Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Chào các bác ,
Số là em thấy anh em ở SG lâu ngày ko OFF cộng thêm có 1 số như em đeo biển 52 U chưa rửa xe ra mắt SFC . Các bác có xe biển U Cămphuchia làm bữa OFF ra mắt đi , các bác đăng ký nhé:

1.manhodessa
2.
3.....

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
cac bac huy15, strengph,purcump,freelander, namanhtranbui.... rủa thôi. Em đang ky suất ăn chư khong rua nhe

Hạng C
4/1/09
666
4
18
Cho em bổ sung 1 suất đăng kí rửa áh... mà các bác chọn thời gian giúp em với

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Re:OFF Rửa xe ở SG

1.manhodessa
2.Khongnoiduoc
3....
Em đợi thêm đến ngày 21/05 lúc 17h se chốt danh sách anh em rửa xe và sẽ hỏi ý kến anh em địa điẻm OFF

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

muakskisses nói:
xác nhận 2 bác freelander + CarrotDad@ đã tổ chức rửa rồi...

Em hỏi là bác nào chưa rửa thôi chứ sao biết bác nào đã rửa hay không ? Hic mà chắc gì bác Mua đã rửa xe

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

đúng vậy bác, đang định kiếm 1 chiếc biển số U để rửa chung với bác nè, em xác nhận vậy vì thấy bác hội phó lẩn thẩn, đã dự tiệc rửa xe của 2 bác Freelander@ va CarotDad@ (chung đợt) mà ko nhớ, giờ còn đưa tên vào danh sách nhắc nhở là ko hợp lý, tội nghiệp bác ấy, dạo này sức khoẻ yếu lại thêm cái bệnh Alzheimer keke

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48

Hôm thứ 7 vừa rồi em thi bằng lái, trường báo là 3 tuần lên nhận bằng (sao lâu thế nhỉ).... Em xin đăng ký rửa xe, không bít các bác chọn ngày nào nhưng em có 2 phương án:
1. Nếu sau khi em có bằng thì không có gì bàn cãi, em đi xe mình, rửa luôn :)
2. Nếu trước khi em nhận bằng thì có bác nào cho em đi ké xe không nhỉ :p, chỉ khác là không có gấu tương lai của em đi cùng thui :p.

Hạng C
22/7/04
533
334
63

Hơ hơ hơ, bác muakissses hay chọc ghẹo ông anh thế.
@stevendph: xe thì nhiều mà bác, bác ới 1 cái là có ngay phục vụ bác với gấu. Như em nè, mới tới sân bay là có bác chevol với bác muakisses đón tại cổng san bay luôn

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

stevendph nói:
Hôm thứ 7 vừa rồi em thi bằng lái, trường báo là 3 tuần lên nhận bằng (sao lâu thế nhỉ).... Em xin đăng ký rửa xe, không bít các bác chọn ngày nào nhưng em có 2 phương án:
1. Nếu sau khi em có bằng thì không có gì bàn cãi, em đi xe mình, rửa luôn :)
2. Nếu trước khi em nhận bằng thì có bác nào cho em đi ké xe không nhỉ :p, chỉ khác là không có gấu tương lai của em đi cùng thui :p.

Bác ở khu vực nào xin cho biết để tiện sắp xếp nhé...