Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

He..he….he………..hí.. .. hôm rài cốp điện em không vào pho rùm football được, nên ko thấy, hôm nay vào thấy Bác Sốp Post bài sơ đồ em thấy vui quá……..hiiiii… Em khoái ai nhiệt tình như vậy là em vui rồi. Mà đội hình này sao em thấy giống đội hình của câu lạc bộ New -kết -sồ của ngoại hạng Anh quá….....hiiiii……đá đâu thua đó………..chuẩn bị xuống hạng rồi……nói đùa tí cho vui thôi……chứ anh em mình đá đều chắc chắn sẽ hiểu ý nhau nhiều…….hy vọng trụ hạng thành công là mừng rồi….chuẩn bị ngày mai thu nạp 1 tân binh mới Bác Petrol ơi……….em mới xuống câu lạc bộ Hoàng Anh Gia Lai tuyển 1 em………..em này thì thể hình thì tốt nhưng em nghỉ đá cũng tạm thôi chứ không hay lắm…..hiii

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

" Die or alive " cụm từ đúng nhất khi nói về tình cảnh của 2 đội bây giờ. Ai sẽ tiếp tục ở lai Ngoại hạng , ai sẽ rớt hạng. ranh giới giữa sự sống và cái chết quả là rất mong manh.
Khi cuộc đua tới ngôi vô địch chỉ còn trên lý thuyết, những tấm vé dự Cúp châu Âu gần như cũng đã có chủ, chỉ riêng cuộc chạy trốn lưỡi hái của tử thần mang tên Championship vẫn còn duy trì nguyên tính khốc liệt.
Sau 90 phút thi đấu đêm nay tại St James’ Park, sẽ chẳng có chiếc cúp nào được trao, nhưng Newcastle - Boro vẫn được coi là một trận chung kết. Chung kết của sự sống, chung kết vì tiền và chung kết vì chuyện tồn tại hay không tồn tại.
Chưa bao giờ, trận derby vùng Đông Bắc lại được quan tâm như thời điểm này. Bởi kết quả của nó ảnh hưởng trực tiếp tới số phận của Newcastle và Boro. Kẻ thắng sẽ thắp lên tia hy vọng mong manh, người thua coi như nhận vé xuống Championship. Còn nếu hòa? Cả hai cùng thoi thóp, chờ ngày đi tàu ngược.
Trong bối cảnh như thế, thật khó hình dung ra Newcastle hay Boro tìm được chiến thắng. Vả chăng, 4 lần gặp nhau gần nhất ở Premiership (cũng như 4 cuộc so tài vừa qua tại St James’ Park), Newcastle và Boro đều chỉ chia nhau 1 điểm. Tối nay, sẽ có lần thứ 5 chăng?
DO OR DIE
CHỌN NEWCASTLE CHẤP -1/2 SHOWHAND

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Chú Thọ hôm nay sao đổi avatar qua T.C.Sơn rùi ?
Chắc hổm rày lại "như cánh vạc bay" quá :)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin thông báo
Vào chủ nhật tuần này sẽ có 1 trận đá giao hữu sân lớn 11 người…… theo lời mời của bạn Thắng sinh viên …………đá sân Phú Thọ…….tiền sân chia đôi 2 cho 2 đội……..mỗi bên khoảng 650 hay 700 ngàn. ……….vậy anh em nào muốn tham gia thì post lên đây để sắp xếp…….ai tham gia thì sau trận đấu anh em góp tiền lại để đóng tiền sân……..dự trù nếu khoảng 16 người thì chia ra mỗi anh em đóng khoảng 45.000 đ. Giờ giấc sẽ thông báo cụ thể sau nhé.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

SUp.com nói:
Chú Thọ hôm nay sao đổi avatar qua T.C.Sơn rùi ?
Chắc hổm rày lại "như cánh vạc bay" quá :)

Heeee.....Chú thòn đang đạt phong độ cao anh Sup à........chuỗi trận bất bại của em kéo dài lên hai mươi mấy trận rồi...........he...he....bằng chứng là bài Newcasstle đấy..........Newcasstle thắng Middboro 3-1 (Không như cánh vạc bay đâu nhé......heee). Em lấy hình TC Sơn cho giống nhà báo 1 tí.... hiiii

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Đậu hai mươi mấy trận mà im re làm sao anh biết :)
CN đá nữa à ! Phen này AE sẽ lên chân mau đây !
Lên lít thôi . . . Ban HL chọn Formation nào đây ? :)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Kỳ này Anh Sốp phải làm HLV đấy…………..he..he..he…..vậy là anh không được đá mà phải ngồi trên băng ghế chỉ đạo đấy……..hiiiii……nói đùa tí…………Anh Sốp cứ đưa ra sơ đồ chiến thuật của Anh đi……phải đưa ra áp dụng xem sao?...………..bóng rơi vào khu vực nào thì người khu ấy phải lo……nếu bị tấn công từ cánh nào thì cánh đó phải chịu trách nhiệm…..bị thủng lưới thì……đóng tiền nhiều hơn người khác 1 tí….he..he..he.

Hạng B2
17/2/09
107
0
16

em xin thông báo đây anh Thọ! sáng chủ nhật 8h đá tại sân cỏ Phú Thọ,anh em đi trước 30' để khởi đông nha.7h30 a e mình có mặt là được rồi.
8H TẠI SÂN PHÚ THỌ, MẤY BÁC ĐI ĐÔNG ĐỦ NHA.

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

sau sớm vậy..........chắc anh vào đá hiệp 2 quá.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Em Tùng nếu có đá thường xuyên bên hội tụi anh thì em đóng 200 ngàn đá 3 tháng …..ưu đãi cho các sanh viên chưa đi làm………….còn tụi anh mỗi người đóng 400 ngàn nộp cho Bác Petrol……để Bác ấy đặt sân………..còn nếu anh em nào đang kẹt thì hô lên tiếng để ứng trước……mai mốt đóng sau cũng được……………riêng sinh viên nếu không có tiền đóng 1 lúc 200 thì chia ra 3 tháng …..mỗi tháng đóng 80 ngàn. Thông báo cho những ai mới gia nhập câu lạc bộ OFC.

Status
Không mở trả lời sau này.