" mỗi tối.
@all: từ giờ mình chỉ sinh hoạt tối thứ 3 hàng tuần từ 19h-20h30 thôi nhé, thứ 6 tạp thời mình ko sinh hoạt nữa. Ai có bạn bè gì thì thông báo cho các chú í biết nhé. Thx all

Hạng B1
13/11/07
75
0
0

Cám ơn anh Tưdia đã tác nghiệp tuyệt vời.
Từ bé đến giờ e mới biết thế nào là nhà vô địch đấy.
Xin cám ơn tất cả các thành viên đã cùng chung sức với nhau để có được niềm vui như hôm nay.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Vụ bỏ thứ 6 chắc phải thông báo rộng rãi đi bác petrol ơi !
Các AE nào ngày trước kẹt T6 quay trở lại nào !!!

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Tran giao huu : Petrol co mat

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Undertaker. nói:
many thx 2 bác F1.
@ALL: trận giao hữu với HDFC ngày chủ nhật 4/1/2009, đề nghị các bác đi đông đủ, đội bạn đã lục đục tiếp ae mình rồi đấy nhé. Bác nào kô đi được thì báo trước nhé.
@incotex,khoa: sao 2 bác bỏ đội đi luôn vậy??thiếu 2 bác đội bóng thiếu hết chất "lửa" mỗi tối.
@all: từ giờ mình chỉ sinh hoạt tối thứ 3 hàng tuần từ 19h-20h30 thôi nhé, thứ 6 tạp thời mình ko sinh hoạt nữa. Ai có bạn bè gì thì thông báo cho các chú í biết nhé. Thx all

chết ngày 4-1 em thi bên trường BK ....bác cáp độ thế này thì toi em rồi ....hix hix

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

vua_den_dui nói:
Undertaker. nói:
many thx 2 bác F1.

chết ngày 4-1 em thi bên trường BK ....bác cáp độ thế này thì toi em rồi ....hix hix

*** Ngày CN mà thi cử cái gì.......hay là thi lại đó hả.....đúng là sanh ziên.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Đá ở đâu vậy các bác? Tui ké cái coi. He he

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

trungnghia nói:
Đá ở đâu vậy các bác? Tui ké cái coi. He he

Cứ ra sân đi anh , đá nổi hay k thì tính sau ! [8D]

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

@Khoa, em cho cái thiệp mời bác F1.vn và trungnghia luôn....sáng Cn 4/1/2009 tại sân Kỳ Hòa (đường Sư Vạn hạnh nối dài gần tới Tô Hiến Thành - trước cổng chính BV 115 mới - có ngả 3 nhỏ chỉ vào quán nhậu Mũi Né - cạnh trường ngoại ngữ Hulit - chạy vào khoảng 100mét - vào quán Mũi Né luôn - bên cạnh quán là sân banh)...giao hữu cùng đội HonDaFC.
***Rút kinh nghiệm trận trước, anh em nào tham dự xin đăng ký có mặt tại đây (đăng ký giúp bạn nào có đi mà không vào 4R được luôn) để bác Petrol lên danh sách thi đấu :
1/ Petrol
2/ Okiolah
3/ Sup.com
4/ Kiencuong
5/ tudia
6/ vuadendui
7/ huấn
8/ Khoa
9/.......

Status
Không mở trả lời sau này.