Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Thông báo số 1

Danh sách tính đến thời điểm hiện tại :

1. Bộ đàm là thiết bị bắt buộc trong các chuyến offline - các bác tham khảo tại đây và ra Viễn Tín mua hoặc thuê nhé
2. Thời gian 7 giờ tập hợp tại White House - Đúng 8 giờ xuất phát - bác nào ra chậm sẽ gặp nhạu tại Tiền Giang (Nơi nghỉ giữa hiệp xả thải trái phép ra sông)
3. Khách sạn chúng ta sẽ ở là Khách sạn Hòa Bình. Giá 2 giường đôi: 320k, 360k, 420k. phòng chỉ ở được 2 người nếu ở ghép phụ thu 120k 1 người.
4. Đi thuyền di chuyển và ăn trưa - câu cá tại rừng. Tối ăn nhậu hiệp 1 tại 1 quán đặc trưng Đồng Tháp, hiệp 2 thì em không giám nói chỉ truyền miệng
5. Kinh phí campuchia cho từng hoạt động luôn cho (ăn nhậu theo đầu người - khách sạn bác nào ở tự chi trả cho mình)

P/S : đang chờ confirm của chị Mimo, tomyha, giuvung - còn bác KevilThai đã cancel, nhà bác Linh bổ xung thêm 1 phòng và 1 chị giúp việc

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
Danh sách đến thời điển này cũng tương đối ổn, KS có đơn giá sẵn các bác đặt phòng ntn nói cho e biết nhé, càng sớm càng tốt. E sẽ đặt chung 1 tầng lầu đễ các bác mình muốn gì liên lạc cho tiện.:D

Hạng D
5/8/06
2.080
32.225
113
Rất muốn đi với các nhưng phải đi chung kết cái này cho nên không đi cùng mấy bác được. Hẹn các bác dịp sau. Cám ơn các bác nhiều.

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
Cái vụ bộ đàm em phải đi thuê thôi, không dám mua luôn.
Đợt trước bị tèo 2 cái rồi, vì 1 năm mà hồi đó không có dùng bao nhiêu lần, để nó chai pin hư hết. Một cái thì mua trúng hàng đểu sạc đầy rồi xài được có chút xíu là hết pin.

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Quang8800 nói:
TONYDUNG nói:
xeBim nói:
TONYDUNG nói:
akinnguyen nói:
Còn anh TonnyDũng nữa:D
:D:D:D
A Dũng về quê e chơi vui lắm lắm
A cũng muốn đi mà HT không cho A chung phòng với hotgirl,mà bắt A chung phòng với HB làm sao A còn hứng thú để đi nữa,mong xeBim thông cảm hic hic HT chơi ép quá:mad::mad::mad:
- Anh tô ni dũng yên tâm đi không thua hốt gơ đâu,má hảo mới mắc cúp lại nhìn cũng được được
Ặc ặc HB mới mắc cúp nhìn cũng...ớn ăn wá ta,dzay HB ở chung phòng với Mr Lợi được đó,Mr Lợi thích những cái mới lạ lắm đó hahaha

Em nó xấu hổ các bác đừng tung ảnh nóng lên nữa

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
Nhanh lên các bác, mới có Bác Linhperfume check in 2 phòng 420k rồi. tranh thủ e làm chiều nay cho xong nhe các bác.

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
xeBim nói:
Thông báo, thông báo. Tình hình rất là tình hình đến lúc này đc 19L rồi, nhưng vẫn còn thiếu 1 số bác chưa đăng ký và danh sách bác HT cũng chưa chốt đc, nên e vẫn chưa chuẩn bị được gì và có thể a e chúng ta chỉ có được....Rượu, thịt & gái đẹp thôi. hêhe

@HT: sao k thấy hotgirl Zennie đâu hết vậy ta:D
Zennie đang hưởng tuần trăng mật nên không đi đươc,xeBim thông cảm nhé :p

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Porsche_Cayenne nói:
Cái vụ bộ đàm em phải đi thuê thôi, không dám mua luôn.
Đợt trước bị tèo 2 cái rồi, vì 1 năm mà hồi đó không có dùng bao nhiêu lần, để nó chai pin hư hết. Một cái thì mua trúng hàng đểu sạc đầy rồi xài được có chút xíu là hết pin.

Số của pọt thế nào ấy - thấy anh em dùng ầm ầm có sao đâu
Em sau 3 năm mới hỏng pin nên lần này mượn đỡ cậu ba

@ Bác Linh - AkinNguyen : mang theo cái lều cắm trại cho bọn nhỏ ngủ trưa luôn để ba má nó rảnh tay