Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Thứ ba này anh em mình tổ chức tết đi chứ...sinh tố thui cho nó phẻ người.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

kiencuong nói:
Thứ ba này anh em mình tổ chức tết đi chứ...sinh tố thui cho nó phẻ người.

Tại bác nghĩ hòai chứ, tụi này chuyển sang sinh tố lâu òi ack ack

Hạng B1
13/11/07
75
0
0

Phải nói là hôm qua đội chúng ta đã ra sân với tư tưởng chủ quan và quá coi thường đối thủ.
Vào đầu trận, chúng ta liên tục ép sân, nên chúng ta đã thay toàn bộ đội hình chính ra và để đội hình phụ vào. Nhưng chúng ta o quen đá 6người (5đá 1 chụp) còn đội bạn thì chuyên đá như vậy; vì chủ quan nên ta đã bị động. Đến bây giờ em cũng o tin là đội mình thua.

Hạng B1
13/11/07
75
0
0

@All: Cám ơn tất cả thành viên của đội bóng tuyệt vời này. Cám ơn các trưởng lão như Tudia, Petrol, ... đã dẫn dắt đội bóng sinh hoạt thật là vui.
@Vuaden: tôi rất tự hào khi có đồng đội là Vuaden. Hãy cố gắng quay lại nhé.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Nói chung hôm qua đội bạn có 1 trận đấu rất hay, nếu kết thúc với tỉ số hoà là đẹp nhất. Tinh thần của các bác là kinh địch, và em cũng chủ động đá theo kiểu đội bạn (banh số 4,đá 5 người) vì em nghĩ chỉ là trận giao hữu nên kô nên tranh cãi chuyện này và đội hình chính của mình hầu như chỉ đá được khoảng 15p còn lại thay người liên tục.
Trận hôm qua trên tinh thần là giao hữu và em cũng thấy rất vui khi các bác đến sân đều quên biết nhau cả bằng những câu chào hỏi đó mới là đều đáng quý. Thắng thua là chuyện bình thường kô nên quan tâm. Nhưng công nhận đá trận này sướng thật, giao hữu vui vẻ nhưng quyết liệt.
Sẽ còn gặp lại nữa mà, em sẽ cáp cho 2 đội gặp nhau hoài
Bác Hoàng kô nên bận tâm, đá bóng gặp chuyện như thế là bình thường, từ khi biết đá bóng đến giờ em gây hơn chục vụ như bác rồi đấy hehehe, nhưng quan trọng là vẫn vui vẻ , bằng chứng là những cái bắt tay cuối trận.
@all: cảm ơn tất cả các bác đã đến tham gia và cổ vũ.
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Các bac tap luyen nhieu vo di!! Cu' doi THANG TRAN hoai ah....phai co THUA moi biet minh o dau chu'
(sory ko go tieng viet duoc nhe)

Nói chung ta vẫn chơi 6 đá 1 chụp, nếu thi đấu chính thức như giải SAVICO thì BQL sân sẽ nới cầu môn như trước đây mình đá, bề ngang sân sẽ to hơn.

Còn đá hiện hữu thì chúng ta sẽ tập đá 5 +1 chụp xem sao. Trái bóng hôm đá là số 5 vẫn còn nhẹ hơn bóng động lực nhiều.

Mai ta lại ra sân gặp nhau các bác hỉ/

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

@PETROL: Sorry anh...!Gia đình đang có chuyện nên em về quê gấp(mà quê em không có sóng anh àh)....!Nên để anh chặt chém mà không có mặt....!Thành thật sorry toàn thể anh em...!
[8D][8D]
Happy new year toàn thể anh em...!Chúc anh em ofc ngày càng khỏe mạnh.., lên chân..,và......An khang...!hehehe

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

@ bác vũ ! lúc trước ở nhà đá các giải trẻ và đi đá độ cùng bọn bạn cùng lớp đánh nhau là chuyện bình thường nhưng từ ngày theo đội bóng và tuổi cũng lên 1 chút thì em đã có những suy nghĩ khác trước ít va chạm và đá tình cảm hơn ....
@@@ tối hôm nay có lẽ là buổi cuối em được đá cùng các bác ...lúc ngồi uống nước mía cùng các bác trong đội bóng thực sự em cảm rất nhớ đội bóng ....mong các bác vui với niềm vui banh bóng và giúp cho đội bóng sinh hoạt đều đặn như thế này nhé !
@@@ theo lịch thì ngày 24 âm lịch em sẽ về quê ....mong sớm gặp lại các bác !chúc các bác ở lại ăn tết cùng gia đình vui vẻ .chúc đội bóng lớn mạnh và các thành viên đoàn kết .cảm ơn các bác đã cùng em chiến đấu để dành ngôi vô địch .em rất vui ! mỗi khi nghĩ lại và xem những bức hình mà anh em chúng ta đã sát cành cùng nhau em cảm thấy mình hạnh phúc và hãnh diễn khi mặc chiếc áo thi đấu của đội bóng .

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Chúc bác Vua-den-dui lên đường mạnh giỏi và ăn tết vui vẻ nhá.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Thế là đội bóng chúng ta thiếu một tiền vệ năng nổ và sáng tạo òi.....Petrol yêu cầu E Định luyện tập thật tích cực để trám chổ nhé

Status
Không mở trả lời sau này.