Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

@All: CN ngày 22/Feb em cần 1 số AE mình để bổ sung lực lượng chiến với bên Viettravel, sân lớn 11 người ở Tao Đàn.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Có ai rảnh hôm CN tiếp sức Bác SUP cái.
E vuằ đi chiến sân Nguyễn Xí về, 4 đá 1 chụp phê lòi mắt cá lun. Đã thiệt

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Cty em dạo này thiếu "chân sút" trầm trọng, đá sân 11 mà moi tất cả các ngóc ngách mới được đúng 11, thế này thì : hiệp 1 - vừa đá vừa bò :D / hiệp 2 - buông súng.
Nên chắc phải kêu gọi chừng 7-8 AE mình qua tiếp sức.

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

Anh em đội bóng đâu hết rồi, vào giúp Anh Sup một tay xem, mấy anh em SV vào sân chạy là ok nhất

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Bác Sup cứ yên tâm……………….cứ cho giờ chính xác……….em sẽ hú vài em sanh viên lên hổ trợ Bác……..em gọi 6 em chân dài lên đá dự bị cho đội của Bác nhá…….bảo đảm có mặt đúng giờ. (Định, Vũ cao, Long, bạn định 2 người nữa, cộng với chú thòn, Hp67, Linh, Thái là đủ rồi). Còn anh em OS nào rảnh thì lên tiếng giúp Bác Sup 1 tay nhé).

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

Hoan hô tinh thần trợ giúp đồng đội của Bac Chuthonsgf, em không biết là có phải Anh Thọ nhà ta không nhỉ, em là Trí đây anh ơi , nếu phải thì em cảm ơn Anh nhiều vì lúc Em bị té Anh nhanh nhẹn thật, ,vì thế mà chân em mau lành như thế, và cảm ơn Hưng và Anh Sup nữa vì đã đưa vô bệnh viện và lo thủ tục nhập viện, hôm nào đá lại gặp mấy Bác em sẽ cảm ơn sau vậy,

Tập Lái
13/2/09
21
0
0

E TY DAY MAY A OI. DANG KI LAU WA MOI DUOC .CN MAY GIO DA VAY A SUP

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Cho giờ chính xác đi Sup ơi....

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ All : ngày mai T2 lên cty em mới biết chính xác mấy giờ, T3 ra sân sẽ thông báo miệng với AE, rồi post lên đây luôn cho tiện. Cám ơn các AE nhiều nhé. Phen này hết phải lo vừa đá vừa "bò" rồi :)

Status
Không mở trả lời sau này.