Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
ocsam nói:
Thứ 6, e đi Vũng Tàu. Nếu về kịp trong ngày thì sáng thứ 7, e có mẹt hen. :)

Không có a Tonny Dũng, ai thủ cho đây, ai tiếp chị Mimo ?
Ồ có tiền đạo ocsam thì ổn rùi,Ocsam yên tâm đi có HB,Pit...thủ râm chuyên nghiệp đó,buổi tối Mimo mới rảnh vậy tối mai để A tiếp đón nhé hehe

Hạng B2
15/4/10
111
0
0
PIT nói:
chốt lịch lại lẹ đi HT ơi...
@aZũng Zâm : nhớ là phải đi đó nghen....ko có anh em ta lại chạy bộ vậy....hehe

pit bua do em nho cho anh muon doi giay nha! :D:D

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
@ Zennie:Cho A suy nghĩ chút mà,thấy đội hình LA toàn tuyển thủ không hà làm A hơi khớp

Hạng C
29/12/10
742
3
0
33
ETON shirts
facebook.com
Mình đá banh xong rùi thong thả đá bia mà bác Linh!

@ A Dũg: Thui, a Dũng toàn lí do ko àh! A yếu thì a nói để e bít! :D

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng P.O.C
Đi chơi gần chút chéo , nếu mấy bác 7h30 thì e xin đi sau . Chứ giờ đó e ko dậy nổi , mà có dậy nổi thì cũng mệt mỏi lắm . E đi xe đò xuống sau . Vì giờ e cũng ko biết đi theo xe ai :(
Mimo thì đã xác định ko đi , Porsche và Tonydung cũng ko đi , e cũng ko biết đi với ai . :(

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
Uhuhuhu..... sorry nhà Bim rùi, hóng hớt mấy bữa nay nhưng giờ cuối bỗng dưng kẹt hàng....hix! oshin về quê, 2 đứa nhóc sáng thứ 7 vẫn phải đi học tới 11h30 về, chẳng giao được cho ai, đành khất lại chuyến này với cả nhà :(:(:(:(:(

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
haobui nói:
Đi chơi gần chút chéo , nếu mấy bác 7h30 thì e xin đi sau . Chứ giờ đó e ko dậy nổi , mà có dậy nổi thì cũng mệt mỏi lắm . E đi xe đò xuống sau . Vì giờ e cũng ko biết đi theo xe ai :(
Mimo thì đã xác định ko đi , Porsche và Tonydung cũng ko đi , e cũng ko biết đi với ai . :(

Bác xin đi sau thì coi thường đội bạn quá nhỉ

7h30 tập trung ăn sáng cafe
8h30 xuất phát
9h30 đến nơi
Xuống hello ba vợ + khởi động 10h đá

Vậy các bác còn kêu sớm thì em chịu.