Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

hehhe chothong cho muon quân khoan 2 hoặc 3 nguòi đá sân Minh Nhật vào sang CN 7/6 lúc 8h nhé ,

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tùng mai có rảnh xuống sân Minh Nhật ở Thang Đa đá đi em 8h bóng lăn. sân hôm nọ đá với Cảng SG đó.

Hạng B1
5/8/06
99
12
18
45

Chuthonsgf nói:
Tùng mai có rảnh xuống sân Minh Nhật ở Thang Đa đá đi em 8h bóng lăn. sân hôm nọ đá với Cảng SG đó.

Sorry HLV Em bận rồi.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tùng thứ 3 lên đá đi em……………..tuần rồi bận hay sao ko thấy lên?.......em đá sân lớn tốt quá …………chắc tại tụi anh đá dở quá nên chán hả?...hiiiiiiii

Vuaden@: Hoan hô 2 tay 2 chân…..mừng Vua Đen trở lại ……..tuyến giữa đội mình được tăng cường ……….hiiiiii. Nhưng sau thời gian nghỉ dài hạn ko biết phong độ Vua đen có xuống ko nhỉ???............. Nghi quá………

Luumanh_Lichsu@: Đội của anh đá hay quá ……thắng 3-1………….đội của em ra quân đá sân 11 người lần nào cũng thua………....là do ít đá sân lớn và còn non kinh nghiệm trận mạc quá……………bữa nào để em sắp xếp anh em đá giao hữu với đội bên anh 1 trận giao lưu nhe.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

ĐỘI HÌNH THỨ 3 TỚI ĐÁ VỚI SINH VIÊN OFC VỚI SÂN 7 NGƯỜI NHƯ SAU:

-------------------------------------------Huấn (tiền đạo)----------------------------------------

---- Vũ nhỏ (trái)---------------------Chuthonsgf (giữa)-------------------Quysgf (phải)----

------------------------Tùng SV (trái)------------------------Sup.com (phải)-------------------

------------------------------------------------Thủ Môn------------------------------------------------

( 2 cánh đòi hỏi phải mất nhiều sức và thường hay dâng cao nên Chuthon bố trí là hợp lý,….còn Vủ nhỏ thường hay sử dụng kỹ thuật cá nhân và đi bóng nên cho ra cánh trái)

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Chuthonsgf nói:
Luumanh_Lichsu@: Đội của anh đá hay quá ……thắng 3-1………….đội của em ra quân đá sân 11 người lần nào cũng thua………....là do ít đá sân lớn và còn non kinh nghiệm trận mạc quá……………bữa nào để em sắp xếp anh em đá giao hữu với đội bên anh 1 trận giao lưu nhe.

Đôi anh cung íu xìu , nhung chó ngáp phải ruồi em àh heheheh . Oke em muon bua nào thì noi a dat san truoc co giò đẹp .

Chuthonsgf nói:
Các tuyển thủ Cảng Sài Gòn vừa lên tiếng rủ đá giao hữu lại kìa ........có ai muốn tham chiến không?

Đá luôn.......
@ Vủ nho Cn tuần này 14/6 đá o sân Anh thư kế ben cung củng giò đó , ranh thì lên dá nhé :D .
Hom qua minh nghe lon chi có 500k tiền sân moi ben thôi nên vu dóng du 20k ròi . CN len da gui lai nhé , thks

LMLS

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

QuySGF nói:
vua_den_dui nói:
các bác ui nếu mấy ngày nữa em vào lại sài gòn thì em có được theo đội đi đá không nhỉ ?.hu hu hu hay em bị mất vị trí rồi .......

Đóng tiền đầy đủ là ok thui hehe , bao giờ mày vào thế ku?
trong tuần này thui ....định ngày mai nhưng mà nhà có thêm chút việc lên chưa vào ...khi nào vào tao gói nhé !

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Vuaden@: Hoan hô 2 tay 2 chân…..mừng Vua Đen trở lại ……..tuyến giữa đội mình được tăng cường ……….hiiiiii. Nhưng sau thời gian nghỉ dài hạn ko biết phong độ Vua đen có xuống ko nhỉ???............. Nghi quá………
hê hê ...phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi mà bác ...bác cứ nghi ngơ tài năng của em thế nhỉ ...khà khà ...

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tỉền vệ Vua Đen thưòng có những cú sút xa bất ngờ và đầy uy lực..........lại hiểm hóc................còn thể lực cày bừa, chặt chém thì em ko đạt tiêu chuẩn.........hiiiiii..........em ko đá tiền vệ thu hồi bóng được...........Vua Đen chỉ đá tiền vệ tấn công (hộ công) là good thôi.....vài nhận xét gửi đến Vua Đen.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Một vài hình ảnh đôi giày đinh mà Chuthon sưu tầm được…………xem nó sướng con mắt gì đâu, nhìn phát thèm quá……….gần 25 đôi không post lên hết được………….chỉ làm vài đôi cho các Bác xem chơi.

Status
Không mở trả lời sau này.