Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
TUXEDO nói:
haobui nói:
Đi chơi gần chút chéo , nếu mấy bác 7h30 thì e xin đi sau . Chứ giờ đó e ko dậy nổi , mà có dậy nổi thì cũng mệt mỏi lắm . E đi xe đò xuống sau . Vì giờ e cũng ko biết đi theo xe ai :(
Mimo thì đã xác định ko đi , Porsche và Tonydung cũng ko đi , e cũng ko biết đi với ai . :(

Bác xin đi sau thì coi thường đội bạn quá nhỉ

7h30 tập trung ăn sáng cafe
8h30 xuất phát
9h30 đến nơi
Xuống hello ba vợ + khởi động 10h đá

Vậy các bác còn kêu sớm thì em chịu.
HT nói đúng đấy HB,mọi người tập trung ăn sáng thì HB khỏi ăn lên xe nằm ngủ một mạch tới LA 9h30 dậy là Ok rồi [:O]

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
E thấy như vậy cũng ok rồi lâu lâu mới có 1 ngày mà. E còn thức sớm hơn các Bác, e đi gần 2h mới đến.:)

Hạng C
29/12/10
742
3
0
33
ETON shirts
facebook.com
haobui nói:
Đi chơi gần chút chéo , nếu mấy bác 7h30 thì e xin đi sau . Chứ giờ đó e ko dậy nổi , mà có dậy nổi thì cũng mệt mỏi lắm . E đi xe đò xuống sau . Vì giờ e cũng ko biết đi theo xe ai :(
Mimo thì đã xác định ko đi , Porsche và Tonydung cũng ko đi , e cũng ko biết đi với ai . :(
má Hảo nói vậy tự nhiên nghe buồn gê! 10h đá banh vậy má tính mấy h` xuống? 9h đi xuống bụp 1 cái 10h đá luôn hả? Thì thui 7h30 sớm wa' thì mấy bác tự ăn sáng đi. 8h30 tập trung ở 1 chỗ rồi đi lun. Anh của e đặt sân 10h. Đi từ Sg xuống tới nhà e từ 45' - 60'. :cool:
@ Tonydung: nói hết lời rồi mà vẫn vậy thì pó tay. Khỏi nc với e nữa đi hen!
@ Mimo: e bùn wa'! Haizzzzz.....:mad: Nếu chị lo 2 bé thì cho sang nhà e chơi đi chị. :cool:

Last edited by a moderator:
Hạng B1
3/8/11
61
0
6
Mấy bác cho em hỏi là sáng đi chiều về luôn hay có ở lại nữa đêm đi bắt ếch nữa ạh?
@HT: anh fix lại lịch trình giùm em với, e hông biết đường..bị rớt ở nhà buồn lắm ^^

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Chu Thoong nói:
Mấy bác cho em hỏi là sáng đi chiều về luôn hay có ở lại nữa đêm đi bắt ếch nữa ạh?
@HT: anh fix lại lịch trình giùm em với, e hông biết đường..bị rớt ở nhà buồn lắm ^^
Lịch trình thì fix rồi còn gì nữa bác
Còn màn ở lại đêm thì cũng còn phải tùy xem dài rộng bao nhiêu đã

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Y kiến hay đó,nhưng món Cá Lóc thì hết rồi,không biết còn món gì để nhậu nữa không Linh idol hehe

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Chơi luôn, tối nay anh em tụ tập ở nhà Linh ngủ rồi mai đi luôn.