Hạng D
3/9/08
4.594
48.156
113
profi nói:
Cho em hỏi ngu cái .
Đi vào rừng, chắc là ko tránh khỏi cành cây quẹt vào thân xe, gây vết xước .
Giải quyết vấn ề này thế nào ?

Nếu xe offroad đúng nghĩa thì cây rừng phải sợ mấy cha chơi ốp dốt:D Chứ mấy bác sở hữu xe cỡ Bi Mec LX thì toàn ở nhà nhìn mà thèm hết bác uiii... vì có dám vác xe đi đâu .
* Cuộc chơi này chỉ tính cái mạng an toàn trở về, còn lại không cần suy nghĩ:D.

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
help nói:
profi nói:
Cho em hỏi ngu cái .

Ặc , bác hỏi vậy mấy cha offroad nó cười sặc cơm bây giờ .
Đi offroad mà lại còn lo sước xe ?
Nhẹ thì bể két nước , lệch thước lái , nặng thì gãy cầu , phuộc vvv... chứ nói chi ba cái vụ xước xe , móp chỗ này chỗ kia không có mới là lạ.
Em đi vài chuyến rồi , cực lắm bác ơi , bùn đất , người ngợm hôi hám , đói, khát thôi thì đủ cả , bù lại là những phút giây sảng khóai như bác thấy trên hình đó. Nói chung môn chơi này nó cũng kén xe, kén người kén cả phong cách chơi lắm bác ạ.
Em tòan lựa những chuyến nào ít bùn đất đi cho nó lành.

hehe, em nhớ cu Hinggis, mua con Venza 2 cầu, rủ đi offroad là trốn ngay vì sợ trầy xe, kaka. Để đỡ ngượng hắn đàng bảo vì dư tiền nên mua 2 cầu để đi nội thành cho tốn xăng thôi, haha.

Còn k chơi như bác Myzo cũng được, có cả MDX và Lexus rồi nhưng mua thêm con Dmax độ lên để chuyên đi offroad cho trầy cũng được. Hay như F1, làm con Vàng Anh để hành hạ, chỉ tội mấy ông bỏ vốn cùng...

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
help nói:
profi nói:
Cho em hỏi ngu cái .

Ặc , bác hỏi vậy mấy cha offroad nó cười sặc cơm bây giờ .
Đi offroad mà lại còn lo sước xe ?
Nhẹ thì bể két nước , lệch thước lái , nặng thì gãy cầu , phuộc vvv... chứ nói chi ba cái vụ xước xe , móp chỗ này chỗ kia không có mới là lạ.
Em đi vài chuyến rồi , cực lắm bác ơi , bùn đất , người ngợm hôi hám , đói, khát thôi thì đủ cả , bù lại là những phút giây sảng khóai như bác thấy trên hình đó. Nói chung môn chơi này nó cũng kén xe, kén người kén cả phong cách chơi lắm bác ạ.
Em tòan lựa những chuyến nào ít bùn đất đi cho nó lành.

Không biết thì hỏi tự ti làm gì:D:D
Vì có lần thấy bác nào đó lôi cả Lexus GX vào rừng, rồi như chiếc FJ của vulcan nữa, nhìn thấy xót.
Nhưng mà thấy món này ham ghê

Hạng B2
17/9/08
123
4.244
93
HCM
hoadat nói:
profi nói:
Cho em hỏi ngu cái .

Nếu xe offroad đúng nghĩa thì cây rừng phải sợ mấy cha chơi ốp dốt:D Chứ mấy bác sở hữu xe cỡ Bi Mec LX thì toàn ở nhà nhìn mà thèm hết bác uiii... vì có dám vác xe đi đâu .
* Cuộc chơi này chỉ tính cái mạng an toàn trở về, còn lại không cần suy nghĩ:D.

Nhẹ thì bể két nước , lệch thước lái , nặng thì gãy cầu , phuộc vvv... chứ nói chi ba cái vụ xước xe , móp chỗ này chỗ kia không có mới là lạ. Em đi vài chuyến rồi , cực lắm bác ơi , bùn đất , người ngợm hôi hám , đói, khát thôi thì đủ cả ,

Nhiều lúc tưởng như nằm ở rừng, hay ngủm ở suối chưa biết ngày nào lôi lên. Lúc đó bác còn tâm trí để nghĩ đến xe bị trầy xước nữa không ?.
Chưa kể bị muỗi đốt, rắn cạp và hàng trăm nguy hiểm khác đang chờ...
Óf-roát: Môn chơi dành cho những người thích cảm giác mạnh. Muốn chinh phục thử thách mà không sợ tốn cơm

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
Các bác cứ làm căng quá coi chừng bác ấy từ bỏ ý định đua đòi theo ộp dốt bây giờ:D
Dụ được ai thì dụ các bác ơi! .em....Zdọt!

Hạng B2
15/6/09
228
1
0
47
Em thấy chuyến này các bác đi cái gì cũng khủng. Xe khủng, đường khủng, súng khủng và hình cũng khủng
. Chỉ có 1 câu : TUYỆT

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Cùng 1 bài, post ở 2 4rum khác nhau, liệu có loãng không nhỉ ?

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Tay máy của các bác tỉ lệ thuận với ta vặn vôlang off road. Hình đẹp và off road hoành tráng