Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Tudia nói:
@Khoa, em cho cái thiệp mời bác F1.vn và trungnghia luôn....sáng Cn 4/1/2009 tại sân Kỳ Hòa (đường Sư Vạn hạnh nối dài gần tới Tô Hiến Thành - trước cổng chính BV 115 mới - có ngả 3 nhỏ chỉ vào quán nhậu Mũi Né - cạnh trường ngoại ngữ Hulit - chạy vào khoảng 100mét - vào quán Mũi Né luôn - bên cạnh quán là sân banh)...giao hữu cùng đội HonDaFC.
***Rút kinh nghiệm trận trước, anh em nào tham dự xin đăng ký có mặt tại đây (đăng ký giúp bạn nào có đi mà không vào 4R được luôn) để bác Petrol lên danh sách thi đấu :
1/ Petrol
2/ Okiolah
3/ Sup.com
4/ Kiencuong
5/ tudia
6/ vuadendui
7/ huấn
8/ Khoa
9/.......

E xin chân thành cảm ơn lời mời của bác Tudia, e rất muôn ghé chung vui cùng các bác nhưng lúc đó chắc là e ở Nha Trang ko về kịp, hẹn gặp các bác lần khác nha, 1 lần nữa cám ơn bác

Tập Lái
29/10/08
6
0
0

Tudia nói:
@Khoa, em cho cái thiệp mời bác F1.vn và trungnghia luôn....sáng Cn 4/1/2009 tại sân Kỳ Hòa (đường Sư Vạn hạnh nối dài gần tới Tô Hiến Thành - trước cổng chính BV 115 mới - có ngả 3 nhỏ chỉ vào quán nhậu Mũi Né - cạnh trường ngoại ngữ Hulit - chạy vào khoảng 100mét - vào quán Mũi Né luôn - bên cạnh quán là sân banh)...giao hữu cùng đội HonDaFC.
***Rút kinh nghiệm trận trước, anh em nào tham dự xin đăng ký có mặt tại đây (đăng ký giúp bạn nào có đi mà không vào 4R được luôn) để bác Petrol lên danh sách thi đấu :
1/ Petrol
2/ Okiolah
3/ Sup.com
4/ Kiencuong
5/ tudia
6/ vuadendui
7/ huấn
8/ Khoa
9/ Thai pato

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Trời . . . té ra ông pato bấy lâu là ông Thái nhà mình :D
@phuchung: ngày 4/1 mấy bạn em có đá giải bên trường không ? Không thì nhớ rủ xung trận nhé.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

@tudia: hôm đó e cũng ở NT chắc về k kịp !

Chúc ae chiến thắng !

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

VN lại thắng :D
Sao coi mấy cái giải khu vực ĐN Á mình em ghét mấy cha nội trọng tài ghê luôn :mad:, là em chắc em sẽ
. Luôn luôn cảm thấy VN mình bị xử ép, cố tình gây ức chế tâm lý cho mấy chú cầu thủ. Nhưng phải công nhận thầy "Tô" hay, biết làm cho mấy cái đầu "nóng" trở nên "lạnh lùng".
Bảo đảm về Mỹ Đình Việt Thắng sẽ ghi bàn theo kiểu "lạnh", đá tung lưới bọn Thái nhưng thay vì nhảy cẩng lên thì đi lại cái màn hình nhìn thẳng vào đó theo kiểu "thấy ông mày đá chưa" :)

Lần này hy vọng cúp sẽ ở lại VN

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Mấy cha đó đi câu cá Đầm Môn đó bác Ỉn ơi!!! Đêm 31 đi đến mùng 4 về.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Còn ai đăng ký nữa khong ?

Status
Không mở trả lời sau này.