Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Re:OFF Rửa xe ở SG

Nhu vây off rửa đợt 1 là CN tuần này nhé ngày 24/05/2009 . Còn đợt off rửa xe tuần sau thì các bác cho ý kiến tiếp. Bây giờ là điểm off, mình đề nghị Nhà hàng CLB Lan Anh, bia Tiệp đây là nợi off đâu tiên của hội SFC SG và điểu quan trong là không phải tốn tiên gửi xe. Vây các bác cho ý kiến sơm để chiểu nay mình post bài nhé. Thanks

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

chevol nói:
Nhu vây off rửa đợt 1 là CN tuần này nhé ngày 24/05/2009 . Còn đợt off rửa xe tuần sau thì các bác cho ý kiến tiếp. Bây giờ là điểm off, mình đề nghị Nhà hàng CLB Lan Anh, bia Tiệp đây là nợi off đâu tiên của hội SFC SG và điểu quan trong là không phải tốn tiên gửi xe. Vây các bác cho ý kiến sơm để chiểu nay mình post bài nhé. Thanks

Bác quyết đi anh em giơ tay ủng hộ liền

Hạng B2
20/1/07
104
2
18
HCMC

manhodessa nói:
chevol nói:

Bác quyết đi anh em giơ tay ủng hộ liền

Xin cả 2 tay ủng hộ

Tập Lái
28/4/08
40
0
0
53

Xe em biển số P mà vẫn chưa rửa, nên xin các bác đu theo luôn, nhân tiện giới thiệu giặc lái SF ở Canada, bị XX bên đó săn dữ quá về VN trốn.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

metocdo nói:
Xe em biển số P mà vẫn chưa rửa, nên xin các bác đu theo luôn, nhân tiện giới thiệu giặc lái SF ở Canada, bị XX bên đó săn dữ quá về VN trốn.

Bác Vũ ơi , mở thớt OFF chủ nhật đi . Anh em còn đăng ký chứ không lại các bác rửa xe thì nhiều mà các bác tham gia xem rửa ít lại buồn

Hạng C
4/1/09
666
4
18

Em đồng ý CN 24/05 tuần này nhưng làm vào buổi trưa nhé các bác vì buổi chiều em có đám cưới của người thân.

Hạng B2
4/10/08
457
12
18
tp hcm

Off chủ nhật tuần này đi bác Vũ, để tuần sau nó nguội mất.

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Chà chà.,món này coi bộ hời wá,đã ăn hok mất tiền rùi mà gửi xe cũng hok mất tiền nốt,Bác Vũ lo cho AE quá, em quý Bác nhất,haha..!