Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Chúc mừng năm mới

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Dạo này không có "sự kiện" lớn nên hình như các bác ít vào 4R ;)
Phần chắc sắp đến Tết rồi nên công việc đều bận rộn cả.

Bây giờ mừng các bác Tết Tây, mấy tuần nữa sẽ mừng các bác Tết TA :D

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Sup nói đúng, mấy bác đi đâu hết òi, chắc đi gặp CALITATO xin việc hay sao ý??

Ngày mai các bác lên sớm hén, chúng ta tập trung ở ngòai sân cafe chút chút cũng OK

Mai chắc e lại dự bị thôi, mấy hôm nay cái dạ dày không ổn. E có đt cho HƯNG nhung em ấy tắt máy hòai chẳng liên lạc được.

Thọ ơi: nhắn tin cho anh em hết nha

Thanks

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

@ Petrol làm cái báo cáo tài chính - nhân lực hiện tại - định hướng 2009...để hâm nóng lại máu bóng đá cho anh em cái đi....
@ Okiolah đả có danh sách chắc chắn thi đấu ngày mai chưa vậy....
@ ALL : qua năm mới rồi sao ít thấy các bác vào đây tán phét quá đi.....

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Báo cáo, thứ 3 ae ta vẫn sinh hoạt bình thường (chỉ nghĩ ngày mùng 2 tết). Vì 1 số li do nên kô thể bỏ sân được.
Ngày mai mong các bác lên đông đủ, vì đội bạn rất là khí thế khi tiếp đón OS. Và vì trận này là trận theo yêu cầu lượt về của ae mình.
@petrol: em lấy tổng cộng là 7 phiếu thứ 3 hết 3,675k, vậy em còn giữ 2,325k
@thọ: mai bác lên và alo cho ae sv len luôn nhé và rất mong các bô lão (nòng cốt của đội) cũng có mặt

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

@ Okiolah, nhắn anh em ngày mai mặc đồng phục trắng hay xanh, nhắn mấy chú sanh ziên có mặt (mấy chú này máu đá lắm....). Các bô lảo cố gắng ngày mai lếch ra sân....

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

ngay mai em sẽ lại chiến cùng các bác ...........hẹn các bác ..............
1 vote cho em .......

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Các bạn đội bóng thân mến,

Tình hình là chúng ta có 6tr để chi cho tiền thuê sân, đây chính là phần thưởng của BTC và mạnh thường quân cho chức vô địch AFF CUP.

Phần off mừng tại chổ là 2,4tr, e bù tiền quỹ dư trước đó vào đủ 6tr chuyển cho Vũ để lo vụ sân. Tiền uống nước còn được 6xị lai rai giờ đến qua tết, nếu thiếu ta lại góp thêm.

Món tiền thưởng tổng (8triêu) phần lớn để thuê sân, nên tạm thời anh em ta cứ chiến đấu đến qua Tết mà kông phải đóng tiền. Rất cám ơn BTC và mạnh thường quân. Đấy là nguồn động viện to lớn để anh em còn dịp giao lưu và sinh họat bóng đá với nhau sau những ngày tháng cày ải cật lực mưu sinh và học hành vất vả nhằm trao dồi sức khỏe....và hơn thế nữa.
Sang năm 2009, e sẽ tìm nguồn tài trợ lâu dài để đội bóng chúng ta có điều kiện sinh hoạt ổn định và dài lâu, nâng cấp một chút. Nếu không có chúng ta lại tự thân vận động như buổi đầu vậy.
Qua đây, e xin cám ơn các bạn đã đến với đội bóng vì sự nhiệt tình và hơn hết là niềm đam mê với trái bóng tròn, chơi hết mình mỗi khi vào sân và không màng đến lợi ích gì ở đây cả.
Cám ơn BĐH OS, cho chúng ta 1 ít tài nguyên để hàng ngày vào đây chia sẽ hẹn hò, kêu gọi thóc lúa (thấy vậy chứ hiệu quả ghê) họăc pót lên những cảm nhận về bóng đá cho mọi người cùng xem.

Chúc các anh em đến với một năm mới tươi đẹp hơn! Một năm mới thịnh vượng, may mắn và thành đạt 2009!!!

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Hôm nay thời tiết đẹp vào buổi sáng, tuy nhiên có nắng dịu lúc trận đấu bắt đầu
Với sự ra quân của đội hình khá chuẩn, Hậu vệ ĐỊNH, LONG, Tiền vệ HOÀNG, VŨ, Tiền Đạo Huấn đội đã nhập cuộc tự tin và hầu như đội bạn không khống chế được khu giữa sân nên tung nhiều cú sút xa là điều dễ hiểu.

Cuối hịêp một tỉ số đã là 3-1 nghiệng về HDFC, các bạn có thể hình tốt, càn lưứot và đặc biẹt là không ngại "va chạm". Số 20/33/19/99....các bạn chơi thât sung sức.

Trận đấu kịch tính và có phần nóng tính đã kết thúc với tỉ số chung cuộc 4-3 nghiêng về HDFC. Nếu không có va bắt bóng ngòai vòng cấm của thủ môn thì trận đấu có tỉ số hợp lý là 3-3 (phạt trực tiếp)
Qua trận này, nhận thấy anh em chúng ta cần có nhiều trận đấu cọ xát nhiều hơn nữa, hơn là những trận đấu nội bộ.
Chúc các bác nhiều sức khỏe và vui vẻ cuối tuần cùng gđ

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

@đôiị bóng OS : em xin lỗi các bác trong đội bóng ....hôm nay đội bóng của anh em ta đá trên tinh thần giao hữu là 9 vậy mà sau 1 tình huống phạm lỗi đầy chủ ý của em đã làm ảnh hưởng ít nhiều đến hình ảnh đội bóng ....Một lần nữa em xin lỗi các bác !
@ anh vũ .phải thừa nhận là đội bạn có 1 đội hình khá tốt .nhưng có vài cầu thủ trẻ chơi bóng khá trẻ con ...với 1 trận đấu mà anh em bên OS vào trận với tinh thần giao hưu không chơi va chạm như thế thì có lẽ những tình huống va chạm không nên có .....lúc em nhắc nhở cái cầu thủ mặc áo số 30 bên đội bạn và tiền đạo số 13 là đá giao hữu thì vào bóng vừa vừa thôi ,số áo 30 nó bảo em đá bóng thì phải va chạm chứ ( nó nhắc đi nhặc lại mấy lần ) rồi lại vào bóng cầu thủ bên mình .nên em đã huých đầu gối vào phía sau cầu thủ này ....nếu có hội có lẽ em vẫn làm điều đó mặc dù cách hành động đó không phải tính cách của em ....
@@@@ tổng kết lại : tỉ số 4-3 như hôm nay chẳng nói nên điều gì vì bản thân nếu nhìn tông thể đội bạn không có nhiều cơ hội như đội chúng ta tạo ra , bên đội chúng ta quen đá sân 7 ngưòi , buổi tối , và trái bóng số 5 như mọi ngày ... hôm nay thì đá hoàn toàn theo ý đồ đội bạn ...đá 6 người , bóng nhỏ số 4 và đá tầm 10 sáng thế này đúng là khó đá ....

Status
Không mở trả lời sau này.