Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

rk106 nói:
Em lu bu quá ko ra sân được

Em cứ thu sếp khi nào rảnh thì vào hội Football tụi anh chơi cho vui nhé.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

tình hình là bác Thọ hôm nay bị chấn thương khá nặng :d...nghe đâu bung hết 4 cái móng chân luôn rồi...sáng nay gọi điện cho em chủi thắng nào hơi xấu bác quá trời hehehe. Chắc tối nay phải dẫn bác Thọ đi làm móng lại.
Hôm qua đá xong về nhà ngủ cũng phải nằm chàng hảng mà ngủ nữa :D. Đá 3 tiếng

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Giấy đẹp wá thọ ơi :D , khi nào dá vói cựu Cảng ?

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LuuManh_LichSu nói:
Giấy đẹp wá thọ ơi :D , khi nào dá vói cựu Cảng ?

LMLS

Chắc phải đợi anh em rảnh rổi, nhất mấy chú sinh viên bận thi tốt nghiệp rồi anh ạ.........thi xong đầu óc thoải mái tụi nó đá mới xung.........he...he....

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Úi thọ bi bay móng à.....mang giày sao bi thế cà ???

LMLS

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LuuManh_LichSu nói:
Úi thọ bi bay móng à.....mang giày sao bi thế cà ???

LMLS

Em hay bị dập đầu móng cái, ko biết do mang giày chạy cột ko chặt hay do lúc đá Bác nào súc trúng..........vì lúc đá ham bóng quên mất đau..............về nhà nó mới thấm..........2 tháng nó mới lên móng mới .........giờ thì bị lại ..........chán quá. Bởi vậy đá giao hữu với đội khác mới thấy người ta đá rát quá.........vào bóng ko nể nan gì hết. Làm mình cũng nhát giò.....he..he........ Có Bác nào có kinh nghiệm .......cũng từng bị dập móng...........chỉ giúp cách đề phòng......hiiiiii

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

9h tối nay từ sân bay nội bài sẽ có 1 chuyến bay vào Thành Phố đáp xuống sân bay Tân Sơn Nhất..............trên chuyến bay đó có 1 cầu thủ chuẩn bị đầu quân trở lại với câu lạc bộ OFC ..........đó là tiền vệ Bùi Huy Hoàng (Vua Đen Đũi) biệt danh Vandervaac.............tiền vệ sáng tạo tuyến giữa chuyên kiến thiết những đường bóng thông minh cho đồng đội ...........heeee.......sau 1 thời gian nghỉ thi đấu vì thu xếp chuyện gia đình...........nay anh đã trở lại để sát cánh cùng anh em túc cầu giáo..........và chuẩn bị cho giải Savico lần thứ IV sắp khởi tranh..............Well Come Bùi Huy Hoàng........... (Khen Vua đen đũi nhiều quá mai mốt Vua đen bị sức ép tâm lý đá không được lại đổ thừa .......he....he...he..........................dzọt)

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

em chào các bác !( lúc 20h30 phút) tối này em đã có mặt tại sài gòn ,sau 1 chuyến đi khá dài và mệt mỏi nhưng thật vui khi lại được chiến đấu cùng các bác .mong sớm gặp lại các bác !vua_Den

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Heheheh , Cn tuần này 8hAM sân Anh Thư ( Bình Quói ) có ai đá vói mình hong , vũ nhỏ đâu roài ??
Vua đen thui gì đó có ngúa chân thì lên đá nghen .

LMLS

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

Chào mừng Vua Đen trở lại đội bóng, Hôm trước ở HN có gọi điện cho Vua Đen đó nhớ không, có gì khi nào vào TP gặp sau nhé

Status
Không mở trả lời sau này.