Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Xin thông báo
Ngày mai các anh em phải ăn nhẹ (tự túc) có mặt trên sân đúng 6h30……để chụp hình và trao cờ lưu niệm với các hảo thủ của câu bộ Cảng Sài Gòn. Đồng phục thi đấu phải chỉnh tề….(áo trắng quần đen) Áo thi đấu giải Savico vừa rồi.
Các anh em phải thể hiện mình 1 cách chuyên nghiệp 1 tí……..mặc dù mình không chuyên nghiệp………phải đúng giờ……quần áo chỉnh tề…….v.v..

Anh Luumanh _Lichsu và Khoa………có lên thi đấu cùng anh em không thì nhớ hồi âm lên đây sớm nhé……để còn biết sắp xếp đội hình….Xin chân Cám ơn.[/b]

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Mình đi ko dc , kẹt rồi hix....................potay .

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tối nay anh em vẫn có mặt trên sân bóng 6h30 nhé…………..trời đã hết mưa………chủ sân bóng nói dưới đó không có mưa. heee

Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45

Em chào các Anh.!
Em tên Tùng, là thành viên mới gia nhập diễn đàn, hiện em còn là SV khoa CNTT, mê bóng đá, mê ô tô nhưng chưa có ô tô. Xin được tham gia sinh hoạt học hỏi cùng các Anh.
Chiều nay các Anh có trận đấu giao hữu với cựu tuyển thủ cảng Sài Gòn ở sân Minh Nhựt, nếu được em xin làm cổ động viên và 1 suất dự bị ngoài danh sách thi đấu nhe các Anh.
Chúc các Anh thi đấu giao hữu ấn tượng và chiến thắng.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

ok. em cu len lam 1 suat du bi. anh xem chan cang em luon.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Chúc anh em đá vui vẻ , và hòa nhã nhé

Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45

Trận đấu kết thúc với tỉ số bao nhiêu vậy các Anh. Em cổ động hết hiệp 1 rồi em về vì bận việc. Sẵn cho em hỏi ngớ 1 tí: ông Thọ là cầu thủ nào vậy các Anh

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Kế thúc trận đấu SGF thua với tỉ số 10-5.
Thắng thua không thành vấn đề chủ yếu là được chơi bóng cùng với các tuyển thủ xưa là vinh hạnh lắm rồi. Toàn là những người nổi tiếng 1 thời……Hoàng Bửu……Đặng Trần Chỉnh…..thủ môn Phẩm……Minh lép….Ngôn lùn……Ba Thà........v..vv…vì không biết hết tên…..vì thời của mấy ông …chỉ có mấy người lớn tuổi mới biết………….với lại anh em mình thỉnh mới ra đá sân lớn…….kinh nghiệm và thể lực còn hạn chế là điều dể hiểu………thua là chuyện thường………..không cần phải đổ lỗi cho ai hết.
Strat511979@: Thọ là chuthonsgf đó em………..hôm qua em lên sao không ra đá…..

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

lâu lâu được đá sân lớn đã thiệt. Để hôm nào em kiếm kèo đá sân lớn tiếp. Lâu lâu ae mình đá sân lớn nhưng đá như hiệp 2 thì quá tốt rồi, hiệp 1 thì miễn bàn :d

Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45

Chuthonsgf nói:
Kế thúc trận đấu SGF thua với tỉ số 10-5.
Thắng thua không thành vấn đề chủ yếu là được chơi bóng cùng với các tuyển thủ xưa là vinh hạnh lắm rồi. Toàn là những người nổi tiếng 1 thời……Hoàng Bửu……Đặng Trần Chỉnh…..thủ môn Phẩm……Minh lép….Ngôn lùn……Ba Thà........v..vv…vì không biết hết tên…..vì thời của mấy ông …chỉ có mấy người lớn tuổi mới biết………….với lại anh em mình thỉnh mới ra đá sân lớn…….kinh nghiệm và thể lực còn hạn chế là điều dể hiểu………thua là chuyện thường………..không cần phải đổ lỗi cho ai hết.
Strat511979@: Thọ là chuthonsgf đó em………..hôm qua em lên sao không ra đá…..

Em lên sân với nhiều khát khao lắm: được bắt tay chụp hình cùng các tuyển thủ xưa Chỉnh, Tam, Bửu người có cú suất phạt nặng ký và xỏ giày chơi bóng cùng các Anh.
Trong khi xem, nhận thấy mấy anh đá cũng "gơ" lắm, sợ khi lần Em đầu vào sân chưa quen gơ sẽ làm phá nhịp trận đấu, mất đi tinh thần của mấy Anh. Hẹn lần sau lên tập cùng các Anh cho quen rồi cho em đá nhe.
Em có quen 1 đội cũng thích đá tối lắm, để em hỏi thăm rồi báo lại cho mấy Anh biết.
Vậy là em biết chú chuthonsgf là ai, người có chiều cao lý tưởng, đội trưởng trao cờ lưu niệm...

Status
Không mở trả lời sau này.