Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

mocgian nói:
Oh cái vụ Thứ 6 có vẻ không ổn rùi, tình hình sao thông báo nghen mấy Bác.

Sao lại không ổn nhỉ ?
Ai đá cứ đóng tiền . .. vậy là sẽ ổn ngay thôi mà :)

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

thứ ba tất cả bà con đi bỏ phiếu .......chúc các bác đóng tiền vui vẻ ...khà..khà ....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Undertaker. nói:
em là em thống nhất lấy sân thứ 6. Bác nào chấp nhận đá thứ 6 thì thứ 3 này thóc lúa đầy đủ luôn. Do thứ 6 vừa rồi trời mưa nên ae đi hơi thiếu quân số. Theo em tình hình này sẽ cải thiện vào tuần sau. Vừa rồi em, bác HP bận nên ko lên được , chứ tình hình mà lên sân thì em thấy là dư 2 đội đấy
Còn vụ đá ké mà đá ké luôn cả năm thì em thấy kô khả thi lắm.

Undertaker@: Bác Mocgian có đóng cho anh 1xi.................đá buổi đầu anh em ra uống nước mía hết 46 nghìn (anh, Hp67, Vua đen, Quy, kien cuong, moc gian, Thai, Ti, Thich, Long, Bảo bạn Tí.........)...........còn lại 54 ngìn anh đang giữ.........vậy bây giờ Bác mocgian muốn đá với anh em thứ 6 luôn thì Bác ấy có đóng thêm ko???.......và nếu đóng thêm thì khoảng bao nhiêu và đá bao lâu thông cho Bác ấy biết dùm.....................vì anh không tham gia đá ngày thứ 6 được nên anh không biết. thanks.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

đề cao tinh thần thể thao và vủi vẻ với niềm vui bóng đá . em đưa ý kiến này !
1/ Vì ngày thứ 3 anh em ta khá đông người ( đủ để chia làm 3 đôi ) .Nên em đưa ý kiến .anh em ta sẽ thi đâu như sau :
+Đội bóng chia làm 3 đội A,B,C
+ Đội A & đội B sẽ tham gia đấu với nhau trong vòng 10 đến 15 phút ( không tính theo luật bàn thắng vàng nữa mà sẽ áp dụng bàn thắng bạc ) . kết quả trung cuộc của thời gian sau 10 -15 phút đội nào có tỉ số cao hơn sẽ thắng .
+ Ví dụ đội A thắng thì sẽ đá tiếp với đội C ( trong thời gian 10 - 15 phút ) và kết quả cuối cùng :
- nếu đội A thắng đội C trong thời gian (10 - 15 phút ) sẽ lại đá tiếp NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC PHÉP THAY NGƯỜI ( nhằm tạo điều kiện cho đội sau có thể loại đội trước ) .
- nếu đội A & đội B hòa : thì sau 10 - 15 phút đội A sẽ tự động bị loại .
- nếu đội A thua đội B thì : đội A vẫn đươc đá tiếp ( sau khi theo dõi đội B và C đá với nhau hết 10 đến 15 phút nhé ! ) ...hị..hị....
2/ thông báo khẩn :
ĐỂ PHÁT ĐỘNG TINH THẦN THỂ THAO RÈN LUYỆN SỨC KHỎE .
ĐỘI BÓNG ĐÃ ĐĂNG KÍ CẢ NGÀY THỨ 6 LÚC 19 giờ ( giống ngày thứ 3).CÁC BÁC ĐÁ NGÀY THỨ 3 CHUẨN BỊ TINH THẦN VÀ VẬT CHẤT ĐỂ BÁC PETROL TIẾN HÀNH ĐIỂM DANH và THU THÓC GẠO . BÁC NÀO KHÔNG ĐI ĐÁ NGÀY THỨ 6 THÌ VỪA MẤT QUYỀN TỰ SƯỚNG VỚI TRÁI BÓNG VỪA MẤT QUYỀN BỒI BỔ SỨC KHỎE ! CÁC BÁC CỐ GẮNG THAM GIA ĐÔNG ĐỦ không thiếu buổi nào EM CÓ QUÀ !

Last edited by a moderator:
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@vuaden: anh đóng thóc rồi nhé, không có quà cho anh thì chú em chít với anh
:D;)[8D]

Tập Lái
13/2/09
21
0
0

tình hình là thứ 6 tuần rồi mua to wa. e mói di hộp ở trển về ,thứ 6 này trời rất đẹp mong các bác gốp mat đong đủ để nân cao thể lực. lúc nây trình độ đá giò của ae mình tiến bộ thấy rỏ (nhất là bác kien cuong)

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Kiếm đội nào giao luu cho ko khí sôi động ....SFC hoac kingdom gì đó sao rồi ????

LMLS

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

ùhm hy vọng thứ 6 này trời đẹp để anh em tập thể lực. Tình hình là sức khoẻ ngày càng giảm sút trầm trọng rùi.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.103
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

thóc đã đóng....bác nào mà kô đi đóng gấp đôi.
EM đã lấy 8 phiếu sân thứ 6 lúc 19h. Sân số 4 khu vực II. Tổng số tiền là 4tr2.
@petrol: Hôm qua em nhận của bác 2triệu, rồi bác kiên cường đóng 3 xị (đội bóng rất cần những tv như bác này,kô đi cũng đóng tiền cho ae đá), Vũ sv + thích = 3xị, và bác mocgian 1 xị. TC hôm qua e nhận 2chai7xị. Còn 1xi tiền nước mía em trả còn dư đưa cho bác Thọ (trả tiền nước mía thứ 6 tuần trước).
@mocgian: nếu bác tham gia đá thứ 6 luôn thì bác cho em xin thêm 2 xị nữa là đủ sổ hụi rồi bác.
Thx all đã gia nhập và tham gia đội bóng.
Để em xem rồi gởi thư mời hội santafe chiến 1 trận chơi

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUp.com nói:
@vuaden: anh đóng thóc rồi nhé, không có quà cho anh thì chú em chít với anh
:D;)[8D]

bác yên tâm đi .cuối tháng bác nào đi đều ,đầy đủ em có qua .đảm bảo quà này bác mà nhận thì tối về chỉ có mỏi lưng đau đầu gối .....hị..hị...

Status
Không mở trả lời sau này.