Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.103
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

@petrol: bác HP đã chồng cho em đủ 3xi và cập nhật cái này giúp em luôn

Undertaker. nói:
thóc đã đóng....bác nào mà kô đi đóng gấp đôi.
EM đã lấy 8 phiếu sân thứ 6 lúc 19h. Sân số 4 khu vực II. Tổng số tiền là 4tr2.
@petrol: Hôm qua em nhận của bác 2triệu, rồi bác kiên cường đóng 3 xị (đội bóng rất cần những tv như bác này,kô đi cũng đóng tiền cho ae đá), Vũ sv + thích = 3xị, và bác mocgian 1 xị. TC hôm qua e nhận 2chai7xị. Còn 1xi tiền nước mía em trả còn dư đưa cho bác Thọ (trả tiền nước mía thứ 6 tuần trước).
@mocgian: nếu bác tham gia đá thứ 6 luôn thì bác cho em xin thêm 2 xị nữa là đủ sổ hụi rồi bác.
Thx all đã gia nhập và tham gia đội bóng.
Để em xem rồi gởi thư mời hội santafe chiến 1 trận chơi

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

hình như thứ 6 vừa rồi bác petrol nói là sắp có giải để anh em ta thi đấu thì phải ? bác petrol ui ! có phải em nhớ và nghe nhầm ?

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

XIn Up những bác đã đóng thóc cho thứ 6

Petrol 3X
Phong SGF 3X
Vũ under 3X
Triết 3X
SUp 3X
Vua den 1,5X
Quý 3X
KienCuong 3 Xi (đóng cho vui chứ không có đá, để anh em đá)
HP67 3X
Long 1.5X
Thòng 1.5X
Tý 3X
Luận(tên ông của Luân) ghét đóng 3X

VŨ cao 1.5X
Thích 1.5X
MOcgian 1X (còn 2 xị)
Tiệp SGF 4X (cho đá thứ 3 thôi)

Hạng B1
15/4/09
59
0
6

OK tuần này thóc lúa đầy đủ

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Hôm qua các bác đá sung quá, đúng là tối thứ 3. Hôm thứ 6 e đá quá sức nên đển thứ 3 lại xìu, đúng là già

@kiencuong
@ku Vinh

2 bác vui vẻ đi nhé, đừng lời qua tiếng lại mất vui. bóng đá mà có va chạm ắt sẽ đau, quan trọng là các bác tự điều chỉnh cách vào bóng của mình thôi, cái này đâu có thầy nào chỉ được. Lần đầu tiên Petrol thấy đội hình của mình cự cãi nhau trên sân đấy (nội bộ lũng cũng quá! xấu) Bác nào khỏe thì thứ 6 đá sân 5 người sẽ thấy khác ngay.

chúc các bác làm việc vui và có nhiều sức khoẻ

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Thường thường đá tập vì ham banh quá nên có thể gây va chạm ngoài mong đợi, như hôm nọ Sup quất Vũ Under 1 cái "điếng trời" đó :D, hôm qua đến lượt em Tiệp SGF, ngay ngực :p. Mà nói thiệt bây giờ già rồi, nếu bị chấn thương chắc "giã từ vũ khí" luôn, bởi vậy AE đá nhớ giữ chân mình và chân người luôn nhé :)

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chuyện hôm qua anh Kiencuong va anh Vinh.................1 trong 2 người nên chủ động bắt tay nhau làm hòa thì hay biết mấy.....................anh em cùng hội đá trúng nhau là chuyện thường tình.............nhiều khi đồng đội mình ham bóng quá................như em cũng bị Bác Phong đá phía sau trúng gót giò có dấu giày đinh đây nè.............chịu đau bỏ qua thôi anh em à..............gà cùng 1 mẹ chớ hoài đá nhau.................heeee..............sau này anh em còn gặp nhau dài dài .............vì vậy bắt tay nhau anh em vui vẻ như ngày nào nhé..........tập thể đội bóng rất mong như vậy.

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

đá bóng là môn thể thao đụng chạm nhau rất là nhiều . việc va chạm là không thể tránh khỏi nhưng hôm qua thực tình khi thấy bác Vinh nói chuyện với bác cường như thế em thấy kì quá ....thôi thì anh em đóng cửa bảo nhau nhé các bác !
p/s: ngày hôm qua tất cả các cầu thủ đều nhận mức điểm 4 .riêng chỉ bác thọ là 8 điểm thôi .sân bóng bây giờ bị đèn chiếu khó chịu quá cùng với trái bóng nike của bác tý cứ nhẩy tưng tưng nên vừa khó đá vừa gây mất bình tĩnh .

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.103
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

em mới ko đi có 1 ngày thứ 3 là lộn xộn liền, mấy bác an tâm thứ 3 tuần sau em lên em đá giò hết :d :d.
Đề nghị bác kiencuong va bác thọ........ ra tập theo giáo án riêng...cho 2 bác luyện để đi đá giao hữu là chuẩn, bảo đảm ko thằng nào dám đụng đội mình hehehe.
@all: đá bóng mà, ko phải múa bale nhé...quan trọng là đụng chạm nhau rồi sau đó ôm nhau hun là okie thôi

Status
Không mở trả lời sau này.