Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
23/12/08
14
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

em Tri day may bac oi, chac may bac quen em roi, em da lanh vet thuong, em sap quay lai roi, len dien dan thay may bac hang hai qua lam em non nao qua, em nho cam giac ra san cung may anh em qua, nhung vi cai chan cua em chua chay duoc may bac oi, may bac nho danh cho em mot cho nha, em di Da Nang ve se tap lai, chuc doi bong da ngay cang hay

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Oh chào Trí, ráng dưỡng cho lành rồi chơi lại em ơi. Bọn anh chờ, không bỏ sót tên T đâu.

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

em nghe bac Petrol noi ma em an tam qua troi, em dang o Da Nang, em hy vong se quay lai som som cung anh, em doi bong, chac khi em quay lai thi em phai hoc hoi may bac thoi,

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Em nghỉ trước tiên mình phải có danh sách cụ thể đã……….rồi sao đó tính ra chi phí mỗi người đóng thêm bao nhiêu……..đóng dư ra tí xíu để còn có tiền quỹ uống nước mía …hoặc café…v..v…..

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Chuthonsgf nói:
Em nghỉ trước tiên mình phải có danh sách cụ thể đã……….rồi sao đó tính ra chi phí mỗi người đóng thêm bao nhiêu……..đóng dư ra tí xíu để còn có tiền quỹ uống nước mía …hoặc café…v..v…..

Danh sách sơ bộ đã gút rồi, 14 thành viên gạo cội (có thể hơn)
7 thành viên của nhóm bạn e ĐỊnh đó. Chú đọc bài của anh không kỹ à.

Ngày mai thứ 6 em và bác Thòn đi đá phủi , ké ở Sân Nguyễn Xí (bên đó có giờ thứ 6 từ 6 đến 8 h tối) để nâng cao trình độ che chắn bóng, và tập né đòn khi hậu vệ đá rát. Nói chung đá với các anh em nhà e vẫn thích hơn, vì anh em đá mềm vừa phải.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

AE mình không có duyên với T6 19g00 rùi :(
Đang có mấy ông bên cty bạn muốn giao lưu sân như AE mình , các bác thấy hứng thú thì mình cáp độ nhé.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Dạo này nhiều đội rũ đá giao hữu quá……………Bác Linh hôm qua cũng gọi điện thoại nói có đội bóng sinh viên ….thứ 3 tới muốn đá giao hữu với anh em mình………nhưng em ko giám hứa…….phải hỏi ý kiến của anh em trước…………vậy các Bác có muốn đá ko? ……….hay là anh em mình đá với nhau?.....để trả lời cho Bác Linh biết (bác Linh đá trong hội của mình đó).

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

[....Danh sách sơ bộ đã gút rồi, 14 thành viên gạo cội (có thể hơn) + 7 thành viên của nhóm bạn e ĐỊnh....] *** Việc cần làm là danh sách chính thức từ thang 3,4,5/2009 (danh sách này sẻ công bố chính thức trên 4R ngày 1/3/2009). Thực tế nhất là đóng phí khi tham gia, không đóng phí thì... sorry ...miễn tiếp (tại cái vụ này nói hoài mà chẳng chịu hiểu). Hoan nghênh bác nào đóng đủ tiền mà ít tham dự.....
- Anh em nên tạo nick vào sinh hoạt trên 4R cho vui và nắm tình hình đội bóng.
- Sau này khi đấu giao lưu tuyệt đối không mời thành viên ngoài (hoặc không còn sinh hoạt) tham dự (cái này nhắn cho chú Thoong), có nhiêu chơi bấy nhiêu thôi.
- Tổ chức lại đội nhóm (3 đội) và đá theo lối đá 6 người (5 đá + 1 chụp).

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

Bac Tu dung co quen em( Tri ) ah nghen, em dang bi chan thuong tu truoc tet nen chua da lai duoc, em sap quay lai roi, may bac nho danh cho em mot cho nghen, hom truoc em co noi voi Bac Petrol roi do

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Toi nay ve nha lam danh sach lai, pot len sau

Status
Không mở trả lời sau này.